Zitto mbabe wa Bungeni, hakususia hotuba ya Rais

Zitto mbabe wa Bungeni, hakususia hotuba ya Rais

Membe ni Nani katika siasa za Tanzania,JK alihitaidi ambebe lkn hakubebeka,asubiri huruma ya Magufuli tu
 
Bado ni mapema Kusema lolote , WAJUZI mambo haya, na Maana ya mienendo ya siasa za nchi na dunia, ni mapema kusema Zitto na ACT wananafasi au laa.
 
Kweli zzk ni shujaa kama Mrema na anafaa sana ktk nji hii
 
Siasa za Tanzania kazi sana haya ngoja tusubiri tutayaona mengi.
Ila ninavyojua Zito ni mwanasiasa mahiri aangalie namna ya kuchanga karata zake vizuri vinginevyo hizi sifa zinaweza kumweka pabaya aangalie asije fuata njia ya akina Mrema shibuda na cheyo.
 
Membe ni Nani katika siasa za Tanzania,JK alihitaidi ambebe lkn hakubebeka,asubiri huruma ya Magufuli tu

Membe ni mojawapo wa makomredi wanaochukia rushwa nchi.alishiriki kwa kiasi kikubwa kulifanya fisadi likatwe na ccm,na akasababisha pia fisadi lisiende ikulu..asante Bernard Camilius Membe,gesi yetu imebaki salama
 
ile issue ya kifo cha balozi wa libya na yale mabilion ya Ghadaf iliishia wapi ?
 
Back
Top Bottom