Sababu ya mimi kutotoa likes!!

Sababu ya mimi kutotoa likes!!

Purple

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2012
Posts
2,027
Reaction score
935
Jamani kuna watu wanalalamika sitoi likes na wakati mimi napewa..the thing is ninatumia jf mobile na hakuna kitufe cha like!wote wenye dukukuduku nadhani nimejibu swali lenu!
 
Kwa maana hiyo nyinyi mna aleji na komyuta kabisa? Yaani mwaka mzima hujawahi kusafu na kopyuta? Acheni uchoyo na roha mbaya bana!
 
Kwa maana hiyo nyinyi mna aleji na komyuta kabisa? Yaani mwaka mzima hujawahi kusafu na kopyuta? Acheni uchoyo na roha mbaya bana!

sijawahi kwa sababu sina unataka nikaazime na mie nionekane nimo?no thank you..
 
Siamini Purple mpaka imebidi utoe maelezo jinsi walivykukomalia kwenye uzi wako teh teh teh
 
Last edited by a moderator:
Siamini Purple mpaka imebidi utoe maelezo jinsi walivyokukomalia kwenye uzi wako teh teh teh
 
Last edited by a moderator:
twin wako ndo mmefanan vile, bas shem wang anashida..

teh!,teh!,teh!,...kwi,kwi,kwi,,ha!,ha!,ha!....sina mbavu Junior usiniuwe na kicheko!kaniita twin wake bila kuniangalia uson ile ananiangalia tu akakuta namfanana wassira?huku wewe una mfanana pinda!....teh!teh!
 
bonyeza 'desktop' then surf kupitia hapo utagonga like kama kawa! Ila mmm!!!

inakua slow sana,siunajua na hiv jf imeingiliwa na mafisadi!ukiingia kwa nji hyo inakata halafu hainogi
 
Siamini Purple mpaka imebidi utoe maelezo jinsi walivyokukomalia kwenye uzi wako teh teh teh

hahahaa watu wengine wasipopewa like humu Jf hawapati usingizi na wakati kwa mtu kama mie ni poa tu!
 
Last edited by a moderator:
Jamani kuna watu wanalalamika sitoi likes na wakati mimi napewa..the thing is ninatumia jf mobile na hakuna kitufe cha like!wote wenye dukukuduku nadhani nimejibu swali lenu!

kumbe tupo wengi,ila me nkipata chance ya comp natoa likes ya kufariki mtu. Pamoja sana shostito!
 
teh!,teh!,teh!,...kwi,kwi,kwi,,ha!,ha!,ha!....sina mbavu Junior usiniuwe na kicheko!kaniita twin wake bila kuniangalia uson ile ananiangalia tu akakuta namfanana wassira?huku wewe una mfanana pinda!....teh!teh!

ah mi na pinda.. hahaha siku hyo ntashinda ndani siku nzima.!! vp lakin, umefanikiwa kuingia ndan.??
 
Back
Top Bottom