Uyui: Mke anyofoa uume wa mume wake kwa meno

Uyui: Mke anyofoa uume wa mume wake kwa meno

GRAMAA

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2014
Posts
1,330
Reaction score
4,304
Bi Halima Juma mkazi wa Uyui, Tabora amejikuta yupo chini ya ulinzi mkali sana baada ya kutafuna dushe la mume wake na kufanikiwa kunyofoa kipande kibubwa cha nyama.

Tukio hilo limetokea kipindi wapenzi hao wakiwa katika dimbi la mahaba mazito pale mke alipokuwa ananyonya dushe la mume wake.

Bi Halima alibadili gia angani na kunyofoa kwa meno dushe la mume wake badala ya kunyonya kwa starehe kwa kile kilichodaiwa kwamba Bi Halima alikuwa amechoshwa na usaliti wa mume wake huyo hivyo akaamua kumkomesha mume wake huyo.

Baada ya kubanwa na vyombo usalama, Bi Halima alidai kwamba ameamua kunyofoa uume huo ili kumkomesha mume wake na nyege nyege zake zote.

Hivyo Bi Halima alipopewa fursa ya kunyonya uume wa mume wake alifurahi sana na kuona hiyo ndiyo nafasi aliyokuwa anaitafuta.

Alianza kunyonya dushe kwa mahaba yote na kupelekea mume wake asisimke sana mpaka akatokwa na vipere vya baridi kwa msisimko wa raha. Ila Mara ghafla Mke akaubana uume na meno akaunyofoa kwa nguvu zote. Mume alijaribu kujitutumua ila aliishiwa nguvu na kuzimia.

Wanyonywa madushe wote poleni sana.
 
MIMI NDIO MANA siruhusu mwanamke aguse dushe langu kama hayuko sawa kiakili

nimegombana na wewe wiki iliopita then wiki hiii unipe game then nikuone unapeleka

uso wako kwenye mboo yangu Nakutoa asee...ntajuaje kama ulinisamehe yakaisha

Mimi nakupa chululuuu yangu nikihakikisha una raha sio ya kawaida ndio nakupa

Hamna spea ya mbooo nyie wapendwa mkae mkijua
 
Hukumalizia habari. Je, alipoikata alimeza au aliitema?? Jamaa yangu mmoja alimng'ata mwingine kidole gumba baada ya kipigwa ngumi nzito akaking'ata kidole gumba wala hatukukiona. Ikabidi watu wawe wakimchunga kila akiingia chooni ili tuwahi hata mfupa jamaa akaunganishiwe. Hatukufanikiwa. Nyama ya mtu tamu sana na nadhani huyu mama hataacha kumng'ata mwingine
 
Hukumalizia habari. Je, alipoikata alimeza au aliitema?? Jamaa yangu mmoja alimng'ata mwingine kidole gumba baada ya kipigwa ngumi nzito akaking'ata kidole gumba wala hatukukiona. Ikabidi watu wawe wakimchunga kila akiingia chooni ili tuwahi hata mfupa jamaa akaunganishiwe. Hatukufanikiwa. Nyama ya mtu tamu sana na nadhani huyu mama hataacha kumng'ata mwingine
Huko mbele mbele sikujua kilichoendelea
 
Back
Top Bottom