Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Watangazaji Bebi Kabae na Hassan Ngoma wa Clouds tv leo wamemualika mchungaji Mitimingi aje atoe elimu ya namna ya kufanya tendo la ndoa na upungufu wa nguvu za kiume na kike. Mitimingi ametoa...
15 Reactions
478 Replies
58K Views
Habari popote mlipo Wana Jf. Kwanza nawasalimu wote kwa moyo mkunjufu wenye upendo Na Amani. Niende moja kwa moja kwenye Mada. Nimewaza sana hili jambo mrefu kwamba.Badala urafiki uishie tu hapa...
9 Reactions
79 Replies
7K Views
Wakuuu habarini za juma pili Ni matumaini yangu mko pouwaa sanaa Kuhusu mada hapo juu Mimi ni mpangaji mitaa fulani hukubkwa mzaa Makonda, Tokea nimehamia hapa, nimekuwa nukipata changamoto...
2 Reactions
50 Replies
14K Views
Mahari imekuwa changamoto kubwa hapa mjini. Kawaida mahari inatolewa na mume kama shukrani kwa wazazi wa mke kwa kumtunza binti yao hadi kuwa mkeo. Kipindi hiko unapewa mtoto mbichiii na bikra...
5 Reactions
34 Replies
5K Views
Wakuu salam kwenu Poleni kwa Covid-19 Ngoja niwape mkasa niliona nao kwa sasa Mnamo mwaka jana mwezi wa 7 niliingia kwenye mahusiano na binti fulani ambaye kwa sasa ana miaka 19 Nimetoka na...
13 Reactions
135 Replies
12K Views
Tukiwa bado tunaendelea na kupiga nyungu tusisahahau kuendelea kuchukua tahadhari nyingine dhidi ya adui yetu Corona. Kwa kuwa kila mtu kazaliwa, basi kuna siku moja katika mwaka huwa inajirudia...
2 Reactions
38 Replies
48K Views
Kuna msemo unasema usimuwekee mitego mingi ya kumfumania kama unajua huwezi kumuacha na unaipenda afya yako. Mtu ulikuwa safari lakini unarudi nyumbani bila kusema Leo narudi , nini lengo ...
0 Reactions
5 Replies
1K Views
X wangu alisema tusitafutane tukaushiane ili tusahauliane, mimi nikaamua kumute nikaona anaanza kunitumia text kwenye no ambayo siijui. Akatuma text nikamwuliza nani hakujibu na mimi sikumtafuta...
0 Reactions
11 Replies
1K Views
Wakuu, huyu msichana anaonyesha kila dalili kuwa hanipendi lakini nikimwambia tuachane kama vipi hatakii. Nikisema nimsemehe anaendelea na tabia zake zilezile nikisema nimpotezee ananitafuta huku...
1 Reactions
24 Replies
2K Views
Nina umri wa miaka 27 natafuta girl awe na umri kuanzia miaka 21-24 awe mkristo nipo serious akiwa Kanda ya Ziwa itapendeza sana
0 Reactions
15 Replies
2K Views
Hi guys, Mnawe kwa maji tiririka, mvae barakoa, mkunywe maji ya tangawizi na limao na mjifukize, narudia tena mpige nyungu..! (Msopenda thread ndefu sitotaka malalamiko, tafadhali beba tu huu...
8 Reactions
41 Replies
4K Views
MTANISAMEHE MAANA UKWELI UNAUMA ILA NAOMBA SOMA TU ITAKUSAIDIA: Kuanzia miaka 14 hadi 18 anachezeana na wanafunzi wenzake huko hajui lolote kuhusu shule yeye ni kuoga na kupunguza skirts zake...
4 Reactions
55 Replies
8K Views
Mabloo wote wa jf Huu ni uchunguzi mdogo nilioufanya kule Twitter 1. Madem wanaotumia Twitter wengi ni wenye elim ya kueleweka 2. Madem wazur wengi wapo Twitter 3. Madem wakishua wengi wako...
15 Reactions
228 Replies
24K Views
Ebwana ee, zamani nakumbuka hakuna cha shemeji yake simu wala mjomba wake whatsapp wala binamu yake instagram na wasichana walikuwa na msimamo haswaa, usipokuwa mjanja nakuhakikishia utakula kwa...
1 Reactions
0 Replies
952 Views
Staki kusalimia! Nina stress. Swaumu kali! Juzi hapa kabla ya mwezi mtukufu kuanza, nimeachwa na manzi, kaniacha kwa kunikejeli sana...kaniambia, unanisumbua kwa kipi ulichokua nacho...ananipa...
11 Reactions
181 Replies
18K Views
Kuna wanaume unasikia kabebesha mimba kila mwanamke atakae tembea nae, hivi huwa mnatumia mbinu gani? Maana sasa hivi kuna kisonono, kaswende na Ngoma Nk. Magonjwa nikibao lakin unakuta mwanaume...
0 Reactions
3 Replies
1K Views
Wengi wetu tumewahi kuwatamkia watoto wetu maneno makali ambayo baadae tukiyatafakari, hatuamini kuwa maneno hayo yametoka kinywani mwetu. Baadhi ya wazazi huvuka mipaka na kuwatamkia watoto wao...
3 Reactions
10 Replies
3K Views
Sijui ni nini kimetokea lakini wanaume walio wengi siku hizi hawana kabisa mbele ya wanawake zao inafika hatua mwanaume anaendeshwa kama gali bovu Yaani hata ile nguvu ya kumfokea mwanamke wake...
0 Reactions
29 Replies
4K Views
I recently broke up with my girlfriend because she didn't know how I liked my coffee. I like my coffee the same way I like my women Without other people's dick in it. The situation reminds of...
1 Reactions
7 Replies
1K Views
Rafiki yangu wa damu tangu tukiwa watoto hadi utu uzima naomba niwie radhi sana. Leo nimeona niwape kisa ambacho kilipelekea urafiki wangu na yeye kufika tamati. Siku moja nilikuwa nyumbani...
42 Reactions
63 Replies
8K Views
Back
Top Bottom