Zitto: Nashambuliwa, tunashambuliwa! PAC tunasema "Hatutetereki"

Zitto: Nashambuliwa, tunashambuliwa! PAC tunasema "Hatutetereki"

Kuna mambo Zitto ameyaongelea humu ndani, hakupaswa kuwa msemaji wa taasisi hizo au msemaji wa mtu ambaye amehusishwa ila ifahamike kwamba asingeweza kutoa majibu juu ya kashfa nzito zenye nia na malengo ya kumkatisha tamaa pasipo yeye kujibu hoja katika mfumo huo.. ukiona povu linakutoka kunywa maji then rudi jamvini.
 
Zitto wewe ni laana...

Huna mvuto tenaaa...unatafuta nitoke vipi...
 
Last edited by a moderator:
Mkuu kwani wewe ni zitto kaulizwa zitto mbona kiherehere wewe subiri alipuke aone watu ushahidi wanao siyo kuzuka mfano huu hajaukanusha hadi sasa.

Hicho ndio nataka

Facts bila evidence ni kelele

But nmeona kapewa as a loan
What so special there
 
Fuatilia rekodi yangu humu, nilikuwa shabiki mkubwa sana wa Zitto, na sababu zangu kufanya hivyo Zipo Katika nyuzi ambazo ukitaka Nitakupa link usome kisha urudi kwa hoja badala ya maneno ya chuki chuki chuki.

Nirudie Tena, zitto wa buzwagi alikuwa mzalendo, zitto wa escrow ni zitto anayejisafisha.

Cc Nguruvi3

Sent from my iPhone using JamiiForums

Mkuu umejishusha sana, na ndio mana una m copy Nguruvi

imefikia muda huna akili zako, ila unashikiwa na akina Nguruvi ambao wanarukaruka tu na hoja za kujikomba

kumbe unakuwa mshabiki wa watu humu?? na sio philosophy za watu?

Yet unataka mabadiliko??

Hoja iko mezani take it positive jadili kama mzalendo kweli, kuwa ulikuwa unampenda zito na leo unamchukia kana kwamba una una ushahidi na eti anajisafisha ni kuishiwa hoja na haukupaswa kusoma; kubali kuwa umechemka na Mr. Waberoya hatakuacha upite bila kuelezwa kuwa umechemka!!

I thought uko tofauti na akina Mbowe, kumbe hata wewe walikupata??

looser!! kumbuka hicho ni kidonge sina muda wa kujibishana na mgonjwa, meza au tema mimi simo
 
braza weka huo ushahidi

otherwise u are just an empty bottle

let zitto save himself

Usijali mkuu wewe si Zitto ndo maana nimemuomba zipo niweke bayana??au wewe ni Mrs Zitto? Ila bado nahitaji Mh Zitto wala si Mkewe
 
Mkuu kwani wewe ni zitto kaulizwa zitto mbona kiherehere wewe subiri alipuke aone watu ushahidi wanao siyo kuzuka mfano huu hajaukanusha hadi sasa.

Mkuu Simiyu Yetu hakuna kazi ngumu katika medani ya siasa za Tanzania kama kujaribu kumshusha,kumchafua,kumsingizia au kujaribu kumuiga mwanasiasa Zitto Zuber Kabwe.Wananchi wamemshiba unapoteza nguvu zako bure .Ninakushauri kiroho safi.ACHA KABISA
 
Last edited by a moderator:
Mungu aendelee kukulinda Zitto mzalendo wa kweli! Pamoja na wewe kubeba hii hoja ya kuliokoa taifa Bavicha wamechukia sana wanatamani ushindwe au upate aibu yeyote au ukutwe na mabaya!

Maana walitaka hii hoja ibebwe na Mnyika ndio wafurahi na waliposikia majina mawili ya viongozi wa upinzani wamekasirika sana!

Mungu aendelee kukulinda watanzania wanazidi kukuombea!

Ahahahahah... kumbe..... sasa ndio nimekuelewa.
 
Usijali mkuu wewe si Zitto ndo maana nimemuomba zipo niweke bayana??au wewe ni Mrs Zitto? Ila bado nahitaji Mh Zitto wala si Mkewe

Lol ila watanzania ***** hatuji endelea hadi watu kma wew
Waishe

Basically huo ushahid wako utakuwa hauna any public importance


Anyway keep waiting
 
Mind player! Mkombozi wa wanyonge hawezi kuwa Kibaraka. Just a matter of time, he will be useless!
 
Vibaraka wa majizi wa IPTL ESCROW akaunti kiama chenu jumatano.
 
Pumba kabisa, eti seth aliangusha serikali ya kenys,kwa hiyo unachokifanya ni kuzuia serikali ya ccm isuanguke?

Mkuu umeongea jambo jema zitto ni msanii anachofanya hapa ni siasa kumisafisha baada ya kuchuja kisiasa anatafuta jambo la kutoka nalo ameshindwa kumibu hela aliyopewa kwenda kumtibu mama yake alipewa kwa misingi gani halafu anasema eti kamupini ile haifanyi biashara tangu lini kampuni inaanzishwa isifanye biashara halafu kawa msemaji wa shell jamni zitto kaharibika siyo yule wa kipindi kile amekuwa mla rushwa tu.

Ile milioni sita ulliyotuhumiwa kuchukua kwa ajili ya kutibia mama naona hujaiongelea

wakuu kuweni na huruma na nchi yenu, hata kama mna chuki na zitto, haiwasaidii
 
Nilidhani mashabiki wa CDM wangekuwa mstari wa mbele kuunga mkono vita ya ufisadi bila kujali nani anaongoza mapambano. Badala yake imekuwa vita dhidi ya Zitto.

Tunayo kazi kubwa sana kama taifa kuungajisha nguvu kupambana na ufisadi.

Wenyewe wamekaa pembeni wanashangilia jinsi tunavyofarakan.

Haiingii akilini eti Zitto akope just six millioni. Tungo nyingine za kijinga kweli kweli.
Ushabiki wa vyama vya siasa umetufanya tupoteze uzalendo na nchi yetu.

Angalia hapa Zitto anaelezea maslahi ya nchi watu wanavyotafuna pesa lakini kutokana haya yanasemwa na Zitto basi pro-Chadema wapo radhi wawe upande wa CCM.

Halafu hawa hawa Chadema wanajiita UKAWA wanataka kuondoa CCM madarakani kama siyo drama ni nini.

CCM walivyokuwa mafia wanawachora tu huku wanacheka.
 
Last edited by a moderator:
Ushabiki wa vyama vya siasa umetufanya tupoteze uzalendo na nchi yetu.

Angalia hapa Zitto anaelezea maslahi ya nchi watu wanavyotafuna pesa lakini kutokana haya yanasemwa na Zitto basi pro-Chadema wapo radhi wawe upande wa CCM.

Halafu hawa hawa Chadema wanajiita UKAWA wanataka kuondoa CCM madarakani kama siyo drama ni nini.

CCM walivyokuwa mafia wanawachora tu huku wanacheka.

Ndugu yangu Ritz katika list ya watu waliolipwa toka statement akaunti ya IPTL wamo viongozi wakuu wawili wa vyama vya upinzani,tafakari kesho uje na majibu..
 
Last edited by a moderator:
Ana nunua kesi...ili aizime. Rejea kesi ambazo amewahi kushiriki kikamilifu....nini kilitokea kwenye kesi hizo(Ela zimefichwa uswizi,inflated gaus contracts).

Hapa chakufanya...ni kutumia hizi baadhi ya taarifa anazozitoa tuzifanyie kazi...kwa ajili ya kuwashughulikia wahusika ama kwa njia rasimi ama zisizo rasimi. Huyu asipewe nafasi ya kununua suala hili.

Kama zitto hampendi fine tafuteni mwingine wa kufuatilia vinginevyo hamna niya njema na fedha zetu
 
Ndugu yangu Ritz katika list ya watu waliolipwa toka statement akaunti ya IPTL wamo viongozi wakuu wawili wa vyama vya upinzani,tafakari kesho uje na majibu..
Mkuu Mingoi, nakuelewa kiundani mno kama umenisoma kiundani utakuwa umenifahamu.

Kwenye ili suala mimi nipo na Zitto naangalia maslahi ya nchi, hawa pro-Chadema/Ukawa, sijui wataweka wapi sura zao ripoti itakapotoka viongozi wao wamo wapiga pesa.

Hata siku moja hauwezi kumsikia Mbowe wala Slaa wakiwaeleza wananchi hii issue.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom