DullyJr JF-Expert Member Joined Apr 10, 2011 Posts 13,993 Reaction score 11,879 Jun 5, 2012 #1 Dada alifanya mapenzi na kaka yake,akamwambia"kumbe kaka unajua kuliko baba" kaka akajibu"sio wewe tu hata mama amenisifia" mmh!mmh!google generation
Dada alifanya mapenzi na kaka yake,akamwambia"kumbe kaka unajua kuliko baba" kaka akajibu"sio wewe tu hata mama amenisifia" mmh!mmh!google generation
THK DJAYZZ JF-Expert Member Joined Sep 14, 2011 Posts 2,166 Reaction score 175 Jun 5, 2012 #2 Searching...
Pancras Suday JF-Expert Member Joined Jun 24, 2011 Posts 8,143 Reaction score 3,848 Jun 5, 2012 #3 astaghafulilah! Hii laana kabisa
Mtanzanika JF-Expert Member Joined Feb 27, 2012 Posts 2,389 Reaction score 1,131 Jun 5, 2012 #4 laana tu Llah
S Senator p JF-Expert Member Joined Oct 27, 2011 Posts 282 Reaction score 43 Jun 5, 2012 #5 Laana 2 hzo znawasumbua.