Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Edward lowassa, rostam aziz, andrew chenge, nazir karamagi karibuni chama chetu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Najijua, Apr 13, 2011.

  1. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wakuu napenda kuwakaribisha wale magwiji wa siasa za tz katika chama chetu kipya kabisa baada ya kupewa indiketa ya kutaka kujiondoa kabla ya kuondolewa katika chama chao cha awali: Chama cha magamba

    chama chetu kipya (cck) ni chama cha wale wote wanaoshutumiwa katika maeneo tofauti tujiunge pamoja ili tuweze kufarijiana vizuri na kuweza kupata nafasi ya kujibu mashambulizi dhidi yetu na kutoa vijembe kwa wale wote ambao chama cha magamba wanaogopa kusema

    uongozi:

    M/kiti tutampa edward lowassa

    katibu : Naziri karamagi

    mhazini: Rostam azizi

    mwanasheria wa chama: Andrew chenge

    itikadi na uenezi: Sheikh yahya

    propaganda: Yusuph makamba

    kamati kuu itakuwa na wafuato:

    1. Lawrence masha

    2. Sophia simba

    3. Zakaria kakobe

    4. Hamis mgeja

    5. Benno malisa

    6. Ridhiwani jk

    wadau mnaweza ongeza na kupunguza orodha
     
  2. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    zakaria kakobe hapo anafanya nini?
     
  3. N

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,547
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    habar yako bana? Mi napita 2 hapa ila nimeona nikujulie hal.
     
  4. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimekipenda hiki kirefu kipya cha CCM = Chama Cha Magamba.
     
  5. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    We naona unatafuta utajiri kwa hawa jamaa wakugawie kidogo vijisenti hahaha!
     
  6. K

    Kana Amuchi Member

    #6
    Apr 13, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    prophet ni Chama Chenye Magamba. baada ya muda fulani wanajivua ganda kuukuu ili liote jingine. ila nalo ni gamba pia.
     
  7. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,703
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    edward hosea --- mambo ya nje
     
  8. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    DDP- mkurugenzi wa kujihami
    IGP Said Mwema - mkuu wa ulinzi na intelejensia ya chama
     
  9. L

    Lilombe JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tambwe Hiza - Naibu Mropokaji
    Bagenda - Mshauri wa Siasa
    Salva Rweyemamu - Mratibu wa Mawasiliano
    Makongoro Mahanga - Mjumbe wa Kamati Kuu
    Peter Serukamba - Mshauri Mkuu wa EL
     
  10. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,604
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    Sishangai chama chako kikapata kura nyingi sana kwa watanzania as Long as Pesa za T-shirts na pombe za kienyeji mnazo nyingi kuliko sisi em.
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,655
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    7.Mh Lusekelo(Mzee wa Upako)-CC

    Prof Maji Marefu-Waziri:Sayansi,Teknologia (ya anga) na Elimu ya Juu.
     
Loading...