Anamtongoza mpenzi wangu kwa ahadi za kumuoa

Anamtongoza mpenzi wangu kwa ahadi za kumuoa

Msukuma wa dar

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2016
Posts
1,160
Reaction score
1,204
Habari kwenu ndugu,jamaa na marafiki
Awali ya yote nianze kwa kumshukuru mwenyezi Mungu kwa kunipa mtoto mzuri tunayeendana sana,kifupi uyu mwanamke ndo mshkaji wangu wa kalibu sana kwenye shida na raha,toka tujuane kwenye miaka ya2012

Sasa majuzi apa alikuja home kunijulia hali na story za apa pale,si mnajua mambo ya ubinadaamu tena.Baada ya misosi,story,mikasi,utani,usafi wa apa na pale ndani ya nyumba, shemeji yenu akawa kapitiwa na usingizi

Nikiwa bado sijui cha kufanya uku nimejilaza,ikabidi nichukue simu yake na kuanza kusoma Thread za MMU, gafla ikaingia text,nikawa naisomea pale pale kwenye notification bila kuifungua,Message haikuwa ndefu ila ni dhahiri ilitoka kwa mwanaume na alikuwa kama analalamika flani ivi

Kwa viashiria vile nkaona ngoja niende inbox japo sinaga tabia ya kuchunguza chunguza simu ya babe,japo kwa leo atanisamehe bureee.IMENIBIDI

Bas baada ya kusoma convo ya jamaa,niligundua jamaa anamtaka dem,anaahidi kumtambulisha home kwao na ndoa haitachukua muda kufanyika.Jamaa anadai kamaliza chuo flani mwaka huu apa town, mda wote alokuwa chuo eti alijilinda sana,alitaka asome kwanza af bdae ndo atafute mchumba.Na mtu pekee ni yeye sasa,yani manzi wangu

Jamaa alifunguka vitu vingi sana vingine adi na mie nikaanza kulionea imani jamaa.Majibu ya shemeji yenu yalikuwa ya kiungwana tu,alikuwa anamuelewesha tu kuwa yeye tayali anamtu,asihofu atampata mtu anayemtaka tu.Ajalibu kutulia ivo ivo sababu maradhi ni mengi.Ila pamoja na majibu ya shosti yenu kuwa ya kiungwana,jamaa hakukoma,aliendelea tena na tena japo ni bila mafanikio

NILICHOJIULIZA NA KUJIFUNZA
1 Inawezekanaje kwa mtoto wa kiume adi stage ya kumalza chuo af unakosa ata kadem ka kuzuguia ambako unaweza kukapa mikoba ya uMKE muda wowote
2 Tatizo la kudandia wapenzi wa watu kwa mwamvuli wa kuwaoa madhara yake ndo kuja kugongewa na kulea watoto wasio wetu
3 Vijana tupunguze udomo zege ata kama hatuna chapaa kiivyo.Kuna idadi kubwa ya vijana siku izi wanaograduate vyuo mbali mbali ila somo la Mahusiao kwao ni Sup.Yani mengi yapo single na yamerizia wadada kumegwa na vibabu.Hii haikubariki(In anko magu voic)

Ushauri kwa uyu jamaa

Nimechukua namba yake,nataka nimshauri kama mwanaume mwenzang,ila sijampgia bado wala kumtumia message.Nasubili mtakachoniambia ndo nitakachomwambia
 
fanya faster kumuonya huyo jamaa wanawake sio wakuwaamini sana anytime itakula kwako.hawa viumbe wanawake wameumbwa kwa huruma sana jamaa akikaza uzi ataachia mzigo tuuu.la sivyo haikisha una kazi nzuri unamjali na kumtimizia mahitaji yake.onyo usimwamini sana mwanamke wengi yametukuta kwa kuwaamini hao viumbe
 
Habari kwenu ndugu,jamaa na marafiki
Awali ya yote nianze kwa kumshukuru mwenyezi Mungu kwa kunipa mtoto mzuri tunayeendana sana,kifupi uyu mwanamke ndo mshkaji wangu wa kalibu sana kwenye shida na raha,toka tujuane kwenye miaka ya2012

Sasa majuzi apa alikuja home kunijulia hali na story za apa pale,si mnajua mambo ya ubinadaamu tena.Baada ya misosi,story,mikasi,utani,usafi wa apa na pale ndani ya nyumba, shemeji yenu akawa kapitiwa na usingizi

Nikiwa bado sijui cha kufanya uku nimejilaza,ikabidi nichukue simu yake na kuanza kusoma Thread za MMU, gafla ikaingia text,nikawa naisomea pale pale kwenye notification bila kuifungua,Message haikuwa ndefu ila ni dhahiri ilitoka kwa mwanaume na alikuwa kama analalamika flani ivi

Kwa viashiria vile nkaona ngoja niende inbox japo sinaga tabia ya kuchunguza chunguza simu ya babe,japo kwa leo atanisamehe bureee.IMENIBIDI

Bas baada ya kusoma convo ya jamaa,niligundua jamaa anamtaka dem,anaahidi kumtambulisha home kwao na ndoa haitachukua muda kufanyika.Jamaa anadai kamaliza chuo flani mwaka huu apa town, mda wote alokuwa chuo eti alijilinda sana,alitaka asome kwanza af bdae ndo atafute mchumba.Na mtu pekee ni yeye sasa,yani manzi wangu

Jamaa alifunguka vitu vingi sana vingine adi na mie nikaanza kulionea imani jamaa.Majibu ya shemeji yenu yalikuwa ya kiungwana tu,alikuwa anamuelewesha tu kuwa yeye tayali anamtu,asihofu atampata mtu anayemtaka tu.Ajalibu kutulia ivo ivo sababu maradhi ni mengi.Ila pamoja na majibu ya shosti yenu kuwa ya kiungwana,jamaa hakukoma,aliendelea tena na tena japo ni bila mafanikio

NILICHOJIULIZA NA KUJIFUNZA
1 Inawezekanaje kwa mtoto wa kiume adi stage ya kumalza chuo af unakosa ata kadem ka kuzuguia ambako unaweza kukapa mikoba ya uMKE muda wowote
2 Tatizo la kudandia wapenzi wa watu kwa mwamvuli wa kuwaoa madhara yake ndo kuja kugongewa na kulea watoto wasio wetu
3 Vijana tupunguze udomo zege ata kama hatuna chapaa kiivyo.Kuna idadi kubwa ya vijana siku izi wanaograduate vyuo mbali mbali ila somo la Mahusiao kwao ni Sup.Yani mengi yapo single na yamerizia wadada kumegwa na vibabu.Hii haikubariki(In anko magu voic)

Ushauri kwa uyu jamaa

Nimechukua namba yake,nataka nimshauri kama mwanaume mwenzang,ila sijampgia bado wala kumtumia message.Nasubili mtakachoniambia ndo nitakachomwambia
Usidedese dem wako ataliwa kibo
 
Habari kwenu ndugu,jamaa na marafiki
Awali ya yote nianze kwa kumshukuru mwenyezi Mungu kwa kunipa mtoto mzuri tunayeendana sana,kifupi uyu mwanamke ndo mshkaji wangu wa kalibu sana kwenye shida na raha,toka tujuane kwenye miaka ya2012

Sasa majuzi apa alikuja home kunijulia hali na story za apa pale,si mnajua mambo ya ubinadaamu tena.Baada ya misosi,story,mikasi,utani,usafi wa apa na pale ndani ya nyumba, shemeji yenu akawa kapitiwa na usingizi

Nikiwa bado sijui cha kufanya uku nimejilaza,ikabidi nichukue simu yake na kuanza kusoma Thread za MMU, gafla ikaingia text,nikawa naisomea pale pale kwenye notification bila kuifungua,Message haikuwa ndefu ila ni dhahiri ilitoka kwa mwanaume na alikuwa kama analalamika flani ivi

Kwa viashiria vile nkaona ngoja niende inbox japo sinaga tabia ya kuchunguza chunguza simu ya babe,japo kwa leo atanisamehe bureee.IMENIBIDI

Bas baada ya kusoma convo ya jamaa,niligundua jamaa anamtaka dem,anaahidi kumtambulisha home kwao na ndoa haitachukua muda kufanyika.Jamaa anadai kamaliza chuo flani mwaka huu apa town, mda wote alokuwa chuo eti alijilinda sana,alitaka asome kwanza af bdae ndo atafute mchumba.Na mtu pekee ni yeye sasa,yani manzi wangu

Jamaa alifunguka vitu vingi sana vingine adi na mie nikaanza kulionea imani jamaa.Majibu ya shemeji yenu yalikuwa ya kiungwana tu,alikuwa anamuelewesha tu kuwa yeye tayali anamtu,asihofu atampata mtu anayemtaka tu.Ajalibu kutulia ivo ivo sababu maradhi ni mengi.Ila pamoja na majibu ya shosti yenu kuwa ya kiungwana,jamaa hakukoma,aliendelea tena na tena japo ni bila mafanikio

NILICHOJIULIZA NA KUJIFUNZA
1 Inawezekanaje kwa mtoto wa kiume adi stage ya kumalza chuo af unakosa ata kadem ka kuzuguia ambako unaweza kukapa mikoba ya uMKE muda wowote
2 Tatizo la kudandia wapenzi wa watu kwa mwamvuli wa kuwaoa madhara yake ndo kuja kugongewa na kulea watoto wasio wetu
3 Vijana tupunguze udomo zege ata kama hatuna chapaa kiivyo.Kuna idadi kubwa ya vijana siku izi wanaograduate vyuo mbali mbali ila somo la Mahusiao kwao ni Sup.Yani mengi yapo single na yamerizia wadada kumegwa na vibabu.Hii haikubariki(In anko magu voic)

Ushauri kwa uyu jamaa

Nimechukua namba yake,nataka nimshauri kama mwanaume mwenzang,ila sijampgia bado wala kumtumia message.Nasubili mtakachoniambia ndo nitakachomwambia
Kosa kubwa la kwanza kabla ya yote ulioweka kwa mbwembwe ni ILIKUAJE MCHUCHU WAKO AKATOA NAMBA KWAKE WHY KAMA ALIKUA HAMTAKI SI ANGEJIEPUSHIA USUMBUFU?Maana nijuavyo mimi mtu akishakua na namba yako ukubaliane na matokeo ya sitaki leo ,kesho ,keshokutwa nataka ndo mchezo wetu huo and then huyo mwanaume ni mwongo hiyo ilikua gia ya kuingilia tu.Mimi mchuchu wangu akikuta text kama izo kazi kwangu kapataje namba inamaana ulipata mda wa kuongea nae mkaona haitoshi mpk namba?au anakitu cha kukusaidia zaidi ya kutaka kuharibu mahusiano yako?Think big si kuegemea upande mmoja.;
 
fanya faster kumuonya huyo jamaa wanawake sio wakuwaamini sana anytime itakula kwako.hawa viumbe wanawake wameumbwa kwa huruma sana jamaa akikaza uzi ataachia mzigo tuuu.la sivyo haikisha una kazi nzuri unamjali na kumtimizia mahitaji yake.onyo usimwamini sana mwanamke wengi yametukuta kwa kuwaamini hao viumbe
jamani mimi siku zote huwa nasema deal na mpz wako achana na third party leo ukimtukana huezi jua mkeo au mmeo akamtafuta kesho yakaendelea.Hakikisha unajua kwa nini mpz wako kafanya hiyo kitu maana haikawii kujirudia.
 
Mwanamke kutongozwa ni kawaida sana..itategemea tu msimamo wa mwanamke. Isipokua wanawake wanashaushika kirahisi sana kwa mtu atakaeonyesha usirias ktk kuoa..so mkuu jipange mapema na uonyeshe nia ya kweli ya kuoa..ukichelewa sana..utajua mwenyewe
 
Ila jaribu kuandika kama Mwanaume na sio Mvulana..maneno kama, tayali=tayari, ata kama=hata kama, apa na pale = hapa na pale.anyway jaribu kuandika kiume kuna wakongwe wengi humu ndani watajitokeza kukusaidia. Otherwisw sijaona cha kukusaidia enedlea kuwa mwaminifu tu na ukumbuke mpenzi sio mama yako wala ndugu yako atakuj kuondoka akipenda..funga ndoa acha ngono zembe.
 
Mka
fanya faster kumuonya huyo jamaa wanawake sio wakuwaamini sana anytime itakula kwako.hawa viumbe wanawake wameumbwa kwa huruma sana jamaa akikaza uzi ataachia mzigo tuuu.la sivyo haikisha una kazi nzuri unamjali na kumtimizia mahitaji yake.onyo usimwamini sana mwanamke wengi yametukuta kwa kuwaamini hao viumbe
Mkanye mkeo na kisha mkanye jamaa
 
Ila jaribu kuandika kama Mwanaume na sio Mvulana..maneno kama, tayali=tayari, ata kama=hata kama, apa na pale = hapa na pale.anyway jaribu kuandika kiume kuna wakongwe wengi humu ndani watajitokeza kukusaidia. Otherwisw sijaona cha kukusaidia enedlea kuwa mwaminifu tu na ukumbuke mpenzi sio mama yako wala ndugu yako atakuj kuondoka akipenda..funga ndoa acha ngono zembe.
Otherwisw=Otherwise

Enedlea=Endelea

Atakuj=Atakuja
 
Dah...dem wako yuko vizuri kichwani kuliko hata wewe....unadhani alimpa tu namba....akamwambia ana mtu tayari...!na wewe ukajiona bonge la kidume !??? Unajua wanawake huwa wanawaza nini kwenye mahusiano??? Tumia akili bana [emoji41] [emoji124] [emoji124]
 
Kama yupo humu ameshakuelewa, halafu we unamwita mshkaji mwenzio anatangaza ndoa, jiongeze ndugu uko mbioni kulizwa
 
Back
Top Bottom