JF Chit-Chats

General Chat, Talk about anything that falls under no category on the board, but remember FOLLOW THE RULES!
siku ya kwanza: mtoto-mama angalia yule dada tumbo lake kubwa kama nini mama-sawa yule ni mjamzito mtoto-aaa! Sawa mama siku ya pili: mtoto- mama angalia babu yule wa kiarabu mjamzito mama-hapana...
0 Reactions
1 Replies
1K Views
Kichaa anakuna macho huku kavaa miwani, mwenye akili akamwambia "si uvue miwani ndio ukune macho vizuri?" kichaa akajibu "mbona wewe ukijikuna ****** huvui suruali?"
0 Reactions
1 Replies
1K Views
Mlevi alipanda basi moja na mlokole, mlokole akaanza kumhubiria"mpendwa mrudie bwana kwani hata mbinguni kuna pombe lakini haileweshi,kuna bangi lakini hairushi akili,kuna mirungi lakini haina...
0 Reactions
2 Replies
1K Views
Jamaa wawili walikutana kwenye kituo cha daladala wakafanya mazungumzo.Mmoja aling'ang'nia kuzungumzia kero za familia yake na mwenzie akimsikilizakwa makini,hatimaye mwenzake (jamaa wa pili)...
0 Reactions
9 Replies
1K Views
Wakubwa! Leo nimeamka salama kwa uweza wa Mungu nikiwa na mwanandna wangu kipenzi cha moyo si mwingine ni Madame B, ingawaje alikua amenununa kisa sikuweza kuhudhuria mechi usiku ya mimi na...
0 Reactions
37 Replies
3K Views
Mzee katumwa sidiria na mke wake,kufika dukani muuzaji mwanamke! Mzee: nimetumwaa sidiria lakini size nimesahau Muuzaji:njoo unishike matiti utajua size yake mzee machale yakamcheza akaona ya...
0 Reactions
9 Replies
2K Views
Kweli mapenzi hayana macho... Katika hali ya kustaajabisha klorokwini ameamua kujitosa na kuzama kwenye penzi zito la sweetlady bila kujali kuwa ni mke wa nitonye na bila aibu SL ameonekana...
6 Reactions
163 Replies
8K Views
Bila English Premier League? Yaani weekend inakuwa ndeeeeefu.We mwezi august wewe,mbona hufiki?
0 Reactions
62 Replies
4K Views
Mwalimu (wa primary) aliingia darasani;mara baada ya salamu,akawapa wanafunzi wake zoezi, na kuwaambia; "kila mmoja achukue kalamu na karatasi na amchore Tembo", kila mwanafunzi alitingwa na zoezi...
1 Reactions
10 Replies
3K Views
Mpendekeze unayehisi anastahili. matokeo yatatatangazwa.
1 Reactions
119 Replies
6K Views
whenever im stressed up i do crying alot, chillin all alone n jus to think about me, ido alot of be quite jus to watch over some peeps talking. Wat about u guys what do u do to be free from...
1 Reactions
57 Replies
3K Views
Alimtesa sana girlfriend wake,alikuwa anaonyesha live kwamba anaenda kubroke up mda mfupi ujao,girlfriend naye aligundua kinachoendelea na akaamua kuliko amkose heri amtoe roho boyfriend...
0 Reactions
14 Replies
1K Views
Mjukuu mmoja alikwenda kijijni kumsalimia babu yake baada ya miaka mingi kupita ndipo babu yake akamuhoji 'hivi nyerere wa siku hizi ndio kikwete?' maana yule nyerere wa manzo alikuwa anakuja...
0 Reactions
0 Replies
1K Views
  • Closed
Nataka kubadili jina JF kwani manzi wangu kajiunga nimegundua jana baada ya kupost habari nae kunijibu kwamba ashajua nami nimo! Na sababu ya kutaka kubadili ni kwamba kuna time zingine uwa na...
0 Reactions
8 Replies
1K Views
{Wife}:->Honey naomba niicheki simu yako dakika moja tu. {Husband}:->Okay subiri nii-switch on..[delete inbox and sent sms,delete videos,delete music,delete pictures,delete xx...format memory...
2 Reactions
12 Replies
3K Views
Jibaba alikuwa anam:panda: mkewe, sasa katika ile "nje nje nje ndani popote pale weka maskani..." Ghafla MKWAJU ukahamia TIGO. Jababa likasema ooh sorry hny. Mke akasema NO, kosa si lako ni la...
0 Reactions
4 Replies
1K Views
Watanganyika wanaotokea bara na wazanzibari baadhi wanaupinga huu msala wa uamsho sasa angalia huku bara kisitokee kikundi cha ufunuo wakaanza kuchoma nyumba za wapemba maana ujue ndugu zetu...
1 Reactions
2 Replies
1K Views
Hi! Jamaa moja alikuwa anaishi na mkeo, mungu akawajalia mtoto ambaye anatakribani mwaka moja na miezi saba. Basi wapendwa hao walipendana sana, hata inapofika muda wa usiku mkeo akitaka kwenda...
1 Reactions
12 Replies
2K Views
Jamaa kaenda Uarabuni kataka kuvuta sigara Lakini akawa hana kibiriti,mbele yake kuna mwarabu anavuta sigara sasa hajui amuombe vipi moto,mwisho wa yote ikambidi aseme 'Give me jahannam'.
1 Reactions
7 Replies
2K Views
Singa singa usiku kucha anajamba ovyo ovyo kwa kila aina ya sauti booboo!,shishhhh nk,mkewe akamuuliza una nini leo mwenzangu?, akajibu natafuta ringtone ya makario yangu!!!, cheka uongeze siku za...
0 Reactions
4 Replies
1K Views
Back
Top Bottom