Originally Posted by Mufiyakicheko
amani&utulivu ingawa viongozi wengi wanahubili amani ni unafiki huwezi ukasema kunaamani watanzania wachache wanaishi maisha yaanasa wengi maisha ya dhiki...
NAUNGANA na wanaosema Spika Anne Makinda hana uwezo wa kuongoza bunge; hasa bunge la sasa. Chombo hiki kikuu nchini Bunge kina majukumu matatu makuu: kutunga sheria, kushauri na kusimamia...
Kiatu alikuwa analalamika 'mimi Mungu kanionea, nakanyangwa, naendewa chooni......' M**o akamcheka akamwambia 'bora wewe, mimi tangu nibaleghe nafichwa kwenye chupi. Hata hewa sipati, nikitolewa...
Wadau...
Kuna jamaa yangu anatarajia kufanya workshop ya siku 5 pale Dom Mjini mwishoni mwa mwezi huu.
Anahitaji kujua ni hotel/ sehemu ipi nje ya mji(si mjini) anaweza kufanyia waorkshop yake...
Ndugu wana jf kwa kutumia hile teknolojia ya kubaini cheaters aliyotuletea mdau mwenzetu nimeweza kuitumia kwa nyongeza ya ziada na hivyo kubaini kuwa Dena Amsi anatumia simu kuingilia jamvini...
A man approached a very beautiful woman in the large supermarket and said, "I've lost my wife here in the supermarket. Can you talk to me for a couple of minutes?"
The woman looked puzzled...
Jamani nawasalimu wapendwa wote wa MMU.
Nimekaa na kujiuliza mbona thread kuhusu mimi zimekuwa nyingi mno???
Hii inanipa wasiwasi nawaombeni mni-PM kuliko kunianzishia thread kila kukicha...
WAZIRI wa Fedha, Mustafa Mkulo amewataka Watanzania ikibidi kumzomea Naibu Kiongozi wa Upinzani Bungeni, Kabwe Zitto kwa kuzungumza uongo na uzushi bila kuwa na uzalendo kwa Taifa lake huku...
Kwa wale mwenye tv heb angalieni citizen tv naona watu wanao omba nafasi ya deputy chief justice wa kenya wanaojiwa live! Aise na sisi inabidi iwe hv na si rais anaamka asb anasema kamchagua flan...
Mke mmoja alimkuta mumewe ameweka uume kwenye beseni la maji; akataharuki na kumuuliza
Mke; mbona umeweka uume wako kwenye beseni?
Mume; Naangalia pancha maana leo siku ya pili haujasimama
Ndugu zangu wana jamvi leo nimeamua niingie moja kwa moja ndani ya chumba hiki nikiwa na maumivu makali ambayo yamesababisha akili yangu kuvurugika kabisa.
Mara kwa...
TRADITIONAL ECONOMICS
You have two cows. You sell one and buy a bull.
Your herd multiplies and the economy grows.
You retire on the income.
----------------------------------------
INDIAN...
Mchungaji mmoja akiwa katika mji fulani,alikuwa haijui njia ya kwenda posta.Akiwa bado anahangaika,aliwakuta watoto uwanjani wakicheza chandimu(mpira wa makaratasi),akawaomba wamwonyeshe njia ya...
An 86 year old man goes for a check up..
All of his test result come back normal..
the doctor says "Garry everything looks great, How are you doing mental and emotionally?? Are you at peace with...
Siku moja jamaa mmoja Mchagga alidondokea kwenye Kisima Cha maji Akapiga kelele kuomba msaada huku akitapatapa.
Mkewe akaja na kamba mpya, jamaa akauliza umenunua shs Ngapi. mkewe akamjibu Buku...
nepoteza kumbukumbu...kwa wanaokumbuka naomba tarehe ya ule mkwala wa siku 90 kwa mapacha watatu ili ni-count down.
pia prince wetu ametoa siku 9, naomba countdown yake.
ni kawaida yao kutoa...
mambo wanaJF
As a young writer I ask for your comments on the style an content of below article: asanteni
Never give up to your dream
The more you are pressing to your dream, the more...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.