natangaza mgogoro na tbc

natangaza mgogoro na tbc

Makirita Amani

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2012
Posts
1,914
Reaction score
3,438
kwa kweli hii tbc inakoelekea ni kufa kibudu. Kwanza kabisa sijui hao mafundi mitambo wana matatizo gani, kila inapokaribia habari mara sauti hakuna mara picha zinakwama taarifa inakuja kuanza dakika tano baada ya muda. Pili habari za tbc ni za upotoshaji mkubwa na hazionyeshi uhalisia wa hali iliyopo nchini. Tbc imetoka kuwa chombo cha habari mpaka chombo cha propaganda za ccm. Sina imani tena na tbc na natangaza mgogoro na chombo hiki cha propaganda za ccm.
 
Huyo mshana ni kilaza na mtu mwenye kupenda sana kujipendekeza. I hate him so much. Mimi tbc taarifa za habari zake nilishaacha kutazama kitamboo.
 
Mi nimefuatilia lakini sijaona habari ya dr ulimboka, mi nadhan km kwel hii habari haikutoka basi asilimia 100 serikal inahusika. Na tbc wanajua.
 
TBC hawana tofauti na magazeti ya Uhuru na Mzalendo. Hebu yachungulie kesho uone habari zao juu ya kipigo cha Dr. Uli mwakingwe. Utapata picha halisi.
 
nina mda mrefu sana habari(za ndani)siangalii kwenye tv kabisa nazisoma kwenye mitandao tu,sina imani na tv zetu.
 
Kubebana , kila taasisi inayomilikiwa na serikali tanzania utumbo mtupu, atc, trl, tbc...wakati kwa wenzetu ndo zina ngara eg kbc, kenya airways...
 
Mi nimefuatilia lakini sijaona habari ya dr ulimboka, mi nadhan km kwel hii habari haikutoka basi asilimia 100 serikal inahusika. Na tbc wanajua.

Yani kama ulikuwepo.
Nimekesha Tbc lakini ya Ulimboka hawakuthubutu.
Hapa wanahusika.
 
Back
Top Bottom