Lucas
JF-Expert Member
- Dec 3, 2011
- 2,457
- 1,111
hodi my dears,
Namshukuru Mungu kwa Neema zake nyingi sana kwa kunifikisha siku hii ya leo... nimemaliza voluntarily Ban niliyojipa kwa siku kadhaa zilizopita... habari ya hapa? naomba mpya za hapa.....
Nawapenda ndugu zangu
kwa walioniomba zawadi
1. Cantalisia
2. Kongosho

3 Erickb52
wengine nimezitunza.....
Namshukuru Mungu kwa Neema zake nyingi sana kwa kunifikisha siku hii ya leo... nimemaliza voluntarily Ban niliyojipa kwa siku kadhaa zilizopita... habari ya hapa? naomba mpya za hapa.....
Nawapenda ndugu zangu
kwa walioniomba zawadi
1. Cantalisia
2. Kongosho

3 Erickb52
wengine nimezitunza.....
Last edited by a moderator:
