mzee wa kasumba
JF-Expert Member
- Nov 26, 2018
- 1,440
- 2,967
Siku ukiamka na UPEPO wa kudaiwa madeni utadaiwa weeeeee.
Siku ukiamka na hali ya kukopwa, utakopwa weeeeee
Siku ukiamka na bahati ya kuingiza pesa utaingiza weeeeee
Siku ukiamka na bahati ya kupendwa na wanawake/wanaume utapendwa weeeeee
Siku ukiamka na kugombana na watu yaani ndo hivo hivo.
MAISHA NI UPEPO huvuma kus kuelekea kas kwa Kasi ya kilomita 100 kwa saa.
Sent using Jamii Forums mobile app
Siku ukiamka na hali ya kukopwa, utakopwa weeeeee
Siku ukiamka na bahati ya kuingiza pesa utaingiza weeeeee
Siku ukiamka na bahati ya kupendwa na wanawake/wanaume utapendwa weeeeee
Siku ukiamka na kugombana na watu yaani ndo hivo hivo.
MAISHA NI UPEPO huvuma kus kuelekea kas kwa Kasi ya kilomita 100 kwa saa.
Sent using Jamii Forums mobile app