Jukwaa la Elimu (Education Forum)

If you have some College/School issues and wanna share with us, post them here!

On JF:

Kuna binti mmoja mtoto wa dada yangu amehitimu kidato cha nne kwa matokeo yafuatayo; CIV - 'D' HIST - 'C' GEO - 'C' KISW - 'B' ENGL - 'C' CHEM - 'C' BIO - 'B' B/MATH - 'D' na anapenda kusoma...
2 Reactions
11 Replies
2K Views
Heshima kwenu wakuu. Naomba kuuliza kuhusu haya Matokeo ya huyu dogo ataweza kuchaguliwa Form 5 wadau...? Civics D History D Geography C Kiswahili C English D Physics F Chemistry D Biology C...
5 Reactions
86 Replies
5K Views
Habari tena. Kuna ambae alikosa mkopo mwaka was kwanza halafu was pili akapata? Maisha magumu loh
2 Reactions
3 Replies
554 Views
Habari za majukumu ndugu wanajamvi, Naomba kufahamu mwanachama wa mfuko wa pensheni kwa Watumishi wa Umma anaweza kupata mkopo kupitia mfuko huo akitimiza miaka 10 kazini au mpaka atimize miaka...
0 Reactions
4 Replies
628 Views
Anonymous
Kuna kero kubwa tunaipata Wazazi dhidi ya Shule ya Msingi Nyabulugoya iliyopo Nyegezi Jijini Mwanza, tunaomba tupazie sauti ili wenye nafasi zao wapate ujumbe huu. Kila Jumamosi Wanafunzi...
2 Reactions
7 Replies
2K Views
The African Economic Research Consortium (AERC) was established in 1988 as a public not-for-profit organization devoted to the advancement of economic policy research and training in Africa. The...
0 Reactions
0 Replies
758 Views
Habari wakuu Eti nauliza wale wanaopataga wafadhili binafsi mfano mtu tu anajitolea kupeleka shule ukajiendeleze kielimu hapahapa Tz pale ulipokwamia huwa wanawapata wapi? Wanawapataje? Na je...
3 Reactions
22 Replies
1K Views
  • Poll Poll
Sorry guyz mm nimemaliza form 4 na nimepata 1.7 NECTA with A tisa na B moja ila nataka kuwa doctor and sitaki kwenda A level because naogopa physics na Biology itaniangusha and sitoweza kupata...
1 Reactions
6 Replies
523 Views
Mfumo umefunguka vizuri. Ninaingiza taarifa vizuri. Kwa nini sehemu ya kuingiza namba ya NIDA nikibofya inazunguuka muda mrefu haiendeleei? Msaada wanaujua hili suala.
1 Reactions
8 Replies
1K Views
Anonymous
VYOO Katika Shule ya Msingi Rubale iliyopo kijiji Businde Kata Businde Wilaya ya Kyerwa Mkoani kagera vimekataa na kujaa kitu kinachofanya wanafunzi kukusaidia vichakani wazazi wamechagishwa hela...
1 Reactions
2 Replies
325 Views
Je, sheria ya elimu ya juu Nchini inamruhusu mtu kumiliki shahada mbili katika tahasusi mbili tafauti yaani niwe na degree ya Civil engineering kutoka UDSM halafu niende zangu CBE kuchukua...
0 Reactions
7 Replies
865 Views
wakuu yeyote ambaye hajajua wapi kachaguliwa weka form IV index number yako hapo http://cas.tcu.go.tz/2/admitted_applicants.php
0 Reactions
25 Replies
3K Views
Habari zenu wakuu, Nahitaji kujua kuhusu hali ya ubora wa chuo cha Kampala International University kwa sasa, maana hapo miaka ya nyuma nliskia kashfa nyingi kuhusu hiki chuo.
1 Reactions
34 Replies
5K Views
Bonjour Kuna hii kozi Ina itwa Digital marketing Naomba maelezo ya kina kuhusu hii kozi, Nawezaje kujiajiri? Soko lake lipoje?
3 Reactions
14 Replies
2K Views
Hivi hiki chuo kinadahili watu wa aina gani na waliofaulu vipi? Au div four wote wanaishi huko?
2 Reactions
6 Replies
610 Views
Wana JF Nina shida ya kujua chuo gani kinafundisha maswala ya broadcasting kwa upande wa technician. Radio transmitters, links na vingine vyote
0 Reactions
1 Replies
652 Views
Habari za muda huu wanaJF, ni kijana wenu nimeleta Uzi huu tushare kwa pamoja, hivi inakuaje mtoto anafika hadi level ya sekondari kidato Cha kwanza hajui kusoma yaani haelewi chochote, na je...
1 Reactions
10 Replies
734 Views
Nataka kuomba nafasi za kusoma shahada ya kwanza katika fani za afya cchuo cha mbarara university,utaratibu ukoje kwa wanafunzi wa kitanzania?
0 Reactions
9 Replies
6K Views
Habarini, nina swali nimemaliza clinical medicine mwaka huu nina GPA ya Tano. Nataka kujiendeleza MD bahati mbaya nafasi za MD Serikalini kumejaa na private siwezi kumudu ada, nauliza mwakani...
4 Reactions
166 Replies
15K Views
Naomba wakuu angalau nipate hata pa kuanzia maana nimesoma diploma katika hii course lakini sina hata connection ya kazi yoyote hii imekaaje please msaada wenu
0 Reactions
4 Replies
1K Views
Back
Top Bottom