Namna hii? Acha tu tusafiri na wake zetu

Namna hii? Acha tu tusafiri na wake zetu

PetCash

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2012
Posts
1,995
Reaction score
2,017
So, nilikuwa zangu safari (ya kikazi hivi) pori flani kwene mgodi (sifanyi kazi na madini wala migodi, just ulikuepo tu). Nimepiga kazi hapo kama wiki hivi kwa masaa kama 14 ya siku. Jioni naenda zangu rum nalala. Weekend pakawa kama na sherehe lakini ikafanyika hotel moja kati. Sasa palikuwa na mhudumu mmoja mkali balaa (ndo nlivyomuona). Fasta nikaomba namba maana alikua bize kidizain. Nliporudi rum nikamcheki. Akasema ndo anataka kwenda home ila hana nauli, anamsubiri meneja/dreva ampitishe. Nikamwambia si tabu ntakupeleka. Nikampeleka tukaongea tukakubaliana.

Wiki nyingine kukameet, hatukutekeleza makubaliano lakini uzinguz tu 🙂 . Kwanza niseme tu huwa sioni shida mwanamke kuomba basic things kama vocha, nauli, hela ya chakula, kuongezewa kodi (za vyumba sio nyumba) n.k
Ila huyu kiboko. Yani alitransfer mzigo wa shida kama wote kdadeki!!! sasa nikaanza kunegotiate. Nilipie shida nazomudu kwanza kidogo kisha ndo atakua comfortable kunipea (Hapo nawaza akitekeleza tu mi nduki. Niwaachie wenzangu wanaoweza kuhangaika na mzigo wa shida). Sasa kila nikitekeleza moja logik ya maisha + malalamiko yake inanisukuma nitekeleze na inayofuata. Maanake huezi mpa nauli ya kwenda hospital bila hela ya kutibiwa. Yani unawaza aliishije ukiwa hupo.

Huezi amini chain ya matukio ilinishinda had nikaachia ngazi bila bila!
Mwishoni mwa safari ya kurudi ndo nakaribia nyumbani. Akanipigia ananiambia nmekumiss leo njoo nakupa mambo (Hapo alkua ananizungusha kinoma). Nilicheka sana yani jinsi kisicho rizki kisivyolika, nikamwambi leo naenda meet na maza haus - mahaba kama yote tena bure kabisa! nikakata zangu simu dah!

Naamini wengi hapa tumesha bwaga lakini hatuezi kiri, Ijumaa karim
 
Baki njia kuu ....mtunze mkeo

sent from this unknown device
 
Mkuu wanawake wengi kama hakutaki anakusumia shida zake zote......


Sent using Jamii Forums mobile app
Ila kusema ukweli sisi wanaume kabla ya kupewa mzigo hua tunakua wavumilivu sana yaani tunakua wapolee kama sio sisi ila tukisha kula mzigo sasa ndio rangi zetu zinaanza kuonekana yaani ni kuwasomesha namba kimya kimya.

Maendeleo hayana chama
 
Ila kusema ukweli sisi wanaume kabla ya kupewa mzigo hua tunakua wavumilivu sana yaani tunakua wapolee kama sio sisi ila tukisha kula mzigo sasa ndio rangi zetu zinaanza kuonekana yaani ni kuwasomesha namba kimya kimya.

Maendeleo hayana chama
Yeah lazima uvumilie mkuu. Maana bila kuvumilia huwez kupewa. Ila kuna wengine paka akupe umeshasota saana.

Hao ndio wale baada ya kutoa mzigo huwa wanablokiwa na kuachwa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
So, nilikuwa zangu safari (ya kikazi hivi) pori flani kwene mgodi (sifanyi kazi na madini wala migodi, just ulikuepo tu). Nimepiga kazi hapo kama wiki hivi kwa masaa kama 14 ya siku. Jioni naenda zangu rum nalala. Weekend pakawa kama na sherehe lakini ikafanyika hotel moja kati. Sasa palikuwa na mhudumu mmoja mkali balaa (ndo nlivyomuona). Fasta nikaomba namba maana alikua bize kidizain. Nliporudi rum nikamcheki. Akasema ndo anataka kwenda home ila hana nauli, anamsubiri meneja/dreva ampitishe. Nikamwambia si tabu ntakupeleka. Nikampeleka tukaongea tukakubaliana.

Wiki nyingine kukameet, hatukutekeleza makubaliano lakini uzinguz tu 🙂 . Kwanza niseme tu huwa sioni shida mwanamke kuomba basic things kama vocha, nauli, hela ya chakula, kuongezewa kodi (za vyumba sio nyumba) n.k
Ila huyu kiboko. Yani alitransfer mzigo wa shida kama wote kdadeki!!! sasa nikaanza kunegotiate. Nilipie shida nazomudu kwanza kidogo kisha ndo atakua comfortable kunipea (Hapo nawaza akitekeleza tu mi nduki. Niwaachie wenzangu wanaoweza kuhangaika na mzigo wa shida). Sasa kila nikitekeleza moja logik ya maisha + malalamiko yake inanisukuma nitekeleze na inayofuata. Maanake huezi mpa nauli ya kwenda hospital bila hela ya kutibiwa. Yani unawaza aliishije ukiwa hupo.

Huezi amini chain ya matukio ilinishinda had nikaachia ngazi bila bila!
Mwishoni mwa safari ya kurudi ndo nakaribia nyumbani. Akanipigia ananiambia nmekumiss leo njoo nakupa mambo (Hapo alkua ananizungusha kinoma). Nilicheka sana yani jinsi kisicho rizki kisivyolika, nikamwambi leo naenda meet na maza haus - mahaba kama yote tena bure kabisa! nikakata zangu simu dah!

Naamini wengi hapa tumesha bwaga lakini hatuezi kiri, Ijumaa karim
Pole

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ulikuwa unalazimisha kupenda sehemu ambayo sio sahihi
 
Back
Top Bottom