Hapa utapewa tu utakavyo. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hapa utapewa tu utakavyo.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Vodka, Jun 1, 2012.

  1. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 909
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Jamaa mmoja alimpa mimba mwanafunz ambae ni mtoto wa mchaga,baba mtoto alikasirika sana na akapanga kumuua yule jamaa....jamaa kusikia hvyo akam2mia ujumbe mzee kwa kumwambia mzee ni kweli nimempa ujauzito binti yako na kuxema ukweli sina mpango wa kumuoa lakin natoa ahadi akijifungua mtoto wa kiume nitatoa bilion moja,na akijifungua mtoto wa kike nitatoa milion sitin na duka kariakoo,kumbe mama mtu alisikia ile barua wakati inasomwa hapohapo akauliza 'je ikitokea mtoto bahati mbaya akafarik itakuwaje?'...baba mzaz akajibu mkeangu itabid umpe tena mimba nyingine hakuna jins huo ni utajir aiseee'....khakhakhakhakhakhakha
     
  2. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,791
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    tamu kweeeli
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,985
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Pesa mwana haramu!
     
  4. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 909
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Chezea pesa wewe
     
Loading...