abiria | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

abiria

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Badu, Jun 27, 2012.

  1. Badu

    Badu JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii imetokea juzi ruti ya kutoka
    Sinza kuelekea Posta mishale ya
    saa 3 asubuhi. Kulikua na daladala imekula nyomi
    kama kawaida asubuhi kwenda
    town watu wanajaa tangu
    mwanzo wa basi kwa hiyo njiani
    kunakua hakuna haja ya kupakia
    tena…… Madereva wengi huamua
    kuchepuka na kupita vichochorni
    watokee magomeni kasha
    washushe jangwani, faya waingia
    mjini mapema waende na kugeuka
    fasta. Juzi dereva mmoja akafanya
    hivyo ili apite kama tandale uku
    aibuke magomeni kisha aenda
    town… kwa bahati mbaya Trafiki
    walikuwepo alikopita
    akasimamishwa.. TRAFIKI: nyie ndio tunawatafuta
    siku zoote DEREVA: kwanini muheshimiwa TRAFIKI: mnajifanya mna haraka
    humu duniani kuliko watu wote
    sio?? DEREVA: hapana muheshimiwa ila
    hii gari imekodishwa kwa ajili ya
    harusi. (abiria kwa nyuma wanasikilizia
    kinachoendelea) TRAFIKI: (Aking’aka) aaah
    unanifanya mi zumbukuku sio…
    yani ndio wajizidishia makosa sasa
    gari linawekwa ndani na we
    mwenyewe dereva unaenda ndani
    (selo). Abiria kusikia ivo, mmoja kwa
    nyuma akaanzisha, …dada huyoo anaolewa…. Dada
    huyoo anaolewa.. (abiria wote wakaanza kuitikia) Mahariiiii..... ishatolewaaa... Dada
    huyooo anaolewa….dada
    huyooooo anaolewa….!!! (trafiki akaona apo ameshindwa
    akaruhusu gari
    liendeleee…)
     
  2. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,868
    Likes Received: 444
    Trophy Points: 180
    maanina!
    Hyo inaitwa kolaboresheni!hahaha!safi sana!
     
Loading...