Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

nawaombea dua malaya wote waende peponi maana wanatusaidia sana hawa watu yani kuna muda umekaa gheto umedinda ile mbaya hauna demu unampigia simu malaya anakuletea K kwa malipo kiduchu tu...
3 Reactions
25 Replies
4K Views
Habari wadau, Hivi ikitokea mpenzi, mke au mume aka CONFESS kuwa alishawahi kukusaliti je utapokeaje suala hilo? Utampongeza, utamfukuza au mapenzi yatapungua? Mawazo yenu ni elimu kwa wengine...
2 Reactions
32 Replies
6K Views
Ladies jaribu kuchukua hata dakika mbili kuwakumbuka na kuwaombea mema huko walipo wale watu mliokua mna date nao wakati mko secondary …anakupenda bila make up.. Bila mawigi.. Bila kusuka...
10 Reactions
58 Replies
7K Views
Aslaam Aleikyum wanaharakati wa humu ndichi?,Hopefully mko yechu ya ela ote.! Bas bhana bila kupoteza tyme acha nisololoe mox mox kwenye topic,Apa mtaani kwetu kuna mamilox mmoko ni anagawa...
4 Reactions
39 Replies
4K Views
Hello wanajamvi. Poleni kwa mihangaiko yenu na ninatumaini mko vyema. Leo naja kivingine kidogo kwa kuwa nmejiridhisha kuwa inafaa niweke wazi kuwa nahitaji kampani ya kike. Mimi ni wa kiume...
0 Reactions
2 Replies
660 Views
Bi Halima Juma mkazi wa Uyui, Tabora amejikuta yupo chini ya ulinzi mkali sana baada ya kutafuna dushe la mume wake na kufanikiwa kunyofoa kipande kibubwa cha nyama. Tukio hilo limetokea kipindi...
20 Reactions
88 Replies
11K Views
Habari zenu members Nina rafiki yangu ana mke mmoja. Hii ndoa imekuwa na misukosuko kutokana na tabia ya rafiki yangu kumpiga mkewe karibia Kila wiki pamoja na kupenda michepuko lakini pia...
2 Reactions
24 Replies
3K Views
Habari wana JF Katika heka heka za maisha na kukwepa mikingamo, unaweza ukajikuta uko na baby drama unapunguza stress, basi kuna ile message pendwa BABY NIKUAMBIE KITU, yaani hapo unajua tu ni...
0 Reactions
20 Replies
3K Views
Wakuu leo tukiwa tunahesabu muda mfupi kuingia mwaka mpya, niko mwenyewe nikaanza kukumbuka baadhi ya mambo ya ujana plus ujinga niliowahi kuufanya wakati mihemko iko 4G. Hakika ujana maji ya...
2 Reactions
29 Replies
7K Views
Ukisoma mada nyingi humu unaweza kudhani mwanamke ni kiumbe rahisi sana kutoa tunda,lakini kiuhalisia na sehemu kubwa sio kweli. Kuna mada kadhaa zinazungumzia kula tunda katika mazingira...
3 Reactions
42 Replies
6K Views
Kumhonga demu kabla hujakupa papuchi ni sawa na demu kukupa papuchi kabla hujamuoa kweli so kweli?
0 Reactions
11 Replies
2K Views
Kichwa hapo juu kigumu kidogo kueleweka lakini utakielewa tu. Ipo hivi, wanawake wa kileo kabla ya ndoa huwa na hamu sana ya kuolewa ila hushindwa kutambua vitu muhimu anavyotakiwa azingatie...
5 Reactions
37 Replies
5K Views
Walio serious kutafuta ndoa/wenza sahihi wanakutana na magumegume but players ndiyo wanapata watu sahihi na kuishia kuwaumiza bure. Wakuu, kifanyike nini ili mambo yaende sawia kila mtu akutane...
1 Reactions
5 Replies
1K Views
🙆 kuna mtu nampenda penda jomoni mie Natamani awe wangu wamaisha mume wangu awe baba ya wtoto wangu Yuko humu jf 🤔 we jua tyuu nakupenda penda sana Nimekufa nimeoza mie kwako 😫 niambie basi kama...
14 Reactions
186 Replies
14K Views
Wakuu Kichwa cha habari chahusika. Nimegundua hili baada ya kubatiza mtoto ila mtoto nafanana naye ni wangu. Tatizo hili jina linaniuma sana...
1 Reactions
60 Replies
7K Views
Habari wana Jf. Mimi ni msichana umri kati ya Miaka 23hadi25 nilibahatika kupata kijana ambaye tulipendana tukawa kwenye mahusiano takribani Miaka miwili hatimaye Mwaka jana December tulifunga...
1 Reactions
47 Replies
6K Views
Mimi kijana miaka 26 Natafuta mchumba miaka 22 - 28 Awe mkazi dar es salaam If interested come inbox
1 Reactions
1 Replies
1K Views
Takwimu zinasema kwamba Jiji la Dar es salaam linaongoza kwa tatizo la erectile problems. Hivyo badala ya Mkuu wao wa mkoa kuhangaika na na matatizo ya wanawake kukosa ndoa angeshughulikia hili la...
1 Reactions
9 Replies
1K Views
Kuna siku nilihudhuria event moja hivii, tukawa tunahudumiwa na warembo kama watano hivi na walikuwa wamejipamba vizuri kweli; kutokana na kazi ya macho nikuona nikajikuta nawatazama tu, na moyo...
2 Reactions
16 Replies
3K Views
Habari wanabodi. Kwa muda nimekuwa msomaji tu wa posts katika majukwaa mbalimbali humu ndani. Leo nimeona nami niwasilishe mada ama dukuduku langu yamkini naweza pata mtu au watu wa kunishauri...
1 Reactions
24 Replies
3K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…