Kwahakika Nimelimiss Jukwaa Hili -I Miss You Wapwaz na Binamuz | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwahakika Nimelimiss Jukwaa Hili -I Miss You Wapwaz na Binamuz

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Regia Mtema, Jul 24, 2011.

  1. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #1
    Jul 24, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Wapwaz and Binamuz.Salaam sana.

    Kwa takribani miezi sita sasa sijahudhuria jukwaa letu pendwa MMU as I used to be.Nimewamiss marafiki wazuri niliowapata kupitia Jukwaa hili.Jukwaa la Upendo,Ushirikiano na mshikamano.Jukwaa lisilo na stress wala mapovu. Kwa hakika nimewamiss sana Wapwaz na Binamus tena kwa sana.Nawasalimu sana.


    Hivi vile vikao vya kukutana pamoja bado vipo? Nawatakia kila la heri katika mambo yenu.


    Kutoka Dodoma

    Gender Sensitive(GS)
     
  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,902
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    miss ya too sana!
    habari za mjengoni!
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,957
    Likes Received: 2,631
    Trophy Points: 280
    karibu sana......tulikumiss muda sasa......lakini natumaini hutapotea hivyo tena.......
     
  4. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #4
    Jul 24, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mjengoni tunaendele vizuri tu..Tumebakiza mwezi mmoja kumaliza Bunge hili la bajeti.
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,554
    Trophy Points: 280
    karibu tena
    hivi yule kaka wa hapa jf uliyemdondokea akakubwaga bado hakurudi?

    sasa vipi?umempata mwingine au tenda bado ipo wazi??????/lol
     
  6. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,902
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    hongereni kwa kazi nzuri mnayoifanya........
     
  7. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,902
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    good to hear from ya again.....big bro!
     
  8. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,466
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 0
    Karibu tena RM/GS
    Tunakupata mjengoni unavyowakilisha.Nilipenda mchango wako kwenye budget ya Wizara ya NJE.
    Keep it up!!
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,812
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    I missed you alot GS, i wish siku moja ningekuja kupata kuku wa chako ni chako

    hebu niambie mbona hatuandamani na shida hii ya umeme ambayo ni kubwa kuliko umeya wa arusha?
     
  10. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,236
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    Hata sisi wadau tumepunguza kasi umeme unatuua.., si unajua tena computer azitumii mafuta ya taa (ingawa na yenyewe yamepanda bei)....

    Duh hali ikiendelea hivi 2015 kwenye ballot za wabunge nita-vote for (non of the above) :(
     
  11. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #11
    Jul 24, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha,Boss bwana..Huna dogo?

    Jamaa yupo tunawasiliana kwa karibu sana.Mambo yakitiki tutawatangazia ndoa..
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Jul 24, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,257
    Likes Received: 22,903
    Trophy Points: 280
    Kiranga yuko wapi...:biggrin1:
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,554
    Trophy Points: 280
    mpe hongera zake
    ningeshangaa angeziachiaje hizo posho lol
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,567
    Likes Received: 11,475
    Trophy Points: 280
    duh!! watu mna makumbu kumbu ni balaa
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,567
    Likes Received: 11,475
    Trophy Points: 280
    NN unataka umkimbize dada yetu sio :)
     
  16. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,721
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    regia mna mpango gani na haya mambo ya jairo na ukosefu wa umeme?
    nilikiri ndio wakati maalum wa kufanya maandamano nchi nzima
     
  17. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,712
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    GS!!!...michango yako inahitajika hapa,...jahazi limepoteza muelekeo kwenye taasisi hii!
    Missed you too!
     
  18. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #18
    Jul 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,635
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    haya mh regia...
     
  19. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #19
    Jul 24, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,466
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 0
    Posho can change minds ehh? U r not serious Boss!
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Jul 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,554
    Trophy Points: 280
    hapo nimeongea as a joke wos...

    but then again,kama jamaa mwanzo alikataa kata kata
    now Regia ni mbunge,akubali......

    nini kilicho ongezeka zaidi ya posho?????....lol

    but i could be very wrong also
     
Loading...