JF Chit-Chats

General Chat, Talk about anything that falls under no category on the board, but remember FOLLOW THE RULES!
An house wife was on her way to an hotel wit her boyfriend when she saw the husband coming out of the hotel with a girl, on sighting the husband she immediately said "i catch u today". Thank God i...
0 Reactions
2 Replies
1K Views
Ni ka-pub kazuri ka kupumzikia na kungojea foleni ipungue...
0 Reactions
145 Replies
10K Views
Hakika wewe kama ni si mswahili nimesema usisome mlolongo huu [thread] HAYA SASA HII SHATI YA WEWE?????? Na eti kweli nimeambiwa Mwalimu Mkuu ni Mamaako eeeeeeeeeh?????? Na unakaa wapi weye...
0 Reactions
27 Replies
5K Views
i'm at my grandparents house and they are both still alive. it's a special day of the year but i dont remember which one. we have a family tradition on this day that we strip down naked and then...
0 Reactions
4 Replies
1K Views
kuna kitu cheusi kama giza na cheupe kama barafu. Ni haramu kuliwa na ni halali kunywa. Kina herufi 5 na kinaanza na herufi M. Kinatumiwa na wanaume mara tatu kwa siku na wanawake mara moja katika...
0 Reactions
180 Replies
30K Views
kuna program ita anza muda si mrefu na makampuni yanayojifanya eti they are fighting against AIDS, hii program italenga mahusiano ya mwanaume na mwanaume wafanye ngono salala, waingiliane bila...
0 Reactions
6 Replies
2K Views
hbr za ucku wanaf,jaman kuna ndoto huwa inanisumbua sana. huwa naota nagombana sana na dada yangu wa tumbo moja. iwe ni ugomvi wa maneno kupgana au kutukanana ila mara nyng huwa ninamshinda...
1 Reactions
14 Replies
5K Views
jaman mwenzenu cjui asili wala maana ya hizi pete za vidole vya miguuni zivaliwazo na dada zetu hapa jijin maana mmh...
0 Reactions
16 Replies
7K Views
Zuzu kaenda kumsalimia mamaake mdogo kajifungua. Alipofika kamwuliza, "Mamdogo mtoto huyu umempata wapi?" Mamaake mdogo kamjibu, "Nimemnunua hospitali mwanangu." Zuzu kauliza tena, "Hiyo...
0 Reactions
7 Replies
2K Views
Na wewe upo, umeteuliwa kuwa waziri wa Fedha. Hongera zako!
0 Reactions
9 Replies
2K Views
Habari wandugu, je wewe siku yako ilikuwaje ofisini kwenu, majambo na vibweka kazini ,mikwara ya bosi, nani amekuharibia 'mood', tuambiane wandugu ,tubadilishane mawazo na kupeana uzoefu..mimi...
0 Reactions
16 Replies
2K Views
Namba ngeni ilimpigia huyu demu then ika anza ku mwambia...NAMBA NGENI ; hallo! mrembo!...una boyfriend?! GIRL ; yap ninae kwani we ni nani?! NAMBA NGENI ; mi ni baba yako kumbe una boyfriend...
2 Reactions
12 Replies
2K Views
Mtoto mmoja alimuuliza mama yake, " binadamu tumetokana na nini"? Mama yake akamjibu, "zamani binadamu wote tulikuwa nyani, halafu nyani wale wakawa wanabadilika kidogo kidogo mpaka wakawa...
1 Reactions
6 Replies
2K Views
Naomba mlitafakari hili jamani kuna vijana wengi ambao wamemalizia elimu ya vyuo na hawana ajira kila wanapokwenda kuomba kazi sehemu wanaishia kufanya interview bila mafanikio,wakati huo huo...
1 Reactions
0 Replies
790 Views
Nikirudi nikute li breaking newsssssssssssssss moja tu!! Natabiri Pinda waziri mkuu Membe mambo ya ndani magufuli ujenzi dr nkya ustawi wa jamii ...n.k
0 Reactions
3 Replies
850 Views
:spy:Mtu yeyote unapoitwa doctor lazima uwe na upana mkubwa sana wa kujieleza binafisi au kundi.kwangu mimi nimegundua kuwa ni mtu asiyefahamu kabisa nini anaongea,nakumbuka siku aliposema kuwa...
0 Reactions
0 Replies
736 Views
Tufungulieni jukwaa la astrology,ukiamka tu asubuhi unasoma nyota yako jamvini,huna haja ya kusoma magazetini. Mfano leo kwenye gazeti mashuhuri la jf udaku nyota yangu inasema: Haja ya moyo...
3 Reactions
19 Replies
1K Views
Jamaa alichungulia kwa kinyozi akauliza, "Nataka kunyoa nirudi baada ya muda gani?" Kinyozi akajibu,"Niko bizi rudi baada ya masaa mawili". Baada ya wiki jamaa akarudi tena, akauliza swali...
3 Reactions
19 Replies
3K Views
Napenda sana kuwepo katika hili jamvi, naombeni mwongozo
0 Reactions
13 Replies
1K Views
Eti jamani fungu la nyanya la sh 200 ni bei gani??
0 Reactions
3 Replies
919 Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…