Banned rev masanilo ( ip ban)


Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,439
Likes
22
Points
135
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,439 22 135
Ilikuwa hivi.........
quote_icon.png
By Rev Fr Masanilo
viewpost-right.png

Udhaifu huu! IP ban never works acha kamba mkubwa -:)

quote_icon.png
By Invisible
viewpost-right.png

Mkuu nikuonjeshe IP ban kwa 24hrs kisha uje utwambie kama haifanyi kazi? Hatutofungia jina, hapo manake tutahakikisha JF huioni kwenye IP husika.


quote_icon.png
By Rev Fr Masanilo
viewpost-right.png

Mkuu siwezi jaribu ukali wa sumu kwa kuilamba! Hebu jaribu kunipa IP BAN kwa masaa 4 nikishindwa kulogin nitajua hamtishii Nyani na sanamu ya mtu

quote_icon.png
By Invisible
viewpost-right.png

Pumzika salama mkuu,

Najua kwa sasa unahangaika kuipata JF bila mafanikio...
quote_icon.png
By Rejao
viewpost-right.png

Hahaha..
Inamaana umemlima ban?

quote_icon.png
By Invisible
viewpost-right.png

Kala kwa kutaka mwenyewe,,, kaomba masaa 4, sasa itategemea kama ntakuwepo muda huo au ntakuwa kwenye issue tofauti. Akirejea atatueleza how good it was!







 
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
1,068
Likes
17
Points
135
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
1,068 17 135
Ngoja nirudi kazini...................
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
Ilikuwa hivi.........
quote_icon.png
By Rev Fr Masanilo
viewpost-right.png

Udhaifu huu! IP ban never works acha kamba mkubwa -:)

quote_icon.png
By Invisible
viewpost-right.png

Mkuu nikuonjeshe IP ban kwa 24hrs kisha uje utwambie kama haifanyi kazi? Hatutofungia jina, hapo manake tutahakikisha JF huioni kwenye IP husika.


quote_icon.png
By Rev Fr Masanilo
viewpost-right.png

Mkuu siwezi jaribu ukali wa sumu kwa kuilamba! Hebu jaribu kunipa IP BAN kwa masaa 4 nikishindwa kulogin nitajua hamtishii Nyani na sanamu ya mtu

quote_icon.png
By Invisible
viewpost-right.png

Pumzika salama mkuu,

Najua kwa sasa unahangaika kuipata JF bila mafanikio...
quote_icon.png
By Rejao
viewpost-right.png

Hahaha..
Inamaana umemlima ban?

quote_icon.png
By Invisible
viewpost-right.png

Kala kwa kutaka mwenyewe,,, kaomba masaa 4, sasa itategemea kama ntakuwepo muda huo au ntakuwa kwenye issue tofauti. Akirejea atatueleza how good it was!







Jamaa ni noma huyu



Nimeachiwa kwa sasa!
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
msameheni.
mrudishen jaman masaa ma4 marefu ...ashajua amtishii kujamba wakat mnaharisha.
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,892
Likes
1,472
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,892 1,472 280
Pole san Rev.. Vipi unajisikiaje?
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,892
Likes
1,472
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,892 1,472 280
hebu nipe story ilikuwaje mkuu??
Umemuomba msamaha??
au uliingia na ID nyingine???
na ulitumia Simu au Ipad??
aliachiwa tu huyo, alikuwa apigwe ban ya masaa manne.
 
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2009
Messages
2,555
Likes
10
Points
135
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2009
2,555 10 135
IP ban ni noma.
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,308
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,308 280
Jamaa ni noma huyu

aZXp7bMNANAHsgpkYHgFAIDAQFaBDMgqAAAEBrIKZEBWAQAgMP8fWvs0MQ4i1b8AAAAASUVORK5CYII=


Nimeachiwa kwa sasa!
Unajua awali nilikuwa sijaelewa.............kumbe Member anaweza kuomba Ban hata ya nusu saa na akapatiwa...... basi na mie nikichoka na JF nitaomba japo ya masaa 72, ili niweze kufanya kazi nyingine maana najiona kama vile nimekuwa addicted..................LOL
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
646
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 646 280
Kuna watu kweli wabishi. Duh!
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
hebu nipe story ilikuwaje mkuu??
Umemuomba msamaha??
au uliingia na ID nyingine???
na ulitumia Simu au Ipad??
PC huwezi login unapata ujumbe server not found nikijaribu JF ila page zingine zinafunguka.

Nimeweza login kwa simu

Ninaamini Malaria Sugu wanamlea sana apewe permanent server ban
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,671
Likes
1,182
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,671 1,182 280
Invisible anatisha....heshima kwako.
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,241
Likes
286
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,241 286 180
Wengine tupo addicted na JF, tukipewa ban hata ya nusu saa tunacreate multple IDs kama wanavyofanya Mwita na Yo Yo
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,233
Likes
306
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,233 306 180
Reverend angalia siku moja usije kumwomba Mungu akupeleke kuzimu ukaonje namna kulivyo. Shetani hatakubali utoke huko.
 
peri

peri

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
2,585
Likes
43
Points
145
peri

peri

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
2,585 43 145
Unajua awali nilikuwa sijaelewa.............kumbe Member anaweza kuomba Ban hata ya nusu saa na akapatiwa...... basi na mie nikichoka na JF nitaomba japo ya masaa 72, ili niweze kufanya kazi nyingine maana najiona kama vile nimekuwa addicted..................LOL
Sio peke yako, wengi tumekuwa adicted, ila huenda IP ban ikatuokoa.
 

Forum statistics

Threads 1,235,422
Members 474,534
Posts 29,221,465