Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Wadau nimeileta hii kwenu mnisaidie namna ya kumsaidia dada yangu . kama mjuavyo wengi sisi wanaume asilimia kubwa siyo waaminifu kwa wake zetu. miezi 4 iliyopita nilipata simu kutoka kwa dada...
1 Reactions
51 Replies
7K Views
MKE mwamshe mmeo kimahaba kama amelala mgongo juu basi mpande mgongoni taratibu uku ukimpalaza mgongo na chuchu zako au kama amelala upande wa tumbo juu basi taratibu unamwekea chuchu zako mdomoni...
5 Reactions
41 Replies
5K Views
Wakuu poleni na machungu ya ripoti ya CAG ! Tujifariji kidogo,Wakuu laiti mngejua zama hizi tunazoishi watu wanavyotumia nguvu za giza kulazimisha mapenzi msinge amini kabisa USHUHUDA Katika...
4 Reactions
12 Replies
9K Views
Inatakiwa uwe na mke au mchumba ambaye ukipita naye mazingira watu wanamtolea macho wanamtazama bila kuchoka.sio unakuwa na demu ambaye watu hata hatumshangai hatumtolei macho kumtazama mgongo na...
2 Reactions
8 Replies
1K Views
Hatimaye Muuaji wa Mwanadada Mwanafunzi wa Chuo Kikuu cha Moi nchini Kenya Marehemu Ivy Wangechi Bwana Naftali Kinuthia amesema kwamba alifikia hatua hiyo ya ' Kumuua ' huyo Dada baada ya Kuona /...
6 Reactions
23 Replies
2K Views
Hello dear ladies/ gentlemen Wadau niende kwenye point ni hivi, Mpenzi wangu Leo ameniomba nimkopeshe pesa kwa ajili ya mambo yake binafsi nikamwambia sawa nitakupatia kiasi unachohitaji...
2 Reactions
19 Replies
2K Views
Ndio,mara tu nilipoanza kumla ticha wangu,huo mchezo wa kugegeda ikawa ndio starehe yangu kubwa sana Nilikuwa nagegeda mabeki 3,wafanyakazi wa baa,wanafunzi,akina mama ntilie na wakati fulani...
1 Reactions
15 Replies
3K Views
Siku ukiamka na UPEPO wa kudaiwa madeni utadaiwa weeeeee. Siku ukiamka na hali ya kukopwa, utakopwa weeeeee Siku ukiamka na bahati ya kuingiza pesa utaingiza weeeeee Siku ukiamka na bahati ya...
2 Reactions
7 Replies
2K Views
Habari za mihangaiko ndg wapendwa. Niliwahi kuleta mada hapa jukwaani kuhusu kichwa cha habari nilichokitambulisha hapo juu. Nashukuru nilipata ushauri mwingi sana. Kifupi ni mke wangu kwenda...
2 Reactions
186 Replies
12K Views
Nilikuwa nabisha lakini kwa niliyoyaona kwenye simu ya mwenza wangu moyo umekufa ganzi. Sirudii tena
7 Reactions
225 Replies
21K Views
Naitaji marafiki wa kike na wakiume Wa kubadilishana mawazo Mimi nikijana Nina miaka 22 ninaitaji marafiki wakubadilishana mawazo aliyetayari karibu. Sent using Jamii Forums mobile app
0 Reactions
10 Replies
2K Views
Wakuu salaam ! Mwaka 2011-2013 katika vita zangu za kusaka bingo nili hit the right target nikapiga pesa mingi ya udalali wa mbao nlipata tajiri akaniamini nkawa najilia kapercent taratibu ,Huko...
5 Reactions
22 Replies
5K Views
Kwenu wadada, nataka nipate majibu ya swali hapo juu.. cheating hapa sio lazima umkute na mwanamke chumban, bali hata msg, kuhonga, n.k Lengo kuwatia moyo wadada wenzenu kwamba wanaume waaminifu...
2 Reactions
94 Replies
9K Views
Wengi wetu huwa tunajihusisha na biashara za ngono kwa mitindo tofauti. Mara nyingi experiences zinaonesha kuwa kwa wale ambao hujiusisha na biashara rasmi (kundi no. 1 & 2) huwa hawayafurahii...
5 Reactions
569 Replies
125K Views
How to break up[emoji174] [emoji174] Sent using Jamii Forums mobile app
0 Reactions
17 Replies
2K Views
Bosi kakaza hamna kuondoka alafu wife alinambia niwahi kuna zawadi yangu nikichelewa anampa mtu mwingine. Wazee si atakuwa kashampa huyo mtu maana kuna mda nimempigia simu hapokei alafu hajanichek...
1 Reactions
4 Replies
1K Views
A man can have sex with a lady and still don't have any feelings for her, men only need space to have sex but women need reason to have sex. A woman cannot have sex without feelings except sex...
13 Reactions
30 Replies
3K Views
Ndoa ni ngome inayohitaji kulindwa Kwa nguvu maana ndiko chimbuko la familia zenye mafanikio makubwa hutokea, Familia shupavu hujengwa Kwa ndoa shupavu lakini si Kwa kujiona wathamani zaidi ya...
1 Reactions
1 Replies
1K Views
Mambo zenu, Ni bora kujipima au kupimwa hospitali na kupewa majibu. Kwa sasa nadhani ukiwa umekaribia 30 na kadhalika lazima uache anasa unatakiwa ujipime nakujua mwelekeo wako. Halafu ukijijua...
0 Reactions
32 Replies
2K Views
Wanawake hakuna kosa kubwa mnalofanya kama kumwamini sana shosti yako, haijalishi mnaivana kiasi gani. Unadhani unafanya vyema kumwambia details za mahisiano yako, yawe mema au mabaya. Hivi...
7 Reactions
48 Replies
5K Views
Back
Top Bottom