Zitto: Nashambuliwa, tunashambuliwa! PAC tunasema "Hatutetereki"

Zitto: Nashambuliwa, tunashambuliwa! PAC tunasema "Hatutetereki"

Usidhani watu wote wapiga dili kama Zitto.

●Kama una muda fuatilia thread ambayo uongozi wa JF na members alihojiwa live.

●Angalia alichokuwa anakisema na sasa hivi anafanya nini?

•Mwambie akuambie hela za ujerumani alikuwa anazipata vipi.

Ubunge wake wa kifisadi kasaidiwa na mahakama. Sasa anajifanya PAC.

Unazungumzia hela zipi ambazo kwa sasa hana hadi kumlazimisha kukopa mil.6 ...

We mbulula sio kama anajifanya bali Zitto ni mwenyekiti wa PAC upende usipende

Ajabu nyingine ni MaCCM kusaidiana na baadhi ya majinga mengine kuukandamiza uzalendo

Na mara hii ni either uko na mafisadi au wazalendo, kuwa katikati kama mtu mwenye mimba hatutaki...!

Ni either usimame na Zitto kudai pesa zetu zilizokwapuliwa au usimame na maCCM kutetea ufisadi, nothing more
 
Zitto sijui anafaa kupewa adhabu gani mtu anakula rushwa halafu anaanza kujikosha sijui alifundishwa na nani haya mambo ya kihuni kiasi hiki.

Inaonekana hata ukilawitiwa ukipewa pesa utaridhika na kukaa kimya,nyambaaafu.. Zitto wakikupa pesa kula halafu walipue
 
Last edited by a moderator:
Nilishawahi kuwa mlinzi wake.

Nilishawahi kukaa nae hunifahamu wala sitotokea kuwa ccm wala kuipigia kura ama kuisifu.

Ni chama ambacho kimeuwa watu na kinauwa siwezi kuwa kwenye dhambi ya namna hiyo.

Kipindi alikuwa Zitto.

FYI...ZK wa 2006-2009 siyo huyu wa leo.

Kwa sasa hata kijiweni kwetu Flirtiase siwesi kaa nae meza moja. Mie na yangu nae kivyake.

Mnafiki huyo kaka yako. Anatumika anataka kick. Aishkru Mahakama

Sasa utaungana naye au unaungana na maCCM,

note: kwa issue hii ya escrow ni ama uko na Zitto ( uzalendo) au na mafisadi(maCCM)
 
Mwizi yeyote si wa kutetewa katika chama chetu CCM
 
Mimi napinga wizi wa aina zote sio za mabilioni tu.

Nampinga zitto sio kwa sababu na yeye anapinga wizi, bali kwa sababu umefanya wizi unaofanywa na ma ccm kama projects zake za kupiga hela.

Na mbaya zaidi anashiriki katika mkakati mahususi wa luhakikisha ccm haitoki madarakani wakati inawrzekana kabisa kwamba ccm ikiondoka madarakani huo utakuwa ni ushindi mkubwa dhidi ya uovu wa sina nyingi unaofanywa katika taifa letu na serikaki ya ccm.

Ndio maana,hata katika post hii zitto anaonyesha kwamba,anachokifanya ni kujirabu kuzuia seth asiiangushe serikali ya ccm kama alivyoiangusha serikali ya kanu kenya.

Katika hili zitto anajua mwisho wske vizuri sana,hautakuwa tofauti ni epa,na hiyo hela haitorudi sana sana yeye atakuwa amepata bonus ya kisiasa ili kuzuia ccm isitoke madarakani na hawa wezi wawe wamepona.

Kwann unajifanya mganga kutabiri..?

Sasa kazi hii ya kusimamia kurudishwa hela za wazalendo tumwachie nani, kwa maana wanaojitokeza hatuwataki
 
Zitto kabwe,
kwanza umefanya vema kujitokeza kujibu tuhuma zinazokukabili lakini unaonekana kutumia akili pana sana kujibu tuhuma zako hasa kwa kutumia maneno ya kulaghai badala ya kumibu hoja asilia,ninashaka na maneno yako hasa kwenye maeneo haya,

kwanza,umesema kampuni ya shell haifanyi biashara hivi kunakampuni ambayo inaweza kuanzishwa siyo kufanya biashara? Kama haifanyi biashara inafanya kazi gani sasa.

Pili utakumbuka kwenye tuhuma zako unatuhumiwa kuazimwa au kukopeshwa kiasi cha milioni sita na kampuni moja wapo hapa nchini pesa hiyo ilitumika kwenda kumtibia mama yako kwanini hujasema hiyo pesa ulipewa kwa makubaliano gani au ulipewa kama msaada au kama mikopo mingine ili urudishe.

suala lako la kupewa hela na ubarozi wa uingeleza siyo jipya hata wakili wako ambaye sote tunamjua anayetokea mkoa wa kaskazini unamtumia sana kwenda kuchukua pesa zako za madili kutoka kwenye makampuni kadhaa unachofanya pesa nyingi huchukui wewe unatuma watu kwaniaba yako.

zipo sehemu mbili ambazo wakili wako amechukua pesa kwa maelekezo yako na amesainishwa siku moja hiyo document utawekewa hapa ila mnamuaibisha sana wakili wako japo hapendi unavyofanya lakini wewe unasema huwezi kuacha kuwasaidia waingeleza umetoka nao mbali.

jambo lingine ni wewe kutumiwa na nimrod mkono kiukweli hili unavyokataa binafsi mimi nakuona kituko mkono hajaanza leo kukutumia mpaka anakununulia ile gari ambayo kwasasa umeikodisha ni katika makubaliano yenu ya baadhi ya kazi unazomfanyia za kutumika kiukweli zitto nilikuwa shabiki wako sana tangu nijue kuwa wewe mla rushwa nakuweka kundi moja na wachumia tumbo wengine na hii tabia ya rushwa na wizi sasa umemfundisha hata deo filikunjombe.

ushauri wangu kwako fanyeni yote mnayofanya watanzania wasije kuwajua lakini siku moja wakijua mtachomwa moto mchana kweupe.
.........We jamaa acha ubwege! Hatuamini kuwa wewe ni kilaza kiasi hicho bali unatulazimisha. Sehemu gani Zitto amesema kuwa kampuni ya SHELL haifanyi biashara kwenye maelezo yake hapo juu? soma habari taratibu kisha ndo uandike.

Vitu vingine uwe unasoma na kuacha wengine wachangie kama ukiona huna cha maana cha kuandika.

.........Ni ushauri wangu sio lazima ufuate!
 
Zitto sijui anafaa kupewa adhabu gani mtu anakula rushwa halafu anaanza kujikosha sijui alifundishwa na nani haya mambo ya kihuni kiasi hiki.

Kama anakula rushwa kwann msimpeleke mahakamani, nyambafu
 
Nilishawahi kuwa mlinzi wake.

Nilishawahi kukaa nae hunifahamu wala sitotokea kuwa ccm wala kuipigia kura ama kuisifu.

Ni chama ambacho kimeuwa watu na kinauwa siwezi kuwa kwenye dhambi ya namna hiyo.

Kipindi alikuwa Zitto.

FYI...ZK wa 2006-2009 siyo huyu wa leo.

Kwa sasa hata kijiweni kwetu Flirtiase siwesi kaa nae meza moja. Mie na yangu nae kivyake.

Mnafiki huyo kaka yako. Anatumika anataka kick. Aishkru Mahakama
mtu yeyote anaweza kuongea hago maneno yako
 
Unazungumzia hela zipi ambazo kwa sasa hana hadi kumlazimisha kukopa mil.6 ...

We mbulula sio kama anajifanya bali Zitto ni mwenyekiti wa PAC upende usipende

Ajabu nyingine ni MaCCM kusaidiana na baadhi ya majinga mengine kuukandamiza uzalendo

Na mara hii ni either uko na mafisadi au wazalendo, kuwa katikati kama mtu mwenye mimba hatutaki...!

Ni either usimame na Zitto kudai pesa zetu zilizokwapuliwa au usimame na maCCM kutetea ufisadi, nothing more

Bora uwaambie bwana.
 
Wananchi tunasema majambazi yote ya ccm yaliyopewa hiyo pesa lazima wawajibishwe. Waziri wa ardhi tibaijuka tayari tunajua aliingiziwa bilioni moja uzuri bank statement ipo wote tunawajua. Hakuna ujanja tena lazima wote muwajibike.miccm mijizi.
 
Hiyo ya PAP kulipwa milioni 400 kwa siku, wazalishe, wasizalishe imenitetemesha mwili mzima....

Dah, @Mods naombeni muweke jukwaa la kutukana viongozi wa serikali wapuuzi...
 
Hii ya PAP kilipwa tsh milion 400 kila siku kweli sisi tunaliwa hii nchi na kwa staili hii ndio tunafika mwisho kuna viongozi wengi sna wataondoka na hii story na hapo ndipo Lowasa anasimamishwa tena kuwa waziri mkuu na kuwa rais wa nchi hii,tunamuhitaji Lowasa sana hapa Tanzania
 
Jadili hoja,ukitaka matusi jiandae kutukanwa pia.

Sielewi jinsia yangu inahusika vipi hapa lakini
Kuhusu jinsia,mi ni mwanamme nina mke na watoto na simuingilii mtu yeyote sehemu ya kutolea uchafu.

We kuna hoja gani unajadili hapa zaidi ya personal attacks,mkuu wewe ndo umekua kimbelembele kutoa upuzi wako......jiheshimu basi lasivyo utakua ni wale wale wasukuma ukuta
 
Mkuu, nakumiji sana wa uchambuzi wako, usiniangushe kiasi hiki-

Chuki chuki chuki

Fuatilia rekodi yangu humu, nilikuwa shabiki mkubwa sana wa Zitto, na sababu zangu kufanya hivyo Zipo Katika nyuzi ambazo ukitaka Nitakupa link usome kisha urudi kwa hoja badala ya maneno ya chuki chuki chuki.

Nirudie Tena, zitto wa buzwagi alikuwa mzalendo, zitto wa escrow ni zitto anayejisafisha.

Cc Nguruvi3

Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom