JF Chit-Chats

General Chat, Talk about anything that falls under no category on the board, but remember FOLLOW THE RULES!
wapendwa wana jamii nawaomba muungane na mimi katika sala ,tumuombee mwana jf mwenzetu angel msoffe.amefanyiwa operesheni juzi usiku na kafanikiwa kupata mtoto wa kiume japokuwa hakuwa amefikisha...
4 Reactions
28 Replies
2K Views
habari zenyu bhana. wana jamvi me kuna jambo huwa linanikera (samahan kama kuna mtu nitamkwaza) kuna ile kasumba ya kurithi jina. mf. et bibi yangu aliitwa tabu/shida then nami nikipata mtoto...
0 Reactions
11 Replies
3K Views
natumai mmeshinda salama wanachit chat! hebu tusalimiane kila m1 kwa lugha ya kwao afu useme maana yake. kwa kuanza . . . dela ghawisa = umeshindaje?
0 Reactions
71 Replies
6K Views
FBI agents conducted a raid of a psychiatric hospital in San Diego that was under investigation for medical insurance fraud. After hours of reviewing thousands of medical records, the dozens of...
1 Reactions
1 Replies
873 Views
Shimbony meku na mayi?
0 Reactions
3 Replies
879 Views
Padre akawaambia waumini wote wafunge macho ili waombee mvua ili inyeshe, cha kushangaza walipofumba macho tu, mshkaji mmoja aliyevimbiwa kande akajamba kwa sauti, padre ikabidi aropoke maneno...
1 Reactions
14 Replies
2K Views
There was a farmer who sold a pound of butter to the baker. One day the baker decided to weigh the butter to see if he was getting a pound and he found that he was not. This angered him and he...
1 Reactions
1 Replies
817 Views
KAA VIZURI... Utafiti unaonyesha mwanamke ukimwambia hivi; moja kati ya haya mawili atayafanya kutokana na mazingira! Atafunua nyeti zake... au Atafunika nyeti zake... Usiniulize ni mazingira gani...
0 Reactions
4 Replies
10K Views
A ship sank in high seas and the following people got stranded on a beautiful deserted island in the middle of nowhere: A. 2 Italian men and 1 Italian woman B. 2 French men and 1 French woman...
0 Reactions
2 Replies
1K Views
mseme sijawaambia............
2 Reactions
21 Replies
3K Views
UONGO MWINGINE HATA HAUFAI.... Jamaa: Unasoma? Demu: Hapana sisomi, vipi wewe unasoma? Jamaa: Ndo nipo kidato cha nne Jangwani. Demu: Jamani hiyo si shule ya wasichana? Jamaa: Aaah sory...
0 Reactions
2 Replies
1K Views
basi moja la abiria lilipata ajali liliteleza na kutumbukia mtoni, kila mtu akajiokoa mwenyewe, kuna zuzu moja alipofika juu akavua nguo zote akajtosa tena! watu wakashangaa na kumuuliza "we...
0 Reactions
11 Replies
2K Views
kila anaeniona ofisini ananizonga-zonga eti nimedandiana sana weekend...ivi kuna namna ya kuiondoa hii slag tag?...au ndio nivae pulneck na joto hili la dar?...msaada plz! key: love bite ni...
3 Reactions
47 Replies
12K Views
Tenda WEMA upate DIAMOND. Ukistaajab ya KWAITO utayaona ya KIDUKU. Mtegemea vya LULU hufa kama KANUMBA. Na Shukran ya FREEMASON ni KIFO...... ...JF
0 Reactions
15 Replies
1K Views
hodi my dears, Namshukuru Mungu kwa Neema zake nyingi sana kwa kunifikisha siku hii ya leo... nimemaliza voluntarily Ban niliyojipa kwa siku kadhaa zilizopita... habari ya hapa? naomba mpya za...
1 Reactions
33 Replies
2K Views
A wife invited some people to dinner. At the table, she turned to their six-year-old daughter and said, "Would you like to say the blessing?" "I wouldn't know what to say," the girl replied...
0 Reactions
4 Replies
1K Views
Dada alifanya mapenzi na kaka yake,akamwambia"kumbe kaka unajua kuliko baba" kaka akajibu"sio wewe tu hata mama amenisifia" mmh!mmh!google generation
0 Reactions
4 Replies
2K Views
Hello wapendwa, leo kwa namna ya pekee kabisa naomba niwashukuru sana wana JF from Arusha, distinguished thanks goes to Erickb52... I WILL MISS YOU BROTHER... to dada sweetlady... Nitakukumbuka...
3 Reactions
140 Replies
7K Views
Natumaini hamjambo wote wana chit chat! Hebu leo ondoka na huu ujumbe " Huwezi kupenda na kila mtu sabababu wewe sio PESA, na pia huwezi kuchukiwa na kila mtu kwa sababu wewe sio KIFO. Ishi...
1 Reactions
20 Replies
2K Views
Katoto ka kike kenye miaka 4 hupenda kumsimulia baba yake michezo ambayo huchaza mchana. Siku 1 kamekaa na baba yake kanamsimulia Mtoto:baba leo tulikuwa tunacheza na dully akawa ananifundisha...
0 Reactions
6 Replies
2K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…