Zitto: Nashambuliwa, tunashambuliwa! PAC tunasema "Hatutetereki"

Zitto: Nashambuliwa, tunashambuliwa! PAC tunasema "Hatutetereki"

jaman suala la UFISADI Msikubali Yuda awe mstari wa mbele heri apewe hata Kapten Komba au Kibajaji kumbukeni la Fedha za Uswiss alivyojifanya na kutuaminisha ni mzalendo mwisho wa siku akafunika wazalendo kama Dr Slaa akapiga mifweza Yuda anakuja na kejeli majina sio issue we unajua mwizi hutaki kumtaja unataka kamati iundwe ikatafute mwizi unajemjua na huko kwenye kamati baada ya kumalizana nao akaapa hajui jina lolote.
Jamani Yuda tuache umetusaliti vya kutosha tuonee huruma rizika na risiki ya kutusaliti mpaka sasa USWISS hatujui wahusika kwa kuwa ulikuwa unawajua wakafanya kweli ukaapa huwajui jamani Yuda na la ESCROW unataka kutujeruhi tena nafsi zetu?
 
Lol ila watanzania ***** hatuji endelea hadi watu kma wew
Waishe

Basically huo ushahid wako utakuwa hauna any public importance


Anyway keep waiting

Hujamjua zitto mkuu,ukimjua utatamani ungeyajua mengi yake mwambie kelele zake Twazijua na anafahamu ripoti ya CAG vizuri itakuaje hivi mkuu kwa akili yako kuna tuhuma yoyote aliyoijibu zitto hapo juu zaidi ya kusema ushahidi ushahidi...huo wa pesa mil 6 tu mbona hajakanusha?


Hii ni Tanzania bwana....ndo wananchi pekeee wenye huruma...Fedha za uswisi unajua nini kiliendelea..?alitueleza?

Lipi zitto amelifanya ambalo unalisifia kuweka bayana wizi mdogo huo Je ndo hilo analolijua?Mangapi anayajua na yapo chini ya uwezo wa kamati yake na anachukua commission??

Ufisadi kuutoa hauhitaji mzalendo wa pazia kama zitto tunahitaji bunge jipya na katiba yenye miiko mkuu..Zitto si mzalendo kama anavyojinadi..mzalendo anajinadi anaonekana na watu asilimia kubwa na unaonekana uzalendo wake
 
Naomba ruhusa yako Mh zitto niweke ushahidi mbalimbali wa tuhuma zako tunayajua mengi sana vipi kwanza hiyo kesi imeisha au hujafungua kabisa naona watuhumiwa wapo nje ni kwa dhamana au

Fedha alizokuwa anakusainia wakili wako anakuletea ushahidi upo???sitaki nikuvue nguo ila Mimi nayajua mengi sana yako na kama vipi angalia Simu yako namba inayoishia 111 na 18 ndo zangu hunitambui tu...

Hebu tuache kuwaibishana cha msingi jiuzulu mapema kabla ya kukuripua yako. zitto bwana kwa nini unapenda shortcut?????

Superbrand,
Ungeweka badala ya kutishia...Please,Hebu weka mkuu!
 
Last edited by a moderator:
Mkuu umejishusha sana, na ndio mana una m copy Nguruvi

imefikia muda huna akili zako, ila unashikiwa na akina Nguruvi ambao wanarukaruka tu na hoja za kujikomba

kumbe unakuwa mshabiki wa watu humu?? na sio philosophy za watu?

Yet unataka mabadiliko??

Hoja iko mezani take it positive jadili kama mzalendo kweli, kuwa ulikuwa unampenda zito na leo unamchukia kana kwamba una una ushahidi na eti anajisafisha ni kuishiwa hoja na haukupaswa kusoma; kubali kuwa umechemka na Mr. Waberoya hatakuacha upite bila kuelezwa kuwa umechemka!!

I thought uko tofauti na akina Mbowe, kumbe hata wewe walikupata??

looser!! kumbuka hicho ni kidonge sina muda wa kujibishana na mgonjwa, meza au tema mimi simo

Mchambuzi...kuna watu wanaheshima sana kwako, mimi nikiwemo.....

...Yale ya vijana wa kuungaunga mkono kila kitu kitakachosemwa au kufanywa na wanayempenda na kupinga kila kitu kitakachofanywa na wanayemchukia please hayo waachie "walioziacha akili zao zishikwe na viongozi wa vyama" na wao kubakia kukariri na kuitikia kila kitu.

...Ebu endelea kuwa yule Mchambuzi wa zamani aliyekuwa anayejadili hoja"...pinga kibaya ata kama kikifanywa na "unayempenda" na "unga mkono kizuri ata kama kimefanywa na unayemchukia"...ndio ukomavu na ndio upeo.

Tukiendelea hivi..ambako kila "mtu mwenye fikra" hatimaye mwishowe anaishia tu kuwa "kasuku wa viongozi-wawe wa serikali au wa vyama", then taifa halitakuwa na future hili.
 
Hujamjua zitto mkuu,ukimjua utatamani ungeyajua mengi yake mwambie kelele zake Twazijua na anafahamu ripoti ya CAG vizuri itakuaje hivi mkuu kwa akili yako kuna tuhuma yoyote aliyoijibu zitto hapo juu zaidi ya kusema ushahidi ushahidi...huo wa pesa mil 6 tu mbona hajakanusha?


Hii ni Tanzania bwana....ndo wananchi pekeee wenye huruma...Fedha za uswisi unajua nini kiliendelea..?alitueleza?

Lipi zitto amelifanya ambalo unalisifia kuweka bayana wizi mdogo huo Je ndo hilo analolijua?Mangapi anayajua na yapo chini ya uwezo wa kamati yake na anachukua commission??

Ufisadi kuutoa hauhitaji mzalendo wa pazia kama zitto tunahitaji bunge jipya na katiba yenye miiko mkuu..Zitto si mzalendo kama anavyojinadi..mzalendo anajinadi anaonekana na watu asilimia kubwa na unaonekana uzalendo wake

Superbrand ivi wew hapo unatofauti gani na zito

Unaleta maneno matupu

Why don't u put your money where your mouth is

Leta izo evidence

Una ficha kwa manufaa ya nani???
 
Huu ndio ukweli......mimi nimesema namuunga Zitto mkono kwenye hili na nasubiri mwisho wa hili ili turudi hapa kusoma hukumu vizuri......."lengo" ni zuri.....tusubiri sarakati zake sasa.....

La Fedha za USWISS Yuda alikupa mgao nini? Kama hakukupa basi hujui anakotaka kutupeleka tena kule kuapa sijui jina baada ya toplayer kuchotewa au humjui Yuda mchana mzalendo usiku anazika uzalendo alioutaja chezea shekeli? hivi unakumbuka kwa mkono alimchota nini?
Anapowajibia wengine tuhuma na wakati wapo na wanawasemaji wao kama taasisi au mtu binafsi we hustuki tu kama sio umenyweshwa maji ya bendera?
Yuda weka mbali na uzalendo na ukombozi hawachelewi kufanya usanii na si A sa
 
Fuatilia rekodi yangu humu, nilikuwa shabiki mkubwa sana wa Zitto, na sababu zangu kufanya hivyo Zipo Katika nyuzi ambazo ukitaka Nitakupa link usome kisha urudi kwa hoja badala ya maneno ya chuki chuki chuki.

Nirudie Tena, zitto wa buzwagi alikuwa mzalendo, zitto wa escrow ni zitto anayejisafisha.

Cc Nguruvi3

Sent from my iPhone using JamiiForums
Mkuu Mchambuzi.

Zitto wa PAC mbona hoja zake zipo wazi kabisa na kaziweka hapo juu.

Mkuu jifunze kusoma vitu usivyovipenda hata kama muhusika haumpendi.

Kumbe uzalendo wetu ni wamagumashi wa kuchagua watu.
 
Last edited by a moderator:
jaman suala la UFISADI Msikubali Yuda awe mstari wa mbele heri apewe hata Kapten Komba au Kibajaji kumbukeni la Fedha za Uswiss alivyojifanya na kutuaminisha ni mzalendo mwisho wa siku akafunika wazalendo kama Dr Slaa akapiga mifweza Yuda anakuja na kejeli majina sio issue we unajua mwizi hutaki kumtaja unataka kamati iundwe ikatafute mwizi unajemjua na huko kwenye kamati baada ya kumalizana nao akaapa hajui jina lolote.
Jamani Yuda tuache umetusaliti vya kutosha tuonee huruma rizika na risiki ya kutusaliti mpaka sasa USWISS hatujui wahusika kwa kuwa ulikuwa unawajua wakafanya kweli ukaapa huwajui jamani Yuda na la ESCROW unataka kutujeruhi tena nafsi zetu?
Halafu ndiyo mnajidanganya mtaitoa madarakani CCM.

CC: Waberoya
 
Last edited by a moderator:
Loading .........nimesoma taarifa za kibenki za Mkombozi ni fedheha sana ........still loading.........
 
Mkuu umejishusha sana, na ndio mana una m copy Nguruvi

imefikia muda huna akili zako, ila unashikiwa na akina Nguruvi ambao wanarukaruka tu na hoja za kujikomba

kumbe unakuwa mshabiki wa watu humu?? na sio philosophy za watu?

Yet unataka mabadiliko??

Hoja iko mezani take it positive jadili kama mzalendo kweli, kuwa ulikuwa unampenda zito na leo unamchukia kana kwamba una una ushahidi na eti anajisafisha ni kuishiwa hoja na haukupaswa kusoma; kubali kuwa umechemka na Mr. Waberoya hatakuacha upite bila kuelezwa kuwa umechemka!!

I thought uko tofauti na akina Mbowe, kumbe hata wewe walikupata??

looser!! kumbuka hicho ni kidonge sina muda wa kujibishana na mgonjwa, meza au tema mimi simo

Kwanza, nisisitize Tena Kwamba Nilikuwa shabiki wa zitto, sikuwa muumini wa philosophy yake kwani sioni any political or economic philosophy on zitto Bali nilichoona ilikuwa ni hoja zilizokuwa Zimejaa uzalendo na uchungu kwa nchi yake, zikiambatana na clean sheet when it comes to kujihusisha na hujuma za aina yoyote, basi.

Pili, najisikia Faraja sana unaponihusisha na Nguruvi3 Kwamba ninamtegemea sana kwa hoja. Mimi ni mtu wa Kujifunza constantly na Jamiiforums ni sehemu kubwa sana ya Shule Kwangu. Kwahiyo Mimi kutegemea mawazo Kama ya nguruvi3 ni kweli Tupu, kwani Watu Kama yeye Ndio wamenifungua sana akili na kuwa mwelewa zaidi wa masuala mengi sana ya kisiasa nchini.

Tatu, nashukuru angalau Leo umejibu hoja zangu kwani siku zote umekuwa ni mtu wa kukimbia hoja, rejea mijadala mingi ya zitto ambapo tumekuwa tukijadili masuala mbalimbali, hasa juu ya zitto na wenzake kuamua kuwa wasaliti wa mabadiliko for personal gain, huku washauri wake Kama wewe, lakini hasa prof kitila akiweka wazi Kwamba mikakati ya ACT ni kuanzisha upinzani wa kupambana na chama cha upinzani "chadema, badala ya a common enemy - chama tawala cha CCM.

Nne, Katika mchango wako hapo juu, by reading between the lines, unashambulia badala ya kutoa hoja huku ukiweka mazingira ya kukimbia my counter arguments kwa hoja za kitoto Kwamba 'hauna muda wa Kujadiliana na Mimi'. Kama kweli ulikuwa hauoni maana Katika hoja zangu, ungezipuuza tu Kama Wengine na kujadili hoja nyingine au ungebakia Msomaji tu Kama Wengine.

Tano, Kama kumkosoa zitto ni "kuchemka", na kumuunga Mkono zitto ni kuwa intelligence & enlightened", basi let me remain to belong in the former (mchemkaji), lakini Kama ambavyo tumekuwa tukiwaeleza Hapa na elsewhere, Nendeni mkawadanganye Wengine, sio sisi. Sisi Kama vijana bila ya kujalisha itikadi zetu, Tulimkubali sana zitto - hoja zake na tulimuunga Mkono, lakini sasa tumeona his true colors, na hatumtaki Tena, kwani historia imeshaandikwa Kwamba zitto ni msaliti wa mabadiliko, sio Shujaa au kiongozi wa mabadiliko. Tumejadili kwanini kwa kirefu, na Kama mnapinga Hilo, mleteni kwenye mdahalo.

Nimalizie kwa msisitizo Tena Kwamba "zitto wa buzwagi sio zitto wa escrow." Kama nyie "hamtetereki", sisi "hatudanganyiki".

Cc Ritz


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Last edited by a moderator:
Halafu ndiyo mnajidanganya mtaitoa madarakani CCM.

CC: Waberoya

Nadhani ata mkoloni alituachia mapema sana, maana kama wakombozi wenyewe wa sasa ndio hawa basi hatukuwa tayari kujitawala, maana sijaona Dr Slaa kaongea lolote juu ya hili, anajificha kwa sababu ya siasa, yaan kila kitu kinathaminishwa kwenye siasa.

Vyovyote vile, hao viongozi waliopata mgawo watajwe tuwajue.
 
Waberoya ....wewe una mahaba na Zitto long time .....yeyote aliye kinyume na Zitto utamwita majina yote...... Mchambuzi yuko fair sana kwenye hoja zake hasa anapowajadili wanasiasa tofauti kabisa na wewe ambaye issue yoyote inayomhusu Zitto hatuhitaji miwani kujua uta comment nini........hili swala la IPTL tuache akiba ......subiri muone mwisho wake......wengine tumeshajua mwisho wake.......tunasubiri dakika ya kuanza kuulizana humu humu....
 
Last edited by a moderator:
Superbrand,
Ungeweka badala ya kutishia...Please,Hebu weka mkuu!

Mkuu wala sitishii Bali nasubiri wakati ufike na na kuhakishishieni kama nipo hai lazima niuweke ushahidi wa zitto kuwa ni mnafiki sio mzalendo hata kidogo na nayajua hadi ya Kigali anayoyafanya

Wakuu nasubiri hizo ripoti zikabidhiwe ila narudia kusema Taifa hili linahitaji wazalendo sio chini ya 10000 nchi nzima na wenye nia ya dhati na si maneno kama ya zitto.

Baada ya ripoti nitaweka ushahidi huo kwa I D ya jina langu kamili humu tumo watu Tofauti na tunaishi maisha Tofauti na kazi Tofauti name pia uwezo wa kuamua na kuthubutu ni tofauti..

Wahalifu wa wizi wa Mali za umma wanadhani Jf ndo mahali pa kushitakia na kudanganyia watanzania ili Leo na kesho waje waseme zitto alisema hivi kamati yake ilifanya haya..

Tatizo tunahitaji mabadiliko ya watanzania wengiii na sio mmoja mmoja,Mimi pia msishangae nikanunuliwa nisije tenaa humu kwani Pesa ni balaaa cha msingi watanzania tubadilike Tuamue maamuzi magumu Tuna weza ila Hatujaamua...

Thanks
 
Last edited by a moderator:
Zitto zuberi kabwe
Nchi kwanza Chama baadae..

Jamani wafianchi mje huku zitto amebaki peke yake na anahitaji msaada.

Ila wenye mapenzi na vyama msubiri kwanza hapa ni wafia nchi tu.
 
Kweli nchi yetu imevimba, watu wapo tayari kumsafisha lowasa mbali na dhambi zake zote but maskin kwa Zitto hawataki hata kuskia hoja zake hata kama zina mashiko, watu sasa wanamuona Mbatia ni mzalendo zaidi kuliko zitto, watu wanamuona Lipumba yule aliyenaswa akichochea udini misikitini ni bora zaidu kuliko Zitto.
Ni kweli zitto katusaliti na kutukosea sana lakini katika hili naomba tusahau mabaya yake kwa muda kama tulivyofanya kwa lipumba na mbatia then tusimame kwenye hoja kuu kwa maslai mapana ya taifa.
 
Last edited by a moderator:
Kama Zito yuko siriasi na jukumu lake na anajua kuwa yuko sahihi hawezi kubabaishwa na uvumi wa pembeni ambao hauna ukweli, ila kama uvumi huo unakuwa na ukweli basi itabidi atumie kila effort ku-u-discredit
 
Back
Top Bottom