Matokeo ya Cheti cha Ualimu, Diploma ya Ualimu na Elimu maalum Mei 2012 haya hapa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya Cheti cha Ualimu, Diploma ya Ualimu na Elimu maalum Mei 2012 haya hapa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by SG8, Aug 4, 2012.

  1. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 3,055
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Kwa wale wanaohitaji kujua matokeo yao au ya ndugu jamaa na marafiki anagalia hapa www.necta.go.tz
     
  2. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,836
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Thanks Mkuu
     
  3. Ben40

    Ben40 Senior Member

    #3
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ya uuguzi vipi?
     
Loading...