Kuna la kujifunza hapa

Kuna la kujifunza hapa

Hoja za mtoa ujumbe.

1. Muda wa wazazi kwa watoto wao

2. Malezi kuachiwa dada wa kazi

3. Watoto kutumia simu za bei gali

4. Wanawake kuchagua wanaume wenye pesa na elimu kama vigezo vya kuoa.

5. Nidhamu kwa watoto

6. Elimu ya kujitegemea imepuuzwa na wazazi wengi.
 
Hoja za mtoa ujumbe.

1. Muda wa wazazi kwa watoto wao

2. Malezi kuachiwa dada wa kazi

3. Watoto kutumia simu za bei gali

4. Wanawake kuchagua wanaume wenye pesa na elimu kama vigezo vya kuoa.

5. Nidhamu kwa watoto

6. Elimu ya kujitegemea imepuuzwa na wazazi wengi.
Ahaa, no nne inasababishwa na me, ana muoa mke huku hawana kitu mnavumilana wee mpaka Mungu anawatoa kimaisha, pesa zikipatikana tu ndiyo michepuko inaota kama uyoga mke kuonekana si lolote kapitwa na wakati, hivyo wanawake nao sahizi kukubali kuolewa na kapuku ni mpaka ujiridhishe sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna sehemu katika dunia hii niliona moja ya tatizo lililotajwa hapo na linaathari kubwa saana hiyo sehemu.

Shule za hiyo sehemu kuanzia serikali hadi binafsi zina wafanya usafi na wafanya shughuli zote shuleni wanafunzi wao kazi yao kusoma. Hiyo sehemu inawatu wavivu sijawahi kuona. Hata wanawake wao hawaoleki.
 
Ahaa, no nne inasababishwa na me, ana muoa mke huku hawana kitu mnavumilana wee mpaka Mungu anawatoa kimaisha, pesa zikipatikana tu ndiyo michepuko inaota kama uyoga mke kuonekana si lolote kapitwa na wakati, hivyo wanawake nao sahizi kukubali kuolewa na kapuku ni mpaka ujiridhishe sana

Sent using Jamii Forums mobile app

Sijajua sababu Ulweso kama kweli ni sisi.

Je, ni kweli mwanamke anapompenda mwanamke mwenye elimu au pesa hisia zake zinakuwa anaogopa asiye na pesa atakuja kumsaliti?

Nadhani kwangu ni matamanio ya maisha ideal ambayo wengi wanayo.
 
Kupenda kupo kabisa, tena toka moyoni kabisa hata kama huna pesa wala elimu, ĺakini walio wengi wasio kuwa nazo siku akipata niwachache wenye uwezo wakumudu mihemuko ya pesa, kuwa na elimu hilo nalo lingine kuna watu wanaoana wakiwa na elimu ya kawaida mwanaume anasoma akiwa na mke tayari
Sijajua sababu Ulweso kama kweli ni sisi.

Je, ni kweli mwanamke anapompenda mwanamke mwenye elimu au pesa hisia zake zinakuwa anaogopa asiye na pesa atakuja kumsaliti?

Nadhani kwangu ni matamanio ya maisha ideal ambayo wengi wanayo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Maandiko yanatuambia watu wangu wanaangamia kwa kukosa maarifa, sisi wazaz ndo tumekuwa chanzo cha matatizo katika makuzo ya watoto wetu tunataka kuishi maisha ya kuiga kwa nn maadili yasipotee kwenye familia zetu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom