Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Wakurawaytu.......!!!! Kwanza kabisa tuanze na mtu mzima jah cure -(stronger) scriptures riddim [Chorus:] Come away in a dream Life is not what is seem Happiness don't always live forever But my...
0 Reactions
6 Replies
1K Views
Tangu nilipo pitisha maamuzi ya nyeto kila siku, kuna mrembo ameniruhusu hata nikiomba ushauri JF kuwa hamna shida, amenitongoza na amenihakikishia atanipenda vizuri, tumebadishana namba za simu...
6 Reactions
308 Replies
21K Views
Sipingi kwamba kunakutegeshewa mimba, ila huwa inanisikitisha sana ninaposikia wanaume wanalalamika kutegeshewa mimba.mbaya zaidi kuna wanaume wengine watoto watatu mama tofauti wote anadai...
1 Reactions
11 Replies
3K Views
0 Reactions
11 Replies
2K Views
Habari zenu wakuu, Leo nimekuwa najiuliza hili swali nikasema wacha nijaribu kushare nanyi labda naweza kupata majibu. Je ushawahi kuwa mpweke, nani kipi hasa huwa kinachukua nafasi kubwa ya...
0 Reactions
8 Replies
2K Views
Wakuu salaam kwenu, Kama kichwa hapo juu kinavyojieleza. Katika harusi zote nilizoshuhudia sijawahi ona bibi harusi mnene, wakati mtaani wamejaa wadada vibonge. Najiuliza hao walioolewa huwa...
3 Reactions
34 Replies
14K Views
Jamani haya ni moja ya maajabu ya watoto wa kike kila utakayemtongoza anakuambia ana mtu wake na ndiye atamuoa, ukimpotezea ukakazia wengine badae unakuja kugundua waliokuambia wana watu...
3 Reactions
39 Replies
5K Views
Mwanamke nchini Nigeria(Aisha Dannupawa) aomba talaka kisa mme wake ana maumbile makubwa kupitiliza. Aliiambia mahakama kuwa siku ya kwanza walipokutana kimwili na mumewe, tukio lilitawaliwa na...
1 Reactions
143 Replies
45K Views
Habari!
5 Reactions
55 Replies
5K Views
Salamu! Kila mtu ana mapungufu yake na kuwa na mapungufu hayo kusimzuie kupata faraja na upendo. mimi ni mwanamke, nahitaji mwanaume ambaye MUNGU akipenda baada ya kufahamiana tuwe mume na mke...
14 Reactions
155 Replies
22K Views
Sijui niseme kuna wakati unasoma malalamiko mengi yanaandikwa ni female ndo wanalalamika kuhusu aya mapenzi.. Ila nimefatilia sana nimegundua MALE ndo wanaumizwa sana kimapenzi na ugumu wa...
0 Reactions
19 Replies
3K Views
Habari wanaJF, Kwanza kabisa napenda kumshukuru Mungu muumba mbingu na nchi kwa kumuwezesha mpenzi wangu kujifungua salama mtoto wa kiume. Sio siri nimekuwa ni mtu niliyetamalaki furaha sana...
3 Reactions
74 Replies
18K Views
Habari wana jamvia Ni ivi wadau,nilikuwa kwenye mahusiano na kashemeji kenu, kazuri flani ivi miez kama7 ilopita na kweli kalinipenda sana.Mtoto aliamini kapata bwana mwema maishani ila ndugu yenu...
3 Reactions
38 Replies
4K Views
Hi ! jaman natafuta mpenz umri wowote kikubwa 2pendane Mm ni mama wa mtoto mmoja umri wangu ni 23 ninaish na baba wa mtoto lakn c ndoa rasmi Aliyetayar ani pm ili kujuana zaidi
3 Reactions
90 Replies
7K Views
Kwanza niweke bayana, uzuri wa mwanamke kila mtu ana uzuri wake ila kuna ukweli mmoja kwamba, wapo wanawake ni universal kwa uzuri, kila mwanaume lazima apige salute, pia wapo wanawake ni...
1 Reactions
22 Replies
8K Views
Mimi ni kijana wa Tanzania nimehitimu shahada chuo kikuu hapa nchini mwaka 2015 nilikuwa na mchumba wangu ambaye tulipanga tuoane baadaye tulianza mahusiano tangu mwaka 2009 mahusiano yalikuwa...
5 Reactions
92 Replies
8K Views
Ilikuwa siku ya sikukuu ya idd niliamua kupumzika nikaenda kupata kinywaji kwa glosary moja maeneo ya karibu na kwangu Nikiwa nimekaa kama dakika kumi akaja msichana mmoja mrembo sana, alikua ni...
8 Reactions
84 Replies
7K Views
BORA NIKUPE TALAKA. 1)Ndoa haina furaha,kila siku kugombana. Ndoa imeja karaha,mara zote twalumbana. Moyo wapata jeraha,kucha kutwa twazozana. Bora nikupe talaka,japokuwa nakupenda. 2)kila si...
1 Reactions
1 Replies
790 Views
Iam at a cross roads. When I just started a job I met a girl (I call X)and gone out with for three months.Without knowing what went wrong I stopped seeing her. This was in 2008. Recently, the...
2 Reactions
61 Replies
4K Views
Iko kama ifuatavyo:- 1. Nilimpenda mdada fulani hapa Sengerema, muda huo alikuwa anasoma chuo cha ualimu huko mkoani Mbeya. 2. Ndugu zake walifahamu mahusiano yetu na hadi ilifikia kuitwa...
3 Reactions
69 Replies
7K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…