Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Yamebaki manungayaembe yanahangaika.
0 Reactions
117 Replies
14K Views
Nimezaa na mdada flani hivi lakini tunaishi mbalimbali Kila mmoja na shuhuli zake. Yeye ni mjasiliamali na Mimi ni mwajiriwa. Baada ya kusumbuana kuhusu matumizi ya mtoto ndipo nilipomshauri...
1 Reactions
14 Replies
2K Views
Habar ya swaumu wakulungwa Baada ya salamu naomba tujuzane ulikuwa ukihisi nini au kufikiria nini baada ya kukubaliwa kwa mara ya kwanza na mwanamke au mwanaume uliyekuwa unamfukuzia siku nyingi...
0 Reactions
6 Replies
2K Views
Kuna siku moja nilienda kutembelea mkoa wa Tanga, sasa ile mida ya jioni by saa moja hivi usiku nikasema ngoja nitembee tembee kwa miguu ili niweze kuufahamu mji vizuri. Katika mizunguko yangu...
1 Reactions
8 Replies
2K Views
Imenilazimu kufungua akaunti mpya kwa sababu nyingi kidogo. Moja kwa moja kwenye matatizo yanayonisibu, huyu bwana niko naye muda wa miaka karibu minne sasa ila tunakaa mikoa tofauti mimi niko Dar...
0 Reactions
71 Replies
6K Views
Habari, natafuta mke wa kuoa, awe daktari/au anaefanya kazi kwenye medical field (sio nursing) mwembamba Miaka hadi 28 Awe anakaa na ni raia wa TZ Asiwe mke wa mtu au asiwe na mtoto au aliewahi...
4 Reactions
68 Replies
8K Views
Ninayempenda hanipendi. Okey lakini habari zenu. Maisha bwana... Yaani yule ambaye unpenda Wala Hana time na wewe. Kwanini nasema hivyo. 1. Kwanza hanitafuti mpaka nimtafute Mimi. 2. Hata...
2 Reactions
23 Replies
4K Views
Habari zenuuuu Swali ndio kama hilo, Nakumbuka ilikua mwaka 2012 nilikutana na kijana mtanashati sana, handsome, Yaani ukimwangalia anavutia kwakweli. kukutana kwetu ilikua katika mazingira ya...
48 Reactions
201 Replies
26K Views
Bhandugu salaam! Nina yangu ya moyoni wapendwa wacheni niyatoe nipate kupumua! Mimi nimeolewa tangu mwaka 2008, tuna watoto wawili na mume wangu. Lakini tangu mwaka jana February mume wangu...
36 Reactions
951 Replies
82K Views
Juzi ilikuwa Ni Birthday ya mpenzi wangu,Basi jana nikamwambia apitie maghetoni aje achukue zawadi yake nimemwandalia Kutokana na shauku aliyokuwa nayo jana saa2 asubuhi akanipia simu...
7 Reactions
17 Replies
2K Views
Nilikuwa na mwanangu leo akawa ananiambia mama, naomba ongea na wanao hasa hawa warembo. Unamkuta Mrembo ameweka picha Facebook au Instagram au whatsapp Kwa profile picha ameweka matako hapo...
12 Reactions
152 Replies
11K Views
Imagine unarudi nyumbani tu kutoka mihangaiko hata kukaa hujakaa unakutana na ukaribisho kua anaomba shilingi mia aongezee akanunue sukari kweli? Na muda huo sio kama hana hela kabisa, unajua...
8 Reactions
77 Replies
7K Views
Wakuu naandika haha huku moyoni Nikita na uchungu sana kwa. Kweli. Hapa mitaani ninapokaa kuna baadhi ya wamama wakiwa na watoto wao wadogo waliotelekezwa na waume zao wanateseka sana hapa...
9 Reactions
82 Replies
6K Views
Takriban miezi 6 sasa natumia Telegram kwa ajili ya masuala fulani ila baada ya kujiunga nilitumiwa link na mshikaji wangu nami nikajiunga kwenye group moja la [emoji725] najua mnaelewa. Sasa...
4 Reactions
160 Replies
18K Views
Habari wakuu!? Hili Dubwana Corona linajifanya mwalimu dunia, badala yakufunza linaadhibu, yaani linajifanya kugusa kila nyanja halijui kuruka hili, limetuvamia hadi Mabaharia!!eti limepenya...
1 Reactions
33 Replies
4K Views
Siri ndani ya ndoa ni chanzo cha matatizo Unakuta mmoja wapo ndani ya ndoa anafanya mambo yake kwa kisiri, hasa yanayogarimu pesa bila kumshirikisha mwenzake. Mwingine inafikia hatua anajenga...
3 Reactions
6 Replies
2K Views
Wakuu nakiri mapenzi ni kitu kingine ndio maana Mungu aliyaumba mapenzi. Kuna mwanamke ambae ninampenda sana ila tumegombana now wiki ya pili ila kakaa moyoni mwangu. Mimi ndie niliyeamua...
2 Reactions
17 Replies
2K Views
“In my 35 years of study as a psychologist, there is only one thing I cannot really understand and that is, what does a woman really want?” — Sigmund Freud Sigmund Freud is a famous and renowned...
1 Reactions
10 Replies
1K Views
Closed
18 Reactions
76 Replies
6K Views
Poleni sana na janga linalowakumba TZ kitalaamu likiitwa changamoto ya upumuiji. Katika pitapita zangu kwenye majukwaa pendwa MMU na CHIT CHAT ili kutumiza yale yote anayonituma ibilisi...
41 Reactions
730 Replies
38K Views
Back
Top Bottom