Charles ndonga
Member
- Sep 21, 2018
- 7
- 0
Omba mungu.
Tangu 'ghala la Silaha' liteketee Kule Mwandiga 2017 kijana amekuwa hajiamini kabisa
Wamarekani kabla hawajakutwanga huwa wanaharibu zana zako Za kivita unazoamini ndio kali zaid ambazo unakuwa umezificha,
kisaikolojia ukiamka Asubuhi ukaambiwa Mzee 'Lugalo imegeuzwa jivu' lazima ulegee na Kuishi kwa wasiwasi zaid.
Zitto aachane Na Mabeberu arudi uzalendoni maana inawezekana wanaomtuma wakamshighulikia ili tu kuichafua Serikal Kama walivyofanya kwa Mgonjwa wetu wa Belgium
Kwaiyo concern yako kwamba ZITTO anatumika, unaishi wapi? where is Azzory? we are living under darknessTangu 'ghala la Silaha' liteketee Kule Mwandiga 2017 kijana amekuwa hajiamini kabisa
Wamarekani kabla hawajakutwanga huwa wanaharibu zana zako Za kivita unazoamini ndio kali zaid ambazo unakuwa umezificha,
kisaikolojia ukiamka Asubuhi ukaambiwa Mzee 'Lugalo imegeuzwa jivu' lazima ulegee na Kuishi kwa wasiwasi zaid.
Zitto aachane Na Mabeberu arudi uzalendoni maana inawezekana wanaomtuma wakamshighulikia ili tu kuichafua Serikal Kama walivyofanya kwa Mgonjwa wetu wa Belgium
Mmechoka we na nani?
Nokia ya kitochi yuzingi jamii foramu
Mkuu umenikumbusha vita ya majimaji. Wangoni wanapiga kelele maji maji mzungu akiendelea kuwamaliza kwa kutumia mguu wa kuku.Kwani tunguli zake hazifanyi kazi?
Kusubiri kuona !?....hiyo ni masihara na mzaha !Tundu Lissu alitahadharisha hivihivi watu tukachukulia masihara.
Ben Saanane alilalama watu tukachukulia mzaha...
Ngoja tusubiri tuone
SGR !Lissu ilikuwa risasi...
huyu watatumia nini?? kikotoo ama bombadia??
Ngosha anashambuliwa awamu hii lakini haya mambo yapo africa nzima tangu miaka ile ya 60 wakati wa uhuru.Inawezekana na Rogue elements ndani ya system ya nchi,ambazo zimeamua kufanya yao bila mkulu kufahamu,lakini kwa Africa,operation kama hizi za kuwazima watu,lazima zina baraka kutoka juu,
Mhe Zito asijitape bure,wakiamua aondoke,anaondoka tu,labda kama yupo kwenye paylole ya CIA,Jamar Khashogi,Robert Ouko pale Kenya.Stanislaus Katabalo mhandishi nguli kipindi cha awamu ya Pili,Imran Kombe,
Wakikutaka,watakupata tu ndugu,
Sent using Jamii Forums mobile app
We una matatizo ya akili ndugu yangu!Ila utakubaliana na mimi kwamba Tundu Lissu alikuwa hakosoi bali kukashifu, kutukana na kukejeli uongozi wa nchi jambo ambalo laweza kabisa kuamsha hisia kali kutoka kwa raia yoyote yule.
Raia huyo/hao anaweza kuchukua hatua yoyote ile kali kwa kuona kwamba Tundu Lissu anafanya hivyo kama nani nchi hii.
Au wewe waona ni sawa kufanya alokuwa akiyafanya Tundu Lissu kwenye vyombo vya habari kumkashifu kiongozi wa nchi?
ukabila umekumaliza , umekuwa kama msukule wa kihindi ! awamu ya 5 hii unayoiabudu haina uwezo wowote wa kujenga hoja , njia yao pekee ni mauaji , sasa zamu yako ikishafika ndio utaelewa kwamba shetani hana rafiki
Hebu nitajie matusi aliyotoa LissuRaisi wa sasa wa Brazil Jair Bolsonaro ambae ana msimamo mkali wa mlengo wa kulia, alichomwa kisu na raia ambae hakupendezwa na kauli zake alizokuwa akitoa kwenye mikutano ya kampeni.
Huko Uingereza miaka miwili ilopita raia mmoja mwenye msimamomklai alikwenda kwenye ofisi za mbunge mmoja aitwae Jo Cox na kumpiga risasi kisa tu mbinge huyo kutetea Uingereza ibakie kwenye jumuiya ya Ulaya.
Hivyo mtu naweza kabisa kusimama jukwaani na kuongeza au kutoa kauli anadhani kuwa ni sawa lakini kumbe zinaumiza wengine.,
Kupitia account yake ya twitter mbunge wa Kigoma mjini amesema kuna operation maalumu iliyoanzishwa kwa lengo la kummaliza.
Tunafahamu kuwa Operesheni Maalumu #Mzizima2 imepewa kibali kutekelezwa. Dhima ‘ Vita ya Mwisho kuleta Nidhamu kamili’ inataka kinachoitwa kumnyamazisha SAI ( mie huyo ). Wakajipange upya Tu. Mungu tu Ndio anaweza kuninyamazisha. SIOGOPI mwanadamu mwenzangu aslani
We are aware of a special operation to ‘finish’ me off. Special Operation code named ‘Mzizima 2’ has been given the go ahead with the mission ‘Final Battle for the Total Discipline’. The aim of the mission is to completely silence the voice of SAI (aka Zitto). They Better replan