Mmasai na fundi redio. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mmasai na fundi redio.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Bra-joe, May 30, 2012.

  1. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,559
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Siku moja redio ya mmasai ilikuwa haishiki stesheni, kila akijaribu ililia sshiii sswiii, akaamua kuipeleka kwa fundi, fundi baada ya kuikagua alikubali kuitengeneza kwa sh 3,000. Akamwambia mmasai aje baada ya masaa3, mmasai alipokuja kuchukua redio yake, fundi akamwambi bado, kwani kuna kifaa kimeharibika, gharama yake sh7,000. Mmasai akasema haiwezi hiyo gharama, akamwambia fundi arudishie vitu vyote ndani ya redio kama vilivyokua mwanzo. Fundi alipomaliza kurudishia vitu akamkabidhi mmasai redio yake, mmasai aliipokea na kujaribu kutafuta stesheni, kilichomshangaza zile kelele za sshiii sswiii zilikuwa hazipo, yaani kimya kabisa, ndipo alipomwambia fundi anataka arudishiwe zile kelele za sshiii sswiii kama zilivyo kuwepo mwanzo, kulizuka ugomvi mkubwa sana baina ya fundi na mmsai.
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,797
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    makubwa
     
  3. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 2,207
    Likes Received: 734
    Trophy Points: 280
    hahaha...shii swii not reachable.
     
  4. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ugomvi tena, kwani hawa jamaa siku hizi hawatembei Na zana viunoni? Huwa hawana mjadala majuzi pale Feri Mtu kafyekwa mikono kisa alimtupia vijimaneno vya kashfa mwana lubega mmoja..
    Nichukue nafasi kuuliza swali mweshimiwa sana.. Hivi kuna Konda mmasai?!?
     
  5. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,096
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mbado sijakutana na konda mmasai
     
  6. KML

    KML JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    yupo tena lile shati la konda kalivaa kama shuka
     
  7. chelsea fc

    chelsea fc JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 835
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    nenda kinyerezi wapo kibao
     
Loading...