Madame B siamini, Kweli Wangu umenitoka. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madame B siamini, Kweli Wangu umenitoka.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Madame B, Jun 26, 2012.

  1. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 23,429
    Likes Received: 3,212
    Trophy Points: 280
    Mpendwa Kipenzi changu cha Moyoni.
    Ni siku moja tu tangu umenitoka,hakika siamini kama kifo kimetutenganisha.
    Nakumbuka Mengi tuliyofanya tukiwa pamoja,
    Nilikuogesha,Nilikupikia hata kukulisha huku nikikufanyia kila kitu ili usihadaike na watu wengine.
    Japo muda mwingine ulinitia hasira kwa kuharibu Sofa zangu,Mashuka na hata vyakula vilivyopo ndani.
    Nilivumilia yote kwa kuwa nilikuwa nakuhitaji mno.
    Nilikupenda sana lakini Mungu alikupenda zaidi.
    Namlaani sana jirani yangu kwa kukulisha sumu,akidai wewe ulimuibia,Lakini mbona hukuwahi kuiba nyumbani kwangu?
    Nina uchungu,nina majonzi na masikitiko yasiyokoma,
    Ila naamini ipo siku tutaonana na utanifuta machozi.
    Tambua nakupenda sana Mbwa wangu Kipisi umeondoka wakati nakuhitaji.
    Najua Panya watashangilia sana.
    Ila.....(kilio na kwikwi... ndo hvo tena.
    Utakumbukwa na wana JF Member's wenzangu wooote...!!!
    Mashostito,Ma-brother man na Wakongwe woote wa JF CHITCHAT.
    Na tuungane Kumuombea Kipisi wangu.

    Mmiliki wako,
    Madame B.
     
  2. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Pole !
    Mazishi lini ?
    Mnasafirisha au?
     
  3. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,353
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Wapi kitabu cha kusaini? Nataka niondoke mimi.
     
  4. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 7,128
    Likes Received: 1,923
    Trophy Points: 280
    Mchango hupati ng'o..azikwe na city
     
  5. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 23,429
    Likes Received: 3,212
    Trophy Points: 280
    ...asante Judgement,
    mazishi hayatakuwepo ila kuna mchango tu.
    Tuma vocha ya Tigo au Airtel nami nitafarijika.
     
  6. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 23,429
    Likes Received: 3,212
    Trophy Points: 280
    Kitabu cha kusaini kipo ila mpaka utaje kiasi utakachotoa Mkuu..!!
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    he! Mi najua umekufa kweli, nimeshalia na kujigaragaza chini na rambirambi nishaanza kupewa, kumbe hujafa weye ni kajibwa kamekufa! Ngoja nirudishe pesa za watu
     
  8. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,034
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 135
    post inatia mchecheto na moyo kuishiwa nguvu, kudhani nani tena huyo katutoka, kumbe ni kifo cha mbwa!!!:angry:
     
  9. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,568
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Nitumie njia gan ku2ma rambirambi?
     
  10. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,353
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Nimegharamia chakula cha mchana na vinywaji alafu unataka na mchango tena
     
  11. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,803
    Likes Received: 1,020
    Trophy Points: 280
    napenda kutuma salamu za rambi rambi kwa wafiwa. . APEPO - Alale pema popote kipisi
     
  12. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 17,861
    Likes Received: 6,353
    Trophy Points: 280
    Mscheeeeeeeeeew....nkt..na mengine yote wanayotumiaga!! wewe..umenipa presha ati! nkajua shem ndo katutoka..
     
  13. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Hahahahahaaa
    Judgement hii imenichekesha
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,584
    Likes Received: 783
    Trophy Points: 280
    Whaaaaaat?
    Kipisi is no more... Nakumbuka charminglady alitaka kumpa mwenza, bahati mbaya wakajikuta wote madume.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #15
    Jun 26, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 536
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    kusoma tu mwanzo nikajuaa sasa Huko single nianze kuku PM,kumbe Mbwa au nawe hupo kwenye lile kundi la Madada wanao tumia Mbwa kujilizisha kimapenzi.
    Hata hivyo Mazishi lini maana ulivyo lalamika kwenye thread kuhusu Mbwa wako.
     
  16. mbalu

    mbalu JF-Expert Member

    #16
    Jun 26, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mazishi saa ngapi naja na pilipili na ndizi zangu.
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,989
    Likes Received: 5,149
    Trophy Points: 280
    loh nilijua umerest in pisi.....kumbe kipisi
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Anyway, nilisahau kama niko chit chat
     
  19. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #19
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 23,429
    Likes Received: 3,212
    Trophy Points: 280
    ....asante, Charm,
    ila naomba nawe mbwa wako awe msimamizi mkuu au ulishamtafutia mke?
    Maana nakumbuka enzi zileee...!!!
     
  20. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #20
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 23,429
    Likes Received: 3,212
    Trophy Points: 280
    ...makubwa,
    utaisahau vp ofc yako?
    Au ulijua uko Side B..!?
     
Loading...