JF Chit-Chats

General Chat, Talk about anything that falls under no category on the board, but remember FOLLOW THE RULES!
MAMA MKWE; Binti samahani...., kiukweli mtoto hafanani na kijana wangu kabisa BINTI; Mama bila samahan, huku chini nina njia ya uzazi na siyo mashine ya photocopy
0 Reactions
4 Replies
2K Views
angalieni jinsi wakenya wana mambo!! http://bp2.blogger.com/_ivHsiLJAKhc/R-5xJ5J3CEI/AAAAAAAAAA8/OlgkQejBApU/s1600-h/Unique+design+dress.jpg eti yaitwa fashion!!! hehehehehehe!! someni...
0 Reactions
2 Replies
3K Views
kuna jamaa mpinga-chadema utazan mpinga-kristo. jamaa huwa namsalimiaga kwa ishara ya habar yako banaa, uku namuoneshea ishara ya V ambayo tunatumiaga cc ma hadi core wa cdm. lakini leo nimsalimia...
0 Reactions
20 Replies
3K Views
Swali lenyewe ni hili ( Ni nani ambaye ni mmoja hana wa pili wake)? Nawaombeni munijibu kwa ufasaha wa maneno asanteni sana.
0 Reactions
11 Replies
2K Views
jamaa alimfuata msichana ambaye anajiuza(changudoa) jamaa;am am am... dem;airtel jamaa;unasemaa?! dem;vodacom jamaa:dada mbona sikuelewi?! dem: just Tigo jamaa;tigoo! hapana labda huko...
0 Reactions
6 Replies
2K Views
MMMMMHHHHH SOMA CHINI JAMAA ANAJISIFIA ANA VICHWA 19 DUNIAN 12 CHINI YA MIAKA 18 AKIONDOKA LEO HUYU JAMANI SI SHIDA TUPU Wawakilishi wapinga na kutoa masharti mazito Waziri wa Nchi, Afisi ya...
0 Reactions
10 Replies
2K Views
Wana MMU habari, Kwanza kabisa napenda kutoa laana zangu za dhati kwa yule member aliyesema MMU Ifungwe. Pili, ningependa tujadili swala la kulia msibani, Kuna watu wanalia kwa staha na...
0 Reactions
21 Replies
3K Views
jamani eh,we kama ni aseno na yanga fanya chap chap tukutane hapa mfaranyaki tufurahi, tusherekee,tugalagale. Ps: mi niko na mama Kayai kwa hiyo Bebii usije.
0 Reactions
29 Replies
3K Views
kuanzia jana bendera zote za simba zimefichwa.mashabiki wao wote leo kimya.wakina crashwise siwaoni.kulikoni watani?mumefulia nini?matokeo ya jana mliyapokeaje?....hahahaaaa kweli simba kapakatwa.
0 Reactions
0 Replies
3K Views
Haya makabila yanapenda sana ndoa maishani! 1. Wachaga 2. Mnyakyusa 3. ........ 4. ........ Malizia.........mjini shule!
0 Reactions
12 Replies
2K Views
Nakumbuka mbali kweli jinsi nilivyokuwa maana ilikuwa nikienda 2 kunyoa lazima kwa mbele nikate kdg"WAY..." kiatu mzee lazima kiwe ni mokasi halafu kinakijiua fulani.... Nikivaa jeans doooo ndo...
0 Reactions
9 Replies
2K Views
Nilienda dukani kwa ajili ya kununua vitu mbalimbali vya dukani na kuona mashine ya kunyolea kama zile za Bic au gillete inaitwa Al Shabab ipo dukani. Ninajiuliza swali je zinatengenezwa na kundi...
0 Reactions
5 Replies
3K Views
Habari zenu. Nina wiki ya tatu sasa kwenye huu mji wa watu, nimehamishiwa hapa kikazi mgeni na sina marafiki. Kwangu mimi marafiki wanathamani ya pekee katika maisha yangu.Nawakaribisha wote, wa...
4 Reactions
87 Replies
12K Views
ingekuaje kama mungu angekua anajibu baadhi ya watu namna hii loh!
2 Reactions
10 Replies
2K Views
C the attachement!
0 Reactions
13 Replies
2K Views
Housewives remain at home idling around while their husbands work all day to earn there living! What is your opinion about them? A man was sick and tired of going to work every day while his wife...
1 Reactions
6 Replies
2K Views
hatimae simba apakatwa na kunyolewa sharubu! Safi sana wanajangwani.
0 Reactions
1 Replies
1K Views
TERRY;Where is the ball? CECH;I tell you for the fifth time,it is in our net!
0 Reactions
4 Replies
1K Views
niaje wazee wa chanel 5 (chelse5) mpoo!!
0 Reactions
1 Replies
852 Views
hahaaaaaaaaaaa crazy twin
2 Reactions
3 Replies
1K Views
Back
Top Bottom