Mtoto wa kwanza nilizaa nikiwa na umri wa miaka 16

fimboyaasali

JF-Expert Member
Jan 14, 2011
3,770
2,000
Ndio,mara tu nilipoanza kumla ticha wangu,huo mchezo wa kugegeda ikawa ndio starehe yangu kubwa sana

Nilikuwa nagegeda mabeki 3,wafanyakazi wa baa,wanafunzi,akina mama ntilie na wakati fulani niliwahi kumla mzungu mmoja sikumbuki nahisi alikuwa ofisa kilimo

Yupo binti mmoja alikuwa anasoma shule ya msingi std 6 ndio alikuwa kipenzi changu,mfupi,mnene na pure black

Alishika mimba na ilipogundulika,kulizuka ugomvi mkubwa baina ta wazazi wake na wazazi wangu

Baba yangu mie hakuwa mtanzania,ila mama alikuwa mtanzania,wazazi wa binti walikuja kumzira mtoto wao na kumtupa hapo kwetu

Mama yangu alipiga sana,ila mie nilikaa kimya tu,baba aliamua kumchukua huyo binti na akamfanyia mpango kumpeleka uingereza kwao,akasomea kule na kujifungua hokohuko,hivi sasa huyo dada ndio mke wangu na tumwzaa watoto 6,ila yeye na watoto,wanaishi canada na mie niko Tanzania

Sent using Jamii Forums mobile app
 

cocochanel

JF-Expert Member
Oct 6, 2007
25,326
2,000
Kumbe familia yako haipo ndio maana umeandika sana humu.. mengi ya kulala hata na wake za watu. Umeacha au bado unaendeleza kuzalisha wanawake kila kona na kulala na wengi pia?

Vipi yule mke wa yule sijui mzee or tajiri wa Nairobi unayelala na mkewe, hadi kama sijasahau naye kimba umempatia na yenu ya kukutana kwa miaka mingi sasa?
 

Mc cane

JF-Expert Member
May 18, 2018
5,373
2,000
Sawa Mzungu
Ndio,mara tu nilipoanza kumla ticha wangu,huo mchezo wa kugegeda ikawa ndio starehe yangu kubwa sana

Nilikuwa nagegeda mabeki 3,wafanyakazi wa baa,wanafunzi,akina mama ntilie na wakati fulani niliwahi kumla mzungu mmoja sikumbuki nahisi alikuwa ofisa kilimo

Yupo binti mmoja alikuwa anasoma shule ya msingi std 6 ndio alikuwa kipenzi changu,mfupi,mnene na pure black

Alishika mimba na ilipogundulika,kulizuka ugomvi mkubwa baina ta wazazi wake na wazazi wangu

Baba yangu mie hakuwa mtanzania,ila mama alikuwa mtanzania,wazazi wa binti walikuja kumzira mtoto wao na kumtupa hapo kwetu

Mama yangu alipiga sana,ila mie nilikaa kimya tu,baba aliamua kumchukua huyo binti na akamfanyia mpango kumpeleka uingereza kwao,akasomea kule na kujifungua hokohuko,hivi sasa huyo dada ndio mke wangu na tumwzaa watoto 6,ila yeye na watoto,wanaishi canada na mie niko Tanzania

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 

At Calvary

JF-Expert Member
Aug 22, 2018
3,820
2,000
Ndio,mara tu nilipoanza kumla ticha wangu,huo mchezo wa kugegeda ikawa ndio starehe yangu kubwa sana

Nilikuwa nagegeda mabeki 3,wafanyakazi wa baa,wanafunzi,akina mama ntilie na wakati fulani niliwahi kumla mzungu mmoja sikumbuki nahisi alikuwa ofisa kilimo

Yupo binti mmoja alikuwa anasoma shule ya msingi std 6 ndio alikuwa kipenzi changu,mfupi,mnene na pure black

Alishika mimba na ilipogundulika,kulizuka ugomvi mkubwa baina ta wazazi wake na wazazi wangu

Baba yangu mie hakuwa mtanzania,ila mama alikuwa mtanzania,wazazi wa binti walikuja kumzira mtoto wao na kumtupa hapo kwetu

Mama yangu alipiga sana,ila mie nilikaa kimya tu,baba aliamua kumchukua huyo binti na akamfanyia mpango kumpeleka uingereza kwao,akasomea kule na kujifungua hokohuko,hivi sasa huyo dada ndio mke wangu na tumwzaa watoto 6,ila yeye na watoto,wanaishi canada na mie niko Tanzania

Sent using Jamii Forums mobile app
Umeandika upupu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom