Jukwaa la Sheria (The Legal Forum)

Wewe ni mwanasheria? Je, wahitaji na ufafanuzi kuhusiana na sheria mbalimbali Tanzania? Ni fursa yako ya kuweza kuuliza, kuzipambanua sheria mbalimbali

On JF:

naomba msaada kuna muwekeza anataka kuingia ubia ameniandikia hivi sasa nifanyaje would like to have separate partnership agreements with each of them (need to work with lawyer there) to form...
0 Reactions
0 Replies
1K Views
Ni baada ya muda gani mlalamikaji au mlalamikiwa anastahili kukata rufaa baada ya maamuzi ya mahakama
0 Reactions
3 Replies
2K Views
Wadau nina ndugu yangu ambaye amefiwa na mkewe baada ya miaka minne ya ndoa yao ya kikristo.wote walikuwa ni wafanyakazi wa serikali kabla na baada ya kuoana.walipooana ndugu huyu alikuta marehemu...
0 Reactions
9 Replies
2K Views
Nikiwa barabarani nakokota pikipiki nikielekea kwa fundi, gafla akatokea jamaa kavaa kilaia, na kuniomba anikague, nikamruhusu, akabaini bima imeisha na element haikuwepo, nikaahilisha kwenda kwa...
0 Reactions
49 Replies
6K Views
Habari zenu wanajukwaa, Samahani nilikuwa naomba msaada wa kesi zinazohusu kosa la utakatishaji wa pesa. (Money laundering) ambazo zishahukumiwa tayari.
0 Reactions
0 Replies
756 Views
MKAZI wa kijiji cha Kidamali, Joseph Balami juzi alihukumiwa kunyongwa hadi kufa na Mahakama Kuu kanda ya Iringa baada ya kukutwa na hatia ya kumuua Stani Singaile (42) kwa makusudi. Ilidaiwa...
1 Reactions
0 Replies
2K Views
Wamiliki wengi wa magari ya binafsi au biashara wanatembelea mikataba ya mauziano bila kwenda TRA na kubadili umiliki ili jina lisomeke kwenye kadi(motorvehicle registration card)ya gari kwamba...
1 Reactions
22 Replies
13K Views
Habari zenu wanajamvi! Namtafuta mwanasheria mwenye uwezo wa kuandika patent kwa ajili ya huduma bunifu.
0 Reactions
1 Replies
2K Views
Ndugu zangu wana JF habari• Kuna mama wakizenji (kama si pepo) ameniamulia na amezamilia kuvunja ndoa yangu• Huyu mama ananipigia simu nakunitumia sms akidai nimemtelekeza mtoto...
1 Reactions
23 Replies
5K Views
Habari wakuu, Kama kichwa kinavyojieleza mwanangu yuko kidato cha kwanza sasa. Nilihisi ana mahusiano na jamaa mmoja mfanyakazi wa umma na nilifanya mawasiliano na mwalimu wa malezi ili amuulize...
1 Reactions
47 Replies
7K Views
Wakuu Salamaa? Naombeni muongozo wa kisheria juu ya jambo lifuatalo; Kunashamba ambalo mmiliki anashida na anahitaji kuniuzia ila shamba lenyewe kuna mtu analima (kawekewa rehani mpaka afanye...
0 Reactions
15 Replies
2K Views
Sabakher Wanasheria; Naomba Mnisaidie! Ikitokea Wazaz Wa Mama Yangu {babu na bibi Yangu} Wakafariki! Na Wakati Wa Ufuatiliaji Wa Mirathi Mama Yangu Nae Akafa! Je Katika Ule Mgao Wa Mama Kama Mtoto...
0 Reactions
2 Replies
1K Views
Nilifiwa na mzazi wangu ambae alikuwa mtumishi nikiwa mdogo sana.Mpaka leo yapata miaka 18. Nimejaribu kufuatilia mirathi katika halmashauri husika nakaambiwa hakuwa anachangia mfuko wowote ,hivyo...
0 Reactions
2 Replies
900 Views
Kuna shida kwenye nguzo inayoingiza umeme kwangu. nilienda kutoa taarifa tar 2/4/2016 hadi leo hawajaja! nimerudia kutoa taarifa jana na leo. lakini hadi sasa hawajaja! hapa kwangu nina mashine ya...
0 Reactions
3 Replies
1K Views
Wakuu nawasalimu... Ama baada ya salamu naomba msaada wa kisheria kuhusu hili. Mimi ni msimamizi wa mirathi na taratibu zote zilifatwa mpaka nikateuliwa kuwa mrithi.Tatizo ni kwamba nyumba...
0 Reactions
0 Replies
1K Views
Hbr zenu wana jf, imetokea mlalamikaji amewaomba mashahidi waliohudhuria tukio wakatoe ushahidi mahakamani wakakataa, mlalamikaji inatakiwa afanye kipi ili kupata haki yake
0 Reactions
3 Replies
2K Views
wakuu habari zenyu.. Wakati fulani nikiwa ndio nakua kwenye miaka ya 90s hivi kulikua na kesi moja nilikua naisikia kwenye vyombo vya habari ilikua inamhusu mzungu mmoja ( kama sijakosea...
0 Reactions
0 Replies
1K Views
Habari zenu wanajamvi! Namtafuta mwanasheria mwenye uwezo wa kuandika patent kwa ajili ya huduma / bidhaa bunifu. Tuwasiliane. .. kwa PM
0 Reactions
0 Replies
1K Views
Kwa wale ndugu zangu wanaosoma sheria, Kuna Kitabu cha Mzee Samatta Kinaitwa Rule of Law VS Rulers of Law. Ukipata pesa jitahidi ukitafute; kimekusanya kesi nyingi alizozihukumu. Na kama ukisoma...
1 Reactions
4 Replies
2K Views
Abari zenu wadau, nimepatwa na mtihani baada yaku mzamini rafikiangu fulani bank, ili aweze kupewa mkopo. sasa baada alipo pewa huo mkopo wa milioni 4, amerejesha rejesho 4tu, akaingia mitini...
0 Reactions
2 Replies
677 Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…