Fact or urban legend ?


T

The Priest

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
1,026
Likes
27
Points
145
T

The Priest

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2010
1,026 27 145
This happened at the Muhimbli National Hospital Intensive Care ward where patients always died in the same bed and on Sunday morning at 11a.m., regardless of their medical condition.

...This puzzled the
doctors and some even thought that it had something to do with the supernatural. A team was constituted and they went to the ward to investigate the cause of these incidents.

The next Sunday morning few minutes before 11 a.m., all doctors and nurses nervously waited outside the
ward to see for themselves what the terrible phenomenon was all about. Some were holding wooden crosses, prayer, books and other objects to ward off the
evil...

Just when the clock struck 11... Mukhobero Wepumbolo, the part-time Sunday sweeper, entered the ward and unplugged the life support system so that he could use the socket for the
vacuum cleaner.
 
ARV

ARV

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
1,824
Likes
793
Points
280
ARV

ARV

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2011
1,824 793 280
Ayaaaaa ningekuwa na mi nna ndugu yangu alikufa hapo mda huo,ningemuua huyo mfagiaji,pumbaf zake!
 
T

The Priest

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
1,026
Likes
27
Points
145
T

The Priest

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2010
1,026 27 145
Hahaha!hiyo ni Manslaughter jamaa hajui afanyalo!
Ayaaaaa ningekuwa na mi nna ndugu yangu alikufa hapo mda huo,ningemuua huyo mfagiaji,pumbaf zake!
 
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
2,906
Likes
777
Points
280
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
2,906 777 280
kudadeki jina tu mgonjwa anakufa "Mukhobero Wepumbolo"
 
Utamaduni

Utamaduni

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
1,213
Likes
219
Points
160
Utamaduni

Utamaduni

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
1,213 219 160
Hahaha!hiyo ni Manslaughter jamaa hajui afanyalo!
u are right, ndio maana kesi kama hizi hakimu anaangalia mazingira ya hivo vifo kutokea.

yeye anachojua ni kuwa anahitaji socket ili aweze kufanya kazi yake na hivo hana hata elimu ya darasa la chekechea ndio kabisa, hata hajisumbui kujua kama hiyo socket inaenda kwenye mashine inayo'support maisha ya mtu, na anafanya hivi bila wasiwasi coz anaona yupo sawa tu.
 
Captain22

Captain22

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
629
Likes
72
Points
45
Captain22

Captain22

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
629 72 45
Jina la huyo cleaner si la kitanzania ni kama la kizulu hivyo haiwezi kuwa Muhimbili labda Durdan hosp. Hapa ume copy and paste. Hata kama unataka kuchekesha watu fikirisha ubongo wako.
 
T

The Priest

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
1,026
Likes
27
Points
145
T

The Priest

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2010
1,026 27 145
Jina la huyo cleaner si la kitanzania ni kama la kizulu hivyo haiwezi kuwa Muhimbili labda Durdan hosp. Hapa ume copy and paste. Hata kama unataka kuchekesha watu fikirisha ubongo wako.
Ok genius!so what?haukuwa na umuhimu wa kuchangia!u'r another joke here!
 

Forum statistics

Threads 1,214,926
Members 462,941
Posts 28,528,404