Zitto mbabe wa Bungeni, hakususia hotuba ya Rais

Zitto mbabe wa Bungeni, hakususia hotuba ya Rais

wachaga zitto anawakera sana ila sisi tunaojua mtu aliekomaa kisiasa tunamuona zito kama mbunge shupavu kuliko wabunge 20 wa chadema kwa uwezo alionao

zitto ni mrema mpya bungeni. anataka kote ukawa na ccm..
 
Mtampa majina mengi sana zitto.Ila ni kwa sababu hayupo nanyi(ukawa).Hekima, subira na ueledi wa mambo unamfanya zitto awe tofauti sana na wansiasa wengi wa tanzania.
Hongera Zitto
Watanzania wenye muono wa mbali bado watakuwa nawe.

zitto yuko na ccm
 
Wabunge wa upinzani walianzisha zomea kwa lengo la kumzuia dr.shain chakushangaza badala ya kumshika tanganyika jeck na kumsokomezea nje ya bunge wakaishia kutimuliwa wao.

Katika timua hiyo kidume zitto aligoma kutoka na kubaki ndani cha ajabu ndugai alikuwa mpole wakati nayeye zitto alikuwa anazomea hii inaonyesha zitto ni mbunge pekee mbabe.

Zitto hakuzomea, acha kupotosha.
 
Lengo la kuzomea ni kupinga uwepo wa dr.shain mtu mmoja wao wako mia, walishindwa nini kumfurumusha nje ya bunge na wakaendelea na mambo yao? kinga ya bunge iko wapi sasa? Mie nilitegemea badala ya kuzomea wangeomba mwongozo wa spika kwanza juu ya uhalali wa kuwepo kwake.

Jana ndio walijidhihirisha kua km sio wehu basi vichaa.
 
hawa sijui wanafikiri kwa kutumia nini? wanamdai maalim saif wakati wabunge wa cuf Zanzibar wako ndani ya bunge, nilitegemea wangegoma kuingia hadi boss wao maalim saif atakapoingia bungeni.

Hata me nilidhan wangegoma tena sio tu wabunge wa CUF bali wabunge wote wa UKAWA,
Lkn wao ndio wamekua wanafki wakubwa.
 
.. marikiti ntakuita kalikiti sasa, zito bora ameondoka cdm kwani chama kimepumuaaa
Cdm washapita wangapi kwani? Na wako wapi sahv
 
Last edited by a moderator:
Amani iwe kwenu wakuu,wakati jana rais akiwa anahutubia kiongozi mkuu wa chama cha act Zitto alibaki bungeni hali ya kuwa wabunge wengi wa upinzani walikuwa nje baada ya spika kuwatimua kwa kutotii kiti,wabunge hao walikuwa wanahimiza maalim seif apewe ushindi wake,baadhi ya wanachama wa act wamehuzunishwa kwa kitendo cha kiongoz wao kubaki ndani hali ya kuwa ni mpinzani wanachama hao wanasema kitendo alichofanya zitto ni sawasawa na yale aliyokuwa anafanya mrema na cheyo,hali iliyopelekea baadhi ya wanachama kuchoma kadi zao

Leta ushahidi hapa,
Unadhani tatizo hutatuliwa kwa kuzomea au kutoka nje,
Km kweli wameguswa wangesusia hata kukanyaga bungeni kabisa,
Walitaka kuwahamasisha wananchi waandamane ila nao wameshtuka, maana raha ya maandamano wahusika wakuu wawe mstari wa mbele sio kuwatanguliza vijana wa watu wao wamebaki ndani kwao wanaangalia luningani.
 
Vilaza mnaboa na vjipost vyenu vya kijinga muda wote
 
Ndiye huyu au kuna mwingine ??

Zitto hajasema hajui tatizo lililopo Znz, anajua na anapingana vikali,
Lakin ikumbukwe Znz ni nchi,
Huwezi kuingilia saana mambo ya nchi ya mwenzio,
Pia km kweli Waznz wamekerwa sana na kubaki Shein madarakani mbona wabunge wao wapo bungeni c wangegomea pia??
Ikumbukwe tu tena hilo halina ubishi,
Wabunge waliopo pale bungeni kazi yao kuu ni kuwatetea wananchi waliopo majimboni mwao, juzi tu hapa wametoka kuwaomba kura eti leo wanatoka bungen kwa masuala ya waznz, kiukweli hicho sicho kilichowapeleka pale, wapige kazi zinazowahusu, ndio mana Zitto hakutoka nje.
 
Zitto ni mtu makini huwezi kumfananisha na nyumbu wasiojitambua
 
Walikuwepo akina mzee Cheyo Mrema nk ambao wao waliamua kufanya kazi za ccm na kusahau majukumu yao kama wabunge wa upinzani. matokeo yake wameyaona wao wenyewe na hawakutegemea kama itakuwa hivyo.

Ni suala la muda tu lakini ipo siku ZITO utalitizama kupitia tv.

Hivi Cheyo mzee wa kumwaga mapesa yuwapi siku hizi na anafanya nini?
 
Hatima ya zito haina tofauti na ya Dkt.Mrema.Vuteni subira.
 
Zitto amewaumiza sana ukawa, maana jf leo ni zitto na kitila ,hongereni sana act mbunge mmoja tu gumzo kiasi hiki ama kweli siasa ni akili.hongera zitto kwa kuwa uko bungeni kwa maslahi ya wananchi na sio chama au upinzani wala ukawa/chagadema /mbowe ambao ni wapiga deal maarufu nchini washampiga pesa lowassa sasa wako kwa maalim seif!!!
 
mlitamani sana Zitto asiwe mbunge na mlijitahidi sana kumchafua mitandaoni mkijua kuwa hilo ndo litakuwa kaburi lake kisiasa. kitu ambacho hamkujua ni kuwa ni yapi hasa maamzi ya wanaKigoma. mlitamani Zitto angetokea kule arumeru au hai au hata kule marangu na kibosho ili mapenzi yenu yatimie. lakini ndo hivyo haikuwa hivyo. mapenzi ya Mungu yamechukua nafasi yake. kamuambieni na huyo sultan wenu kuwa kilichopangwa na Mungu hakuna wa kukipangua.


Zitto kachukua mikoba ya Mrema.

Amani iwe kwenu wakuu,wakati jana rais akiwa anahutubia kiongozi mkuu wa chama cha act Zitto alibaki bungeni hali ya kuwa wabunge wengi wa upinzani walikuwa nje baada ya spika kuwatimua kwa kutotii kiti,wabunge hao walikuwa wanahimiza maalim seif apewe ushindi wake,baadhi ya wanachama wa act wamehuzunishwa kwa kitendo cha kiongoz wao kubaki ndani hali ya kuwa ni mpinzani wanachama hao wanasema kitendo alichofanya zitto ni sawasawa na yale aliyokuwa anafanya mrema na cheyo,hali iliyopelekea baadhi ya wanachama kuchoma kadi zao

sasa unatarajia afanye nini? atoke aende wapi? walikaa akina mrema, Shibuda na Cheo wako wapi leo? Dambi ya unafiki ni mbaya sana inatafuna hadi mifupa.

hahahaaa Zitto hongera sana pengo la mrema na cheyo umeliziba

Watapishana na Kafulila akiingia ZZK anatoka

Zitto msaliti tu siku zote, tena bora alivyondolewa chadema.....cdm kilimbeba vya kutosha

Zitto yuko ki maslahi uwe una elewa Psychology ya mtu.

Zitto amevizia u Mwenyekiti wa PAC kwa huruma ya wana CCM. Tuko hapa, yule mnafiki tu

Walikuwepo akina mzee Cheyo Mrema nk ambao wao waliamua kufanya kazi za ccm na kusahau majukumu yao kama wabunge wa upinzani. matokeo yake wameyaona wao wenyewe na hawakutegemea kama itakuwa hivyo.

Ni suala la muda tu lakini ipo siku ZITO utalitizama kupitia tv.

hahhaa hahahaha hahaha. ...zito n mrema wa kipindi chetu

Zitto ni mpinzani?

Una uhakika Zitto alikuwa anazomea? uliangalia bunge? acha kupost kujifurahisha. Leta hoja yenye maana.
 
Mhe Zitto Kabwe Hongera kwa kuwaonyesha Watanzania tofauti kati ya ACT Wazalendo na UKAWA kuanzia tarehe 5/11/15 siku ambayo mgombea Urais wa ACT alikwenda Diamond Jubilee Hall na kuonyesha ukomavu na uzalendo tofauti na UKAWA na jana wewe mwenyewe ulipoamua kubaki ndani ya Bunge kuungana na wabunge wa CCM kusikiliza hotuba ya Mhe Rais. Hukufanya vile kupingana na UKAWA la hasha! Ulifanya vile kuonyesha kuwa ACT Wazalendo ni mpinzani mshiriki na siyo mpinzani mkosefu! Aidha kuacha wenzako wanatoka na ukabaki peke yako ni kitendo cha ukomavu na ujasiri. "Better him from within than Him from without" (Shakespeare) Wengi tunakupongeza! Membe.
 
Back
Top Bottom