Jukwaa la Elimu (Education Forum)

If you have some College/School issues and wanna share with us, post them here!

On JF:

Wadau mliopitia Bungo primary school kwa Mwalimu Achimpota..kama mpo umu tukumbushiane enzi zile mie nimepitia pale mwishoni mwa miaka ya tisini..ilikuwa ndio the best primary school.
0 Reactions
2 Replies
2K Views
Ndugu zangu,nina kijana wangu amemaliza kozi ya ualimu mwaka huu,amefauru masomo yote ya ualimu wa primary isipokuwa somo moja tu la UALIMU,Akaandikiwa FAILED,Nahitaji kukata rufaa naomba msaada...
0 Reactions
25 Replies
5K Views
Wadau hili swali linaumiza sana. Naombeni mwenye kujua,wakati waakoloni wanaligawa bara la afrika ujerumani ndiyo lilikuwa taifa kubwa na mkutano wa kugawa ulifanyika kwao na wao ndio walikuwa na...
0 Reactions
8 Replies
3K Views
Habari za saa hizi mabibi na mabwana! Kwa wadau watoto wa wakulima, eti kuna ongezeko la ada la vyuo hv kutoka 75000/= mpaka 100000/=? Kama lipo sio mbaya je linawahusu wanaoanza au wote...
0 Reactions
1 Replies
1K Views
Matokeo ya walochaguliwa kujiunga na vyuo vya ualimu mwaka huu yameachiwa humu Jf?
0 Reactions
4 Replies
17K Views
Harun alimwajiri jasusi makhususi kwa ajili ya kuchunguza na kuripoti kwake juu ya imani na akida sahihi za Bahlul. Baada ya siku chache huyo jasusi alikamilisha uchunguzi wake na kuripoti kwa...
0 Reactions
0 Replies
1K Views
ANAKULA Visivyoliwa atamalizwa
0 Reactions
3 Replies
1K Views
wanafunzi wa mwaka huu wana viherehere sana vya kwenda vyuo ili na wao angalau waweke record walifika chuo
1 Reactions
20 Replies
3K Views
Wadau msaada wenu mwenye kujua hii kitu ,kinaanzishwa sana ktk mapori yaliyoifadhiwa na inafaida gani kwa wanakijiji au ndo njia ile ile ya kuwaumiza wanakijiji?
0 Reactions
0 Replies
846 Views
MIGOMO KISHA MAHAKAMA ZIKASEMA NI BATILI BADO KUAHIRISHA HAKI SIO SULUHISHO LA MADAI YA WANYONGE Hatuwezi kuwalipa Madaktari iweje tuwalipe hawa wana wa wito kama hawataki tunazowapa wanaweza...
1 Reactions
15 Replies
2K Views
Jamani muda huu nimelog in kwenye account yangu kuona kama kuna jipya.Cha ajabu nimekuta ktk zile program nilizochagua kuna moja imeondolewa na badala yake kwenye ile nafasi nimekuta kozi nyingine...
0 Reactions
19 Replies
2K Views
Dear, Jamii forum members, a community of great thinkers, Iwould like to ask for your favor. Currently I'm having an offer later for theMaster of Education Gender and International Development...
0 Reactions
1 Replies
2K Views
By Edward Qorro The Citizen Reporter Dar es Salaam. The use of internet among higher learning institutions must be something to worry if the latest ranking on Information and...
0 Reactions
8 Replies
2K Views
Prove that 2+2=0. Art student – this question is out of syllabus. Commerce student – problem is not well defined. Doctor – research in progress but no result found. Engineering student...
0 Reactions
7 Replies
1K Views
kwa wale waliokuwa wameomba nafasi katika chuo cha uongozi wa mahakama lushoto kwenye ngazi ya Diploma na Certificate tayari wametoa selection zao.
0 Reactions
2 Replies
12K Views
Kwa wale wanaohitaji kujua matokeo yao au ya ndugu jamaa na marafiki anagalia hapa www.necta.go.tz
1 Reactions
2 Replies
16K Views
naona tcu mambo yameshakamilika kama hauamini jaribu kutembelea website ya cuhas kwa uhakika zaidi coz wamesha weka majina ya selected aplicants so kaeni mkao wa kula kuanzia next week
0 Reactions
9 Replies
2K Views
Wadau, taarifa toka kwa mdau wa wizara ya elimu zinaeleza kuwa anytime kama walimu wataendelea kugoma, huenda serikali sikivu ikatangaza ajira za ualimu kwa watu wenye shahada zisizo za ualimu...
0 Reactions
31 Replies
5K Views
Kama rais alikua na hukumu ya kesi tangu jana ina maana yy yuko juu ya sheria coz yale yaliyoamuliwa leo jana alishasema mf kurudi kazini na kufidia muda uliopotezwa, notisi kucheleweshwa nk hivi...
0 Reactions
35 Replies
3K Views
Back
Top Bottom