Wangari Maathai
JF-Expert Member
- Aug 13, 2018
- 34,958
- 70,712
😂😂😂akipoooza itakuwa vyema zaidi😂😂Huyu Jiwe bora augue saratani au ugonjwa wa kupooza tu. Hana faida.
😂😂😂akipoooza itakuwa vyema zaidi😂😂Huyu Jiwe bora augue saratani au ugonjwa wa kupooza tu. Hana faida.
Sasa naanza kuelewa wakati wa Ben saa nane mlisema haya haya mane o na kwa lisu hivyo hivyo Leo kwa Zito nako mnatupumbaza..... watazaliwa wengi akina ZitoUuliwe Zito Kabwe kwa lipi haswa? I mean hii ndo shida ya Wazazi kutelekeza watoto na kutokuishi nao kuwapa mapenzi ya dhati matokeo yake wanakuwa viumbe walio na mapungufu makubwa ya upendo hivyo siku zote wanatafuta attention na validation kila mahali.
Haya tumekusikia basi tutakujadili wiki nzima hatujakusahau, ni kwamba tu tuna mambo mengime pia ya kujadili, lkn hatujakutupa!
you hope is hopeless
you are on the other side
You said not to bring stuff from USA and here you go..
USA is people here in Tanzania is TISS aka watu wasiojulikana.
And in USA it is not condoned so we shouldn't here also.
Mawazo ya kijinga haya!!
Oh Lord!!Huyo zitto awe makini si apunguze tu kiherehere chake mambo ya kujifanya Martin Luther wa Tanzania ataitia simanzi familia yake bure aisee. Nikikumbuka saanane, Tundu lissu kah
Sent using Jamii Forums mobile app
VERY!
Mavi yako.Uuliwe Zito Kabwe kwa lipi haswa? I mean hii ndo shida ya Wazazi kutelekeza watoto na kutokuishi nao kuwapa mapenzi ya dhati matokeo yake wanakuwa viumbe walio na mapungufu makubwa ya upendo hivyo siku zote wanatafuta attention na validation kila mahali.
Haya tumekusikia basi tutakujadili wiki nzima hatujakusahau, ni kwamba tu tuna mambo mengime pia ya kujadili, lkn hatujakutupa!
PumbaaaaaaaaavuTangu 'ghala la Silaha' liteketee Kule Mwandiga 2017 kijana amekuwa hajiamini kabisa
Wamarekani kabla hawajakutwanga huwa wanaharibu zana zako Za kivita unazoamini ndio kali zaid ambazo unakuwa umezificha,
kisaikolojia ukiamka Asubuhi ukaambiwa Mzee 'Lugalo imegeuzwa jivu' lazima ulegee na Kuishi kwa wasiwasi zaid.
Zitto aachane Na Mabeberu arudi uzalendoni maana inawezekana wanaomtuma wakamshighulikia ili tu kuichafua Serikal Kama walivyofanya kwa Mgonjwa wetu wa Belgium
Wanajitekenya wenyewe, yaani mtu anatumiwa na wazungu, wanampa hela kuichafua serikali, wazungu wakiona amefikia climax basi wanaunda kikundi wanajifanya wana usalama, wanafanya vikao then wanamtuma mmoja wao kuvujisha siri kwa mhusika mla hela za wazungu, mtu huyo anaamini ni serikali anakuja twitter kusema kuna mpango. Wakati huo wazungu wanampa pumzi kwa kumuongezea dau mhusika anazidi kuichafua serikali, anapata misukosuko mikubwa kwa sababu anavunja sheria, basi wazungu hao wanafanya timing wanamtwanga risasi mhusika. Hivyo zzk aache uzuzu, kila kitu kinajulikana, hao wazungu watawamaliza enyi pimb
Hivi kwa mawazo yake huyu mpuuzi ni nani anaeweza kumuua, kwa lipi hasa? Mtu sio raia wa nchi hii. Amepata bahati ya kuishi katika nchi ya amani ila yeye analeta mambo ya kwao wanakopenda kupigana muda wote.Kupitia account yake ya twitter mbunge wa Kigoma mjini amesema kuna operation maalumu iliyoanzishwa kwa lengo la kummaliza.
Tunafahamu kuwa Operesheni Maalumu #Mzizima2 imepewa kibali kutekelezwa. Dhima ‘ Vita ya Mwisho kuleta Nidhamu kamili’ inataka kinachoitwa kumnyamazisha SAI ( mie huyo ). Wakajipange upya Tu. Mungu tu Ndio anaweza kuninyamazisha. SIOGOPI mwanadamu mwenzangu aslani
We are aware of a special operation to ‘finish’ me off. Special Operation code named ‘Mzizima 2’ has been given the go ahead with the mission ‘Final Battle for the Total Discipline’. The aim of the mission is to completely silence the voice of SAI (aka Zitto). They Better replan
Kama ni mjanja atastuka na kuachana na kuchukua hela za wazungu arudi nyumbani, aombe ulinzi polisi na UW awape kazi ya kuwafuatilia hao wazungu, ingawa wanaweza kumpiga risasi kummaliza ili kupoteza ushahidi, hapo kazi anayoHii theory hai work kwa Zitto,
ila ime work kwa Lissu