Zitto: Kuna operation maalum ya kunimaliza (kuniua)

Zitto: Kuna operation maalum ya kunimaliza (kuniua)

Haa haaaa. Kelele zote kumbe ni kelele za chura...maji yamemfika shingoni sasa. Kila kona vyuma vimekaza. Si ameshatoa taarifa twitter inatosha
 
Kama ni mjanja atastuka na kuachana na kuchukua hela za wazungu arudi nyumbani, aombe ulinzi polisi na UW awape kazi ya kuwafuatilia hao wazungu, ingawa wanaweza kumpiga risasi kummaliza ili kupoteza ushahidi, hapo kazi anayo

na wakimmaliza....bado wasiowaza nje ya box watasema ni serikali

adui katulia mahali fulani
 
Lissu alilalamika hivi hivi watu wakapuuza jamaawakafanya yao na hakuna kuulizwa wala kutafutwa
Watu wanaompinga Zitto ni wanafiki na huo ndiyo mwanzo wa hiyana.

Uzuri wa haya mambo yana kwenda kwa historia, na historia imethibitisha kwamba kwa aina ileile waliyotumia wengine kama aliyotumia Zitto mwisho wa siku wengine waliuliwa na wengine kudhuriwa. Ndiyo maana wenye akili wanapata tabu sana na hawayapuuzi maneno ya Zitto.

Suala jengine, maneno aliyoyaandika Zitto ni mazito mno. Kama ingelikuwa kiki kama wanavyodai basi angelichukuliwa hatua mapema sana. Lakini yana ukweli, ndiyo maana wameshikwa na mshtuko huko hawajui nini cha kufanya.

Suala jengine Jiwe huko alipo ajipime ana watiifu kweli? Siri ya mipango yake imetoka mapema tu.

Bila kusahau hii ni Afrika na asifanye masihara. Watu bado wanavyo vitu vya mababu zao. Kimasihara wata umia watu hivi hivi. Kwani Mtula yupo wapi???
 
Inawezekana kabisa maana ya Lissu yalianza hivi hivi.

Hata Ben Saanane ilikuwa hivi hivi na mpaka leo hajulikani alipo.

Zitto amekuwa akivujisha mambo mazito na sijawahi sikia kakamatwa au kushitakiwa kwa kuchafua watu fulani zaidi ya kushitakiwa hivi karibuni.

Kama madai haya nayo ni ya kweli kama tulivyoona kwa Lissu, basi kuna watu/mtu (mhusika wa mambo haya ) lazima ajiulize ni kwanini siri zinavuja kama kweli wote wanaomzunguka wanamkubali na pia yeye mwenyewe ajitafakari kama yuko .......

Kwa maneno mengine, kama madai haya ya Zitto yana ukweli na siri zinavuja kama hivi, basi wahusika wajitafakari sana kama wako pamoja(wote wanaridhika na matendo haya).
Lesson to learn

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Zitto acha kucheza na akili za watu....ww wakumalize ili iweje...ww ni puppet ndani ya upinzani..na inajulikana hivyo..acha kutupotezea muda
Huu ugonjwa mliokuwa nao inabidi utibiwe mapema tu. Kwani huo ugonjwa wenu ni mbaya na una ambukiza. Ugonjwa wenu unaitwa unafiki.

Na tiba ya ugonjwa wenu si mitishamba wala dawa za maabara. Tiba yenu nyie ni kuchinjwa. Na mimi sina haraka najua tutafika tuu huko. Kwani unafikiri kuchinjana watu tuna shindwa? Hatushindwi, bali tuna tafuta sababu tu. Ngoja tufikie huko, kwa jina la Mungu panga zitakuwa juu ya shingo zenu.

Halafu isome kimasihara tu, hujui wengine tumeumbwa kwa roho za namna gani.
 
Lissu alipotoa taarifa ilisaidia kitu gani,hao unaopaswa kuwapa taarifa they're part and parcel ya uovu husika.
Alitoa taarifa kituo gani cha polisi?

Nokia ya kitochi yuzingi jamii foramu
 
Sawa lakini hii sio mara ya kwanza wanaharakati kuanza kunyemelewa mpaka inafikia kuuwawa,kulawitiwa,kutekwa,kupotea,kukoswa koswa kufa endeeleeni kutuona waTz wapumbafu ila ipo siku mtaona mnachokipanda mioyoni mwa waTz wenzenu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Nasema hivi acheni UPUMBAVU. Nendeni mkatoe maelezo polisi kama mko serious. Au mwambieni awatajie hao wanaotaka kumuua.

Nokia ya kitochi yuzingi jamii foramu
 
Back
Top Bottom