katoto kazuri
JF-Expert Member
- Feb 10, 2018
- 6,126
- 5,761
Mambo zenu,
Ni bora kujipima au kupimwa hospitali na kupewa majibu.
Kwa sasa nadhani ukiwa umekaribia 30 na kadhalika lazima uache anasa unatakiwa ujipime nakujua mwelekeo wako.
Halafu ukijijua wewe sio mzima utachukua hatua gani??
Ni bora kujipima au kupimwa hospitali na kupewa majibu.
Kwa sasa nadhani ukiwa umekaribia 30 na kadhalika lazima uache anasa unatakiwa ujipime nakujua mwelekeo wako.
Halafu ukijijua wewe sio mzima utachukua hatua gani??