Watoto wetu siku hizi...!!

Watoto wetu siku hizi...!!

DullyJr

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Posts
13,993
Reaction score
11,879
Katoto ka kike kenye miaka 4 hupenda kumsimulia baba yake michezo ambayo huchaza mchana.
Siku 1 kamekaa na baba yake kanamsimulia

Mtoto:baba leo tulikuwa tunacheza na dully akawa ananifundisha mazoezi we!akanivua chupi akaniambia inama akachukua dudu yake akaweka pale panapotoa mkojoa,mazoezi yanaumiza baba hayo!

Baba:ku*** ko ushato***a nyamaza
 
Dully yupi huyo Juniour au Seniour wa kuweza kuumiza wenzake. Maana we pia si mtoto hapo?! Au una maumbile si ya kawaida nini ndo maana unaumiza watoto wenzako:madgrin:
 
Dully yupi huyo Juniour au Seniour wa kuweza kuumiza wenzake. Maana we pia si mtoto hapo?! Au una maumbile si ya kawaida nini ndo maana unaumiza watoto wenzako:madgrin:

seniour
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom