shonkoso
JF-Expert Member
- Mar 13, 2015
- 724
- 1,526
Jamani tunaelekea wapi,nimetoka kupokea simu ya Shemeji mtarajiwa,GF wa mdogo wangu akilalamika kuwa mchumba wake(mdogo wangu) kamzaba vibao ofisini ,ni hii siyo Mara ya kwanza kutokea,tumesikia Mara nyingi nimeongea na dogo anahidi kutorudia but haiwi hivyo,bad enough uhusiano wao umeshatambulika pande zote mbili,na huyu Shem anadai,BF wake anamambo mazuri mengi kasoro hili la mkono mrefu,naenda kushariana nao jumamosi hii,so please if you got a similar experience or any relevant advice your welcome,