JF Chit-Chats

General Chat, Talk about anything that falls under no category on the board, but remember FOLLOW THE RULES!
The Smiths were unable to conceive children and decided to use a surrogate father to start their family. On the day the surrogate father was to arrive, Mr. Smith kissed his wife and said, "I'm...
0 Reactions
6 Replies
1K Views
Madogo wa primary wakiwa mapumziko wakawa wanapiga stori. Dogo 1: Kijijini kwa babu yangu kuna ng'ombe mkubwa ana"cover" eneo lote la kijiji, duniani hajawah kutokea ng'ombe mkubwa hivyo. Dogo...
0 Reactions
0 Replies
1K Views
Sharobaro: baby r u eyez? Dem:whaat?! Sharobaro:baby r u eyez now? Dem:sorrry i don't get you speak in Kiswahili Sharobaro:baby uko mach0?
0 Reactions
6 Replies
2K Views
Devi alikuwa kwenye kigrosari karibu na kwake, siku nzima alikuwa anapata kilaji yuko njwiii. Ghafla kaja Eddy akamwambia, "We fa#a wahi kwako kuna rafiki yako anayaharibu na mkeo". Devi...
0 Reactions
2 Replies
1K Views
Gal:hellow Boy: sweety mambo vipi? Gal: poa Boy: utakuwa free weekend?coz niltaka uje kwangu Gal: oh!!sorry sitoweza kuja kuna harusi ya unty yangu and second day kuna wageni home. Boy:kama...
0 Reactions
6 Replies
1K Views
Boy drops girl at home, he puts his hand on d wall by d gate for support, leans towards her and says "can I kiss u"? Girl; Not now, I'm at home Boy; please Girl ; No Boy; u were too sweet in bed...
5 Reactions
27 Replies
4K Views
Eny one can teach or give me un introduction about this language.
0 Reactions
22 Replies
8K Views
Mulisema hajasoma na wala hajui lugha ya kidhungu,mbna anauliza swali kwa lugha safi kabisa ya malikia.
0 Reactions
1 Replies
1K Views
Changudoa alienda hospitali kwa ajili ya clinic ya ujauzito. Mojawapo ya swali alilokutana nalo hili hapa na jibu zuuuuri alikua nalo..... DOCTOR: mimba hii kakupa nani? CHANGUDOA: hivi we ukila...
1 Reactions
7 Replies
2K Views
Nimezaliwa leo tena....shukrani kwa mola kuniongezea umri hapa duniani... Wana JF tupambe na tusherehekeee!!!!
3 Reactions
38 Replies
2K Views
ukitaka kujua EAC kuwa wabongo tutapata shida sikiliza vidhungu leo Bungeni jamani mi nasema tukianza kuomba kura kwa vidhungu nahisi matusi na mbembwe zitaisha kwa wagombea haki ya Mungu madamu...
2 Reactions
12 Replies
1K Views
Eti ni kweli kua Nyumba ya Udongo haiwezi kua na choo cha Kuflashi,:help::help:
0 Reactions
3 Replies
2K Views
Wakulima wawili walitoka shamban na zana zao za kazi wakapita katika uchochoro mmoja gafla waka sikia sauti,, simameni wote wawili wakasimama bana,,weka jembe chini- jamaa akaweka,, weka...
0 Reactions
5 Replies
1K Views
SINYORITA: "Yaar Sipwa, last year the name-plate outside your house read Sipwa Singh, B.A. This year it reads Sipwa Singh, M.A. When did you finish your Masters Degree?" Sipwa Singh...
0 Reactions
0 Replies
1K Views
honourable speaker...i am marriage.. mgombea huyu kushindwa kuelewa swali hata baada ya kurudiwa zaidi ya mara tatu na hatimae kushindwa kujibu!! Duuuuuh kweli English is a problem!! inaonekana...
0 Reactions
1 Replies
854 Views
1.Lazima uwe na ID humu JF 2.Lazima utumie blackbery,i-phone,samsung,nokia na simu zingine 3.Utakuwa unaangalia TV 4.Umejiunga na sms za bure 6.Unapenda kujua mambo ya kikubwa. 7.Kawaida yako...
3 Reactions
8 Replies
2K Views
Wahaya mi naona wanapenda elimu na wachaga wanapenda biaShara, na pia wahaya wanajua mapenzi na wachaga wanajua pesa,,,,,
0 Reactions
17 Replies
6K Views
Ambapo nitafika mpaka Lupata, itete, Lwangwa Lufilyo, Masoko, Lutengano, Tukuyu mjini na maeneo mengineyo. Katika tour yangu hiyo nitakuwa nina red areas zinazoweza kutumika kufanya youth...
0 Reactions
7 Replies
2K Views
2% eat 3% smoke cigarettes 4% take a shower 5% go to sleep and 86% get up and go back home to their wives.
0 Reactions
3 Replies
2K Views
hey muuzaji niwekee chipsikaki na mishkuku 7. naomba kahawa na katasha mbili haya nipe na wewe tuone nani bingwa
1 Reactions
70 Replies
8K Views
Back
Top Bottom