Watanzania ndio wanaostahili kujivua gamba | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania ndio wanaostahili kujivua gamba

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mwanaone, Apr 13, 2011.

  1. mwanaone

    mwanaone JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 589
    Likes Received: 684
    Trophy Points: 180
    sulihisho la maisha mazuri tanzania ni watanzania kujivua magamba yao na si kujivua kwa ccm peke yake cos watanzania ndio wenye magamba makubwa. na wasifikirie bila kujivua magamba yao nchi hbii itaendelea hata aongoze nani. nchi hii itaendelea pale tu wananchi wote watakapoamua kujituma na kuacha utamaduni wa kukaa vijiweni, ubinafsi , na uvivu.
    tanzania itajengwa na watanzania na siuo chama cha siasa au serikali. wale ni viongozi wakutuwekea mikakati ya ushindi. lkn kama hatotojituma kamwe hatutoendela. nisawa na timu ya mpira kama wachezaji hawajitumi hata waletewe kocha/ coacher mwenye uwezo kiasi gani kamwe hawatoendelea. so watanzani tunachotakiwa sasa ni kujivua magamba yetu.
     
Loading...