Zitto: Nashambuliwa, tunashambuliwa! PAC tunasema "Hatutetereki"

Zitto: Nashambuliwa, tunashambuliwa! PAC tunasema "Hatutetereki"

Tano, Kama kumkosoa zitto ni "kuchemka", na kumuunga Mkono zitto ni kuwa intelligence & enlightened", basi let me remain to belong in the former (mchemkaji), lakini Kama ambavyo tumekuwa tukiwaeleza Hapa na elsewhere, Nendeni mkawadanganye Wengine, sio sisi. Sisi Kama vijana bila ya kujalisha itikadi zetu, Tulimkubali sana zitto - hoja zake na tulimuunga Mkono, lakini sasa tumeona his true colors, na hatumtaki Tena, kwani historia imeshaandikwa Kwamba zitto ni msaliti wa mabadiliko, sio Shujaa au kiongozi wa mabadiliko. Tumejadili kwanini kwa kirefu, na Kama mnapinga Hilo, mleteni kwenye mdahalo.

Nimalizie kwa msisitizo Tena Kwamba "zitto wa buzwagi sio zitto wa escrow." Kama nyie "hamtetereki", sisi "hatudanganyiki".

Cc Ritz


Sent from my iPhone using JamiiForums

Unapoteza muda wako, Zitto sio level yako na ata alipoanza siasa sio wewe uliyempandisha na vivyovivyo huna uwezo wa kumshusha, kwani umechaguliwa lini kuwa msemaji wa vijana wa Watanzania?hivi si wewe uliyeshindwa ata kuwashawishi wana Kinondoini ukaangukia pua?sasa kama uliwashindwa hao ndio utaweza leo kuwashawishi Watanzania kuhusu Zitto?endelea na chuki zenu sie tunaendelea na taifa letu.

Nadhani saizi unahangaika kupalilia kwa Mbowe, endelea kutumika tu, wakati wewe unatumika na kusubiri kula kwa fadhira vijan wenzako wanapigana wenyewe kutengeneza historia zao za kisiasa, na kwa hili mtabaki kuandika tu jf.

Hamuwezi kuongea hadharani maana mtapigwa mawe kwani kwenye hili umma wa wazalendo wa Tanzania upo na PAC inayoongozwa na Zitto.
 
Mkuu wala sitishii Bali nasubiri wakati ufike na na kuhakishishieni kama nipo hai lazima niuweke ushahidi wa zitto kuwa ni mnafiki sio mzalendo hata kidogo na nayajua hadi ya Kigali anayoyafanya

Wakuu nasubiri hizo ripoti zikabidhiwe ila narudia kusema Taifa hili linahitaji wazalendo sio chini ya 10000 nchi nzima na wenye nia ya dhati na si maneno kama ya zitto.

Baada ya ripoti nitaweka ushahidi huo kwa I D ya jina langu kamili humu tumo watu Tofauti na tunaishi maisha Tofauti na kazi Tofauti name pia uwezo wa kuamua na kuthubutu ni tofauti..

Wahalifu wa wizi wa Mali za umma wanadhani Jf ndo mahali pa kushitakia na kudanganyia watanzania ili Leo na kesho waje waseme zitto alisema hivi kamati yake ilifanya haya..

Tatizo tunahitaji mabadiliko ya watanzania wengiii na sio mmoja mmoja,Mimi pia msishangae nikanunuliwa nisije tenaa humu kwani Pesa ni balaaa cha msingi watanzania tubadilike Tuamue maamuzi magumu Tuna weza ila Hatujaamua...

Thanks

Very right.......hili sakata halitowamaliza wanafiki wote bali litapunguza wanafiki wa hatari.......
 
Kweli nchi yetu imevimba, watu wapo tayari kumsafisha lowasa mbali na dhambi zake zote but maskin kwa Zitto hawataki hata kuskia hoja zake hata kama zina mashiko, watu sasa wanamuona Mbatia ni mzalendo zaidi kuliko zitto, watu wanamuona Lipumba yule aliyenaswa akichochea udini misikitini ni bora zaidu kuliko Zitto.
Ni kweli zitto katusaliti na kutukosea sana lakini katika hili naomba tusahau mabaya yake kwa muda kama tulivyofanya kwa lipumba na mbatia then tusimame kwenye hoja kuu kwa maslai mapana ya taifa.

Tatizo watu wamejaa ushabiki tu, wakati wenye nchi tunarushiana mawe wenyewe wezi wetu wa IPTL wanashangilia tu, kweli nchi ya mazuzu hii.
 
Kama Zito yuko siriasi na jukumu lake na anajua kuwa yuko sahihi hawezi kubabaishwa na uvumi wa pembeni ambao hauna ukweli, ila kama uvumi huo unakuwa na ukweli basi itabidi atumie kila effort ku-u-discredit

Umeandika maneno machache lakini mazito mno.......hii inaweza kuwa post bora kabisa ktk uzi huu wote.......
 
Mkuu wala sitishii Bali nasubiri wakati ufike na na kuhakishishieni kama nipo hai lazima niuweke ushahidi wa zitto kuwa ni mnafiki sio mzalendo hata kidogo na nayajua hadi ya Kigali anayoyafanya

Wakuu nasubiri hizo ripoti zikabidhiwe ila narudia kusema Taifa hili linahitaji wazalendo sio chini ya 10000 nchi nzima na wenye nia ya dhati na si maneno kama ya zitto.

Baada ya ripoti nitaweka ushahidi huo kwa I D ya jina langu kamili humu tumo watu Tofauti na tunaishi maisha Tofauti na kazi Tofauti name pia uwezo wa kuamua na kuthubutu ni tofauti..

Wahalifu wa wizi wa Mali za umma wanadhani Jf ndo mahali pa kushitakia na kudanganyia watanzania ili Leo na kesho waje waseme zitto alisema hivi kamati yake ilifanya haya..

Tatizo tunahitaji mabadiliko ya watanzania wengiii na sio mmoja mmoja,Mimi pia msishangae nikanunuliwa nisije tenaa humu kwani Pesa ni balaaa cha msingi watanzania tubadilike Tuamue maamuzi magumu Tuna weza ila Hatujaamua...

Thanks

Kweli nchi imevimba jamani, kuanzia Rais profesa ------ ni porojo hadi wananchi wake ni porojo kama ibada kwao, sasa kwanini usiweke huo ushahidi hapa wote tujue ukweli, isitoshe unatumia ID fake sijui unaigopa nini so kwa hili la ufisadi utakuwa na wewe unahusika subiria kiama chako kinakuja.
 
Mkuu wala sitishii Bali nasubiri wakati ufike na na kuhakishishieni kama nipo hai lazima niuweke ushahidi wa zitto kuwa ni mnafiki sio mzalendo hata kidogo na nayajua hadi ya Kigali anayoyafanya

Wakuu nasubiri hizo ripoti zikabidhiwe ila narudia kusema Taifa hili linahitaji wazalendo sio chini ya 10000 nchi nzima na wenye nia ya dhati na si maneno kama ya zitto.

Baada ya ripoti nitaweka ushahidi huo kwa I D ya jina langu kamili humu tumo watu Tofauti na tunaishi maisha Tofauti na kazi Tofauti name pia uwezo wa kuamua na kuthubutu ni tofauti..

Wahalifu wa wizi wa Mali za umma wanadhani Jf ndo mahali pa kushitakia na kudanganyia watanzania ili Leo na kesho waje waseme zitto alisema hivi kamati yake ilifanya haya..

Tatizo tunahitaji mabadiliko ya watanzania wengiii na sio mmoja mmoja,Mimi pia msishangae nikanunuliwa nisije tenaa humu kwani Pesa ni balaaa cha msingi watanzania tubadilike Tuamue maamuzi magumu Tuna weza ila Hatujaamua...

Thanks

Hivi unajua tunazungumzia hoja gani humu?hivi kuna jipya ambalo Zitto hajawahi kutuhumiwa mpaka lije liwe la ajabu leo??ukiona mmemkosa mpaka leo na hoja zake bado zinawaumiza basi subiri sana maana anapoelekea atakuwa hatari kuliko alivyo leo, vumilia tu Mzee, ila hili la wizi wa IPTL unalo.

Eti utanunuliwa?ununuliwe mara ngapi wakati ushahidi wa kununuliwa upo wazi hapo juu?ni wazi kuna una maslahi na wizi huu na kuwa ripoti hiyo itakugusa na ndio maana unahangaika hapa kama kuku anayetaka kutaga.

Eti mzalendo, mzalendo atatetea wezi wa IPTL?huna yuzalendo ata chembe, nimsaka tonge tu, na kwenye hili endelea kusubiri na hutaamini.Watanzania sio mabwege kama mnavyodhani.
 
Tatizo watu wamejaa ushabiki tu, wakati wenye nchi tunarushiana mawe wenyewe wezi wetu wa IPTL wanashangilia tu, kweli nchi ya mazuzu hii.

Mkuu ndiomana sisi vijana wa kileo tunakamsemo ketu kanakosema.." NI SHEEDAH"
 
Hivi unajua tunazungumzia hoja gani humu?hivi kuna jipya ambalo Zitto hajawahi kutuhumiwa mpaka lije liwe la ajabu leo??ukiona mmemkosa mpaka leo na hoja zake bado zinawaumiza basi subiri sana maana anapoelekea atakuwa hatari kuliko alivyo leo, vumilia tu Mzee, ila hili la wizi wa IPTL unalo.

Eti utanunuliwa?ununuliwe mara ngapi wakati ushahidi wa kununuliwa upo wazi hapo juu?ni wazi kuna una maslahi na wizi huu na kuwa ripoti hiyo itakugusa na ndio maana unahangaika hapa kama kuku anayetaka kutaga.

Eti mzalendo, mzalendo atatetea wezi wa IPTL?huna yuzalendo ata chembe, nimsaka tonge tu, na kwenye hili endelea kusubiri na hutaamini.Watanzania sio mabwege kama mnavyodhani.

Hahahahaha! Mkuu jamaa na hoja zake imenibidi nicheke sana, eti atanunuliwa, kumbe anajielewa kabisa.
 
Acha tu nisubiri wakati ufike, nijionee kitakachojiri.
Ova
 
Unapoteza muda wako, Zitto sio level yako na ata alipoanza siasa sio wewe uliyempandisha na vivyovivyo huna uwezo wa kumshusha, kwani umechaguliwa lini kuwa msemaji wa vijana wa Watanzania?hivi si wewe uliyeshindwa ata kuwashawishi wana Kinondoini ukaangukia pua?sasa kama uliwashindwa hao ndio utaweza leo kuwashawishi Watanzania kuhusu Zitto?endelea na chuki zenu sie tunaendelea na taifa letu.

Nadhani saizi unahangaika kupalilia kwa Mbowe, endelea kutumika tu, wakati wewe unatumika na kusubiri kula kwa fadhira vijan wenzako wanapigana wenyewe kutengeneza historia zao za kisiasa, na kwa hili mtabaki kuandika tu jf.

Hamuwezi kuongea hadharani maana mtapigwa mawe kwani kwenye hili umma wa wazalendo wa Tanzania upo na PAC inayoongozwa na Zitto.
..inakera na inaumiza sana sisi kama vijana tunashindwa kujitambua kwa kuendekeza cheap politics...hata kama watu hamkubaliani na Mh:zitto kama zitto inakuaje tunashindwa kuungana na kuwa kitu kimoja kuupinga wizi na ufisadi huu wa kutisha...imagine leo kila sehemu ni kilio baada ya wahisani kugomea kuchangia bajeti yetu...hata kama Mh:zitto kuna sehemu amewakwaza kama binadamu tunasemehe tuungane kwa pamoja katika hili...Dunia inatucheka ndugu zangu...
 
Kweli nchi imevimba jamani, kuanzia Rais profesa ------ ni porojo hadi wananchi wake ni porojo kama ibada kwao, sasa kwanini usiweke huo ushahidi hapa wote tujue ukweli, isitoshe unatumia ID fake sijui unaigopa nini so kwa hili la ufisadi utakuwa na wewe unahusika subiria kiama chako kinakuja.

Jamaa huyu anahusika, maana hawezi sema eti ngoja ripoti itoke ndio nitaleta nami repoti ya kumchafua Zitto, tusipokuwa makini tutakuwa tunawaunga mkono humu wezi wetu alafu wanaishia kutucheka na kutuona wajinga.
 
..inakera na inaumiza sana sisi kama vijana tunashindwa kujitambua kwa kuendekeza cheap politics...hata kama watu hamkubali na Mh:zitto kama zitto inakuaje tunashindwa kuungana na kuwa kitu kimoja kuupinga wizi na ufisadi huu wa kutisha...imagine leo kila sehemu ni kilio baada ya wahisani kugomea kuchangia bajeti yetu...hata kama Mh:zitto kuna sehemu amewakwaza kama binadamu tunasemehe tuungane kwa pamoja katika hili...Dunia inatucheka ndugu zangu...

Nakuunga mkono Amani. Tuna tatizo kubwa hapa, yaan tunaleta siasa kwenye kila kitu. Nakuunga mkono kweli tunapaswa tubadilike kama kweli tunalipenda taifa letu.
 
Kwanza, nisisitize Tena Kwamba Nilikuwa shabiki wa zitto, sikuwa muumini wa philosophy yake kwani sioni any political or economic philosophy on zitto Bali nilichoona ilikuwa ni hoja zilizokuwa Zimejaa uzalendo na uchungu kwa nchi yake, zikiambatana na clean sheet when it comes to kujihusisha na hujuma za aina yoyote, basi.

Pili, najisikia Faraja sana unaponihusisha na Nguruvi3 Kwamba ninamtegemea sana kwa hoja. Mimi ni mtu wa Kujifunza constantly na Jamiiforums ni sehemu kubwa sana ya Shule Kwangu. Kwahiyo Mimi kutegemea mawazo Kama ya nguruvi3 ni kweli Tupu, kwani Watu Kama yeye Ndio wamenifungua sana akili na kuwa mwelewa zaidi wa masuala mengi sana ya kisiasa nchini.

Tatu, nashukuru angalau Leo umejibu hoja zangu kwani siku zote umekuwa ni mtu wa kukimbia hoja, rejea mijadala mingi ya zitto ambapo tumekuwa tukijadili masuala mbalimbali, hasa juu ya zitto na wenzake kuamua kuwa wasaliti wa mabadiliko for personal gain, huku washauri wake Kama wewe, lakini hasa prof kitila akiweka wazi Kwamba mikakati ya ACT ni kuanzisha upinzani wa kupambana na chama cha upinzani "chadema, badala ya a common enemy - chama tawala cha CCM.

Nne, Katika mchango wako hapo juu, by reading between the lines, unashambulia badala ya kutoa hoja huku ukiweka mazingira ya kukimbia my counter arguments kwa hoja za kitoto Kwamba 'hauna muda wa Kujadiliana na Mimi'. Kama kweli ulikuwa hauoni maana Katika hoja zangu, ungezipuuza tu Kama Wengine na kujadili hoja nyingine au ungebakia Msomaji tu Kama Wengine.

Tano, Kama kumkosoa zitto ni "kuchemka", na kumuunga Mkono zitto ni kuwa intelligence & enlightened", basi let me remain to belong in the former (mchemkaji), lakini Kama ambavyo tumekuwa tukiwaeleza Hapa na elsewhere, Nendeni mkawadanganye Wengine, sio sisi. Sisi Kama vijana bila ya kujalisha itikadi zetu, Tulimkubali sana zitto - hoja zake na tulimuunga Mkono, lakini sasa tumeona his true colors, na hatumtaki Tena, kwani historia imeshaandikwa Kwamba zitto ni msaliti wa mabadiliko, sio Shujaa au kiongozi wa mabadiliko. Tumejadili kwanini kwa kirefu, na Kama mnapinga Hilo, mleteni kwenye mdahalo.

Nimalizie kwa msisitizo Tena Kwamba "zitto wa buzwagi sio zitto wa escrow." Kama nyie "hamtetereki", sisi "hatudanganyiki".

Cc Ritz


Sent from my iPhone using JamiiForums

Ahsante sana Mchambuzi...you nailed it all. Zitto ni mnafiki na ni msaliti...asiyetaka na aache.

Kuhusu huyu Brother @Wabe wala isikupe shida...huyu ni mpambe na ni mshauri mkubwa sana wa Zitto kwa vile wanaruka na kutuwa pamoja. Ila kwa hoja wewe hakufikii hata punje...sana sana atabweka hapa kwa mipasho na mwisho atakula chocho.
CC Nguruvi3, Mag3 jasus Mkandara
 
Last edited by a moderator:
Ahsante sana Mchambuzi...you nailed it all. Zitto ni mnafiki na ni msaliti...asiyetaka na aache.

Kuhusu huyu Brother @Wabe wala isikupe shida...huyu ni mpambe na ni mshauri mkubwa sana wa Zitto kwa vile wanaruka na kutuwa pamoja. Ila kwa hoja wewe hakufikii hata punje...sana sana atabweka hapa kwa mipasho na mwisho atakula chocho.
CC Nguruvi3, Mag3 jasus Mkandara

...Inakera na inaumiza sana sisi kama vijana tunashindwa kujitambua kwa kuendekeza cheap politics...hata kama watu hamkubaliani na Mh:zitto kama zitto inakuaje tunashindwa kuungana na kuwa kitu kimoja kuupinga wizi na ufisadi huu wa kutisha...imagine leo kila sehemu ni kilio baada ya wahisani kugomea kuchangia bajeti yetu...hata kama Mh:zitto kuna sehemu amewakwaza kama binadamu tunasemehe tuungane kwa pamoja katika hili...Dunia inatucheka ndugu zangu...
 
Last edited by a moderator:
Keep it up!

Zitto,

Kwanza Karibu tena JF, binafsi nashukuru kwa Maelezo yako Maridhawa, usiishie hapa tu, umekuwa kimya sana tokea Saga lako na CHADEMA, kuanzishwa ACT na Matamshi yako ya hapa na pale juu ya uanzishwaji wa UKAWA.

Back to the Main topic, Naomba kutoa comments zangu kama ifuatavyo based on your response dhidi ya kutuhumiwa Kwako kwenye issue ya escraw account



Kuna Madai kuwa unaitumia Gombe Advisors kuchota fedha kwenye mifuko ya akiba ya Jamii sio tu kwa Maslahi ya Wasanii kutoka Kigoma, bali ni kwa Manufaa ya kwako binafsi, Pia wadadisi wa Masuala ya Conflict of interest wanakosoa Kampuni hiyo kwenda kukopa kwenye Mifuko ya Hifadhi ikiwa wewe mmiliki wake unaiwajibisha hiyo Mifuko kupitia Kofia yako ya ueneyekiti wa PAC, some sort of kutumia Madaraka vibaya kunaweza kutafsiriwa hapa, hizi shutuma hujazijibu Mpaka Leo.
Bottom Line, Hapa hujakanusha kuwa huyo Bwana Rapahel Ongangi kuwa unafahamiana nae kwa namna yoyote




Hapa unaonesha kuwa unamfahamu huyu mtu vyema sana.
Lakini kwanini Bwana Raphael asikanushe hayo yeye Mwenyewe?, je, wewe ni Msemaji wake, siku akijitokeza yeye Mwenyewe ama ama watu wakileta huo ushahidi utauweka wapi uso wako ?
Reffer to China wakiwanyonga some of their officials kwa kubeba Ivory kwenye their Diplomatic Bags, Membe wetu atauweka wapi uso wake ???




Tutajuaje kama wewe ndo ulichambua ???, we need Facts, tuletee uchambuzi wako na wa Norwaay tupembue wenyewe.
Siamini kuwa wa Noorway walivujisha tu bila kuchambua



Hapa unarudia Makosa ya hapo Juu ya kuwa Msemaji wa Bwana Raphael.
Hapa unajipachika usemaji wa Kampuni ya SHELL



Hapa tena unajipa Kazi ya usemaji wa Serikali ya Kenya katika kuisafisha na Kumsafisha Bwana Raphael.



Hapo kwenye RED and BOLD, inaelekea kuna unachojua dhidi ya hao wana Siasa, huenda nao kuna wanachojua dhidi yako.
Waarabu wa Pemba wajuana kwa Vilemba



Intentionally left Blank



Then what happened baada ya hawa jamaa kusekwa ndani ??
Je, kuna ambaye amajiuzulu ?, je wakishinda hii kesi wewe na Kamati yako mko tayari kuwajibika ???
Naoma hili tuliweke kwenye kumbu kumbu Tutahitaji Mrejesho kutoka kwenye kamati yako regarding this.
.


Hapa unaonekana kuihurumia CCM na Serikali yake kwa kuipa anaglizo.
WTF !!!!!!!!!!! ????????????????


===============================
Nachelea Kusema Pia maelezo yako mengi ni ya Jumla jumla sana na hayana facts akama ambazo umetaka kupewa na unaodai wana kuchafua.
Pia, na wewe Kama msomi, akili Kubwa kama unavyojinadi / nadiwa, umerudia Makosa yale yale aliyoyfanya MFA jana kwa kujigeuza Msemaji wa China bila facts kwa kukanusa tuhumua za EIA kuwa Kwenye Dimplomatic Bags az Msafara wa Rais, Pembe za Ndovu zilibebwa.

Usimwamini mwanasiasa yeyote at a kama ni upinzani hayo ni maneno yako sasa tatizo Lako ni kutomaliza unachokifanya ungemaliza at a LA uswiss na mengine ulioanzisha ungekuwa umeisaidia nchi Kwa kiasi kikubwa sana kupambana na ufisadi Kwa hili la iptl pambaneni mpka mwisho hofu ni kuishia njiani kama kawaida yako

Ona huyu,yeye kaja kusafisha maswahiba wake wewe.unasifia kazi zake.

Huyu jamaa ni kilaza sana ujanja wake ni kurukia hoja kwa mbele,na kutaka kukwapua credits zote kwa maslahi yake binafsi.

Kwa mfano tuachane na huu utetezi wake.

Ameingiza hapa issue za escrow account.

PAC imefanya nini kwenye hii issue.

Kama ndio iliiagiza pccb au cag kufanya uchunguzi si ingepewa taarifa yenyewe?

Taarifa inapelekwa kwa rais sababu maelekezo ya kufanya uchunguzi yalitolewa na serikali.

Na kitakachofanyika,kama kuna watu wamebakia huko serikalini wanaofikiria ni kwamba,Rais atachukua hatua immedietly wala hataipeleka bungeni sababu huko bungeni kitakachofanyika ni kuishauri serikali kuchukua hatua.

Na hapo ndio mlango wa kudandia hoja utakuwa umefungwa rasmi.

Umenielewa?

Jifunze kujadili hoja iliyomezani na sio kuwapotosha watu kwa kujadili mambo meeeengi at par?

Eti oginga ana mtoto,ndio mambo ya kuja kutueleza sisi hayo kwa mgongo wa PAC.

Hivi sangala kwa hasira ulizonazo dhidi ya Zitto akipita kwenye anga zako physically si utamdhuru kama siyo kumpoteza kabisa. Hivi wewe unalipwa kiasi gani iwe hata hauna soni. Kwanza wanaochukizwa na ufisadi hakuna hata mmoja anayekuunga mkono katika propaganda zako dhidi ya mh. Zitto. Zitto endelea kumpuuza huyu jammaa na vibaraka wenzake pia watch out huyu jamaa atakuzuru kwa niaba ya mabwana zake.
 
Mkuu umeongea jambo jema zitto ni msanii anachofanya hapa ni siasa kumisafisha baada ya kuchuja kisiasa anatafuta jambo la kutoka nalo ameshindwa kumibu hela aliyopewa kwenda kumtibu mama yake alipewa kwa misingi gani halafu anasema eti kamupini ile haifanyi biashara tangu lini kampuni inaanzishwa isifanye biashara halafu kawa msemaji wa shell jamni zitto kaharibika siyo yule wa kipindi kile amekuwa mla rushwa tu.

wewe mjepo na Sangarara na wengine kadhaa nyote tunawafahamu. Hamwezi kuongea lolote la maana inapokuja suala la maslahi ya taifa. Taifa life au lisife, ninyi ni watetea CCM tu, tunawafahamu hata mkibadili ID, tutawatambua tu. Kitendo cha kuwepo uwezekano kuwa kuna viongozi wamehusika na wizi/ufisadi, kwa kuwa ni wa CCM lazima mtetee tu hata kama wameiba nyumbani kwenu. Tumeshawazoea. Tunafanya kuwadharau na kuwapuuza tu.
 
Last edited by a moderator:
IV hata kwa akili ndogo uliyonayo wewe na wale viongozi wa vyama sita wachumia tumbo inakuingia akilini kuwa ZITTO alikosa pesa ya kumtibu mama yake, wakati mwingine kabla ya kuandika fikiria japo kidogo unataka kuandika nini.

nitaleta uzi hapa kwa MODS wenye ombi la angalau kwa miezi 2 watu watumie IDs zao halisi ili angalau tutambuane yani angalau kwa miezi 2 tu baadae lirejee kama zamani

Hiyo (red) hata mimi naiunga mkono maana kila ninaposoma upuuzi wa watu fulani humu natamani tungepata nafasi ya kutambuana japo kidogo tuone kama wangeendelea kuandika kama wanavyoandika hawa watu. Mi nadhani huu utaratibu wa anonymity unachochea sana kupost pumba na bangi kwenye jamii forum.
 
Waberoya ....wewe una mahaba na Zitto long time .....yeyote aliye kinyume na Zitto utamwita majina yote...... Mchambuzi yuko fair sana kwenye hoja zake hasa anapowajadili wanasiasa tofauti kabisa na wewe ambaye issue yoyote inayomhusu Zitto hatuhitaji miwani kujua uta comment nini........hili swala la IPTL tuache akiba ......subiri muone mwisho wake......wengine tumeshajua mwisho wake.......tunasubiri dakika ya kuanza kuulizana humu humu....

kwa hili kachemka. period
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom