Furaha ya mtoto inapotea kwasababu ya "Mvuje"

Furaha ya mtoto inapotea kwasababu ya "Mvuje"

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Posts
6,622
Reaction score
8,427
Habari wanaJF,

Kwanza kabisa napenda kumshukuru Mungu muumba mbingu na nchi kwa kumuwezesha mpenzi wangu kujifungua salama mtoto wa kiume.

Sio siri nimekuwa ni mtu niliyetamalaki furaha sana kila nikimtazama kijana wangu mpya.

Lakini kuna ushauri wa mtoto akafungwe kikamba kinaitwa "Mvuje" wanasema ni lazima afungwe ili kumuepusha na mambo mabaya na asiwe anaweweseka usiku wa manane wala kulia muda wa usiku.

Niliposhirikishwa kuhusu suala hilo nimekataa katakata lakini nimeanza kupewa vitisho kuwa mtoto atapata matatizo. Kwakweli wanaJF, mpaka sasa nimeshikiria msimamo wangu kwakuwa sioni mantiki ya kufunga kikamba hicho. Lakini kila nikiambiwa kuhusu matatizo hayo napata mashaka sana ikizingatiwa ndio mtoto wa kwanza.

Je, kuna ukweli wowote kwamba kijana wangu atapata matatizo asipofunga "Mvuje"

CC: mshana jr
 
Habari wanaJF,

Kwanza kabisa napenda kumshukuru Mungu muumba mbingu na nchi kwa kumuwezesha mpenzi wangu kujifungua salama mtoto wa kiume.

Sio siri nimekuwa ni mtu niliyetamalaki furaha sana kila nikimtazama kijana wangu mpya.

Lakini mama mkwe wangu anashauri mtoto akafungwe kikamba kinaitwa "Mvuje" wanasema ni lazima afungwe ili kumuepusha na mambo mabaya na asiwe anaweweseka usiku wa manane wala kulia muda wa usiku.

Niliposhirikishwa kuhusu suala hilo nimekataa katakata lakini nimeanza kupewa vitisho kuwa mtoto atapata matatizo. Kwakweli wanaJF, mpaka sasa nimeshikiria msimamo wangu kwakuwa sioni mantiki ya kufunga kikamba hicho. Lakini kila nikiambiwa kuhusu matatizo hayo napata mashaka sana ikizingatiwa ndio mtoto wa kwanza.

Je, kuna ukweli wowote kwamba kijana wangu atapata matatizo asipofunga "Mvuje"

CC: mshana jr
Hizo ni imani potofu na kutafuta sababu nyepesi za matukio. Tupa na wala hakina relationship na afya ya mtoto. Kazania hygene ya mazingira ya mtoto na anyonye vuzuri. Vya watoto wangu vyote nilitupa.
 
just beliefs...kitu kama hicho hakijathibitishwa..wanakutisha kwa kuwa walishazoea na wao wamekuta wazee wao wakiabudu mambo hayo. Kumbuka ni ngumu sana mtu kuacha aliyoyazoea hata kama si mazuri. Muhimu mtegemee Mungu, Atamuepusha na mabaya, apate chanzo zote muhimu kumukinga na magonjwa, na mama apate lishe ili maziwa yawe na virutubishi zaidi. Allah Amulinde Mwanao
 
Hizo ni imani potofu na kutafuta sababu nyepesi za matukio. Tupa na wala hakina relationship na afya ya mtoto. Kazania hygene ya mazingira ya mtoto na anyonye vuzuri. Vya watoto wangu vyote nilitupa.
Lakin uliwavalishaa?
 
Mwambie mama wa mtoto avae yeye kama anaona ni kitu kizuri.
 
Ucjalibu we muombe mungu atakusaidia. Ila hyo profile picture kama vile haya mambo unayahusudu.
 
Habari wanaJF,

Kwanza kabisa napenda kumshukuru Mungu muumba mbingu na nchi kwa kumuwezesha mpenzi wangu kujifungua salama mtoto wa kiume.

Sio siri nimekuwa ni mtu niliyetamalaki furaha sana kila nikimtazama kijana wangu mpya.

Lakini kuna ushauri wa mtoto akafungwe kikamba kinaitwa "Mvuje" wanasema ni lazima afungwe ili kumuepusha na mambo mabaya na asiwe anaweweseka usiku wa manane wala kulia muda wa usiku.

Niliposhirikishwa kuhusu suala hilo nimekataa katakata lakini nimeanza kupewa vitisho kuwa mtoto atapata matatizo. Kwakweli wanaJF, mpaka sasa nimeshikiria msimamo wangu kwakuwa sioni mantiki ya kufunga kikamba hicho. Lakini kila nikiambiwa kuhusu matatizo hayo napata mashaka sana ikizingatiwa ndio mtoto wa kwanza.

Je, kuna ukweli wowote kwamba kijana wangu atapata matatizo asipofunga "Mvuje"

CC: mshana jr
Achana na mambo hayo nawatoto watatu hata mmoja hajawah kuwekwa hiyo kitu
 
Habari wanaJF,

Kwanza kabisa napenda kumshukuru Mungu muumba mbingu na nchi kwa kumuwezesha mpenzi wangu kujifungua salama mtoto wa kiume.

Sio siri nimekuwa ni mtu niliyetamalaki furaha sana kila nikimtazama kijana wangu mpya.

Lakini kuna ushauri wa mtoto akafungwe kikamba kinaitwa "Mvuje" wanasema ni lazima afungwe ili kumuepusha na mambo mabaya na asiwe anaweweseka usiku wa manane wala kulia muda wa usiku.

Niliposhirikishwa kuhusu suala hilo nimekataa katakata lakini nimeanza kupewa vitisho kuwa mtoto atapata matatizo. Kwakweli wanaJF, mpaka sasa nimeshikiria msimamo wangu kwakuwa sioni mantiki ya kufunga kikamba hicho. Lakini kila nikiambiwa kuhusu matatizo hayo napata mashaka sana ikizingatiwa ndio mtoto wa kwanza.

Je, kuna ukweli wowote kwamba kijana wangu atapata matatizo asipofunga "Mvuje"

CC: mshana jr
Amini dini yako.
 
kama muislamu ni haramu kwani ni aina ya ushirikina, kitambaa hakina uwezo wa kukuzuia na lolote, je mtoto alivyokua tumboni nani alikua anamlinda? muamini mungu peleka mtoto hospitali apate chanjo husika
 
Kama na wewe umekulia katika hayo wala hujatofqutiana imani na wazazi wako mvishe maana lazima yampate uliyoambiwa
Ila kama umebadilika basi badilika kiujumla hakuna kitakachomkuta
Lakini pia kama unataka kuiga vya mjini utaumbuka pia
 
Hakuna lolote mm sijawahi kumfunga matakataka kama hayo mtoto wangu na siku ikitokea wamemfunga basi aliyemfunga nitalala naye mbele kama Mr.prezidaa hyo hakuna ukweli wowote ni ushirikina tu
 
Wanakutisha tu hao,endelea na msimamo wako umtegemee Mungu. Shetani hutanguliza hofu ili akuletee majanga,usikubali hofu ikutawale
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom