Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Natafuta mchumba wakuoa. Vigezo. Awe chin ya miaka 24. Awe amepata O level angalau C ya mathematics Dini awe mkristo. Aliye tayari aje PM tutongea. Sent using Jamii Forums mobile app
1 Reactions
27 Replies
5K Views
Hello guys Kuna baadhi ya hawa vibabu wenye miaka 60 kwenda juu wanagegeda wadada wengi kuliko sisi vijana, for eg nilishuhudia jinsi babu yangu alivokuwa anagegeda kuanzia vibinti vya shule ya...
0 Reactions
19 Replies
3K Views
So, nilikuwa zangu safari (ya kikazi hivi) pori flani kwene mgodi (sifanyi kazi na madini wala migodi, just ulikuepo tu). Nimepiga kazi hapo kama wiki hivi kwa masaa kama 14 ya siku. Jioni naenda...
8 Reactions
45 Replies
5K Views
Mambo mengine ni ya ajabu sana na yanakera sana. Hivi unapoingiza mividole yako yenye kucha ndefu kwenye papuchi laini ya mtoto wa kike unakuwa unategemea nini? Ile ni ngozi laini jamani tuwe na...
3 Reactions
9 Replies
1K Views
Vigezo Umri Kuanzia 32 Elimu at least form six Kazi:Haijalishi Umbo at least la kiafrika Urefu wa kawaida Alietayari aje PM
0 Reactions
25 Replies
2K Views
Asprin babe tell me it’s true ohhh ooh ooh I love you
3 Reactions
31 Replies
3K Views
Wasalaaam wadau wangu wa MMU ... Rejea kichwa Cha habari hapo juu wasichana wengi mnao maliza vyuo hamko romantic na hamjui majukumu yenu mnapokua na wapenzi wenu ukiringanisha wanawake wenye umri...
2 Reactions
13 Replies
3K Views
Je unaijua hii Ubora wa baba hauonekani katika mali zake nyingi ulizonazo, magari majumba, ndoto nyingi, mawazo na malengo mengi big noooo Baba aliyebora ataonekana tu inapotazamwa familia yake...
2 Reactions
9 Replies
1K Views
Wadau kwa miezi kadhaa nimekuwa katika hali ya kukosa Raha baada ya kubaini katika wanawake nilioshirikiana nao Wanne wanadaiwa kuwa waathirika. Mmoja kati yao nina uhakika wa 100% kuwa anatumia...
4 Reactions
46 Replies
6K Views
Wapwaz and Binamuz.Salaam sana. Kwa takribani miezi sita sasa sijahudhuria jukwaa letu pendwa MMU as I used to be.Nimewamiss marafiki wazuri niliowapata kupitia Jukwaa hili.Jukwaa la...
4 Reactions
32 Replies
3K Views
Jitahidi utazame yote kuna mengi ya kujifunza.
1 Reactions
9 Replies
1K Views
Jaman naombeni msaada wana jf kwa aka kaneno ambako kamekua maarufu siku hizi ambako kanatumiwa sana siku hizi na watu wengi. Sent using Jamii Forums mobile app
0 Reactions
25 Replies
9K Views
Habari usiku huu wakubwa. Zangu,,,,, Naomba kujua AINA za upendo Muwe na usiku mnono wakuu! Sent using Jamii Forums mobile app
0 Reactions
9 Replies
6K Views
Baada ya Incident la miezi kadhaa iliyopita la kugegedana nyama kwa nyama na mhudumu wa Guest House wakati naenda chuo,nilipata stress sana kujiuliza kama kaniacha mzima au kaniachia umeme!!! Leo...
2 Reactions
12 Replies
2K Views
Ipo hivi,kuna msichana nipo naye kwenye mahusiano mwaka wa pili huu ...lakini toka mwanzo sikuwahi kumpenda kwa moyo wote ilitokea coincidence tu tukajikuta kwenye mahusiano mwanzoni ilikuwa ni...
3 Reactions
36 Replies
4K Views
Naomba niambiwe matumizi sahihi ya kila kiungo cha binadamu? Kuanzia juu mpaka chini bila kusahau viungo pendwa vya ; 1:Dushe 2:Papuchi 3:Tigo 4:mdomo 5:Mkono Na hivyo ndio aswaa mada yangu...
1 Reactions
9 Replies
2K Views
Anaandika . Ugwesu. Wadau JF. Mimi nmemaliza shule ya msingi mwaka 1994 nakumbuka shuleni nlikuwa na jamaa yangu alikuwa amempa msichana mimba akiwa darasa la sita. Huyu jamaa alianza mambo hayo...
0 Reactions
25 Replies
3K Views
Hatari sana Sent using Jamii Forums mobile app
1 Reactions
15 Replies
2K Views
Wanajf naombeni ushauri kwa mnatengenezaje email za hiyo website ? Zile za info@kokoteemail.com Na zile sales @ Booking@ naombeni msaada. Jamani nitashukuru.
1 Reactions
8 Replies
1K Views
Back
Top Bottom