Zitto: Kuna operation maalum ya kunimaliza (kuniua)

Zitto: Kuna operation maalum ya kunimaliza (kuniua)

Inawezekana na Rogue elements ndani ya system ya nchi,ambazo zimeamua kufanya yao bila mkulu kufahamu,lakini kwa Africa,operation kama hizi za kuwazima watu,lazima zina baraka kutoka juu,
Mhe Zito asijitape bure,wakiamua aondoke,anaondoka tu,labda kama yupo kwenye paylole ya CIA,Jamar Khashogi,Robert Ouko pale Kenya.Stanislaus Katabalo mhandishi nguli kipindi cha awamu ya Pili,Imran Kombe,
Wakikutaka,watakupata tu ndugu,

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kupitia account yake ya twitter mbunge wa Kigoma mjini amesema kuna operation maalumu iliyoanzishwa kwa lengo la kummaliza.

Tunafahamu kuwa Operesheni Maalumu #Mzizima2 imepewa kibali kutekelezwa. Dhima ‘ Vita ya Mwisho kuleta Nidhamu kamili’ inataka kinachoitwa kumnyamazisha SAI ( mie huyo ). Wakajipange upya Tu. Mungu tu Ndio anaweza kuninyamazisha. SIOGOPI mwanadamu mwenzangu aslani

We are aware of a special operation to ‘finish’ me off. Special Operation code named ‘Mzizima 2’ has been given the go ahead with the mission ‘Final Battle for the Total Discipline’. The aim of the mission is to completely silence the voice of SAI (aka Zitto). They Better replan


Zitto hana jipya anatafuta kiki kwa story za opareshen feki ili ionekane serikali inampango wa kumdhuru kwa lengo la kutafuta huruma ya wananchi. Kimsingi hizo ni Oparesheni zinazofanya na vyama vya upinzani kwa lengo la kuiuzia nyumba mbovu serikali. arudi kwao tu huyo mmbembe.
 
Katu siwezi kupuuza madai kama haya!!!

Hata Ben Saanane alitujuza members wenzake hapa hapa JF kwamba anatishia kuuawa lakini, kama ilivyo ada, wakatokea watu wakamkejeli na kumuita anatafuta kiki!!

Thread ile ilikuwa ndiyo thread ya mwisho kwa Ben na kiasi cha wiki moja baadae, taarifa za kutoonekana kwa Ben zikaanza kusambaa na hadi hivi sasa hatujui kimemkuta nini hasa!!!

Na ndicho pia kilitokea kwa Tundu Lissu pale aliposema bayana kuna watu walikuwa wanamfuatilia!

Sijapata kughadhibika kama hata baada ya kuwa TL amemiminiwa risasi, bado wakatokea washenzi na kudai hizo ni kiki tu!
Upumbavu uliyopitiliza kila wakati kutaka kunywa damu za watu ni aibu na fedheha uliyopitiliza
 
Huyo zitto awe makini si apunguze tu kiherehere chake mambo ya kujifanya Martin Luther wa Tanzania ataitia simanzi familia yake bure aisee. Nikikumbuka saanane, Tundu lissu kah

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Namkumbusha zitto atoe taarifa polisi, na sehemu nyingine za usalama, na apewe udhibitisho wa taarifa yake, ili ikitokea basi wananchi waanzie hapo. Hawatakawia kumruka kwamba hajatoa taarifa.

Sent using Jamii Forums mobile app
Lissu alipotoa taarifa ilisaidia kitu gani,hao unaopaswa kuwapa taarifa they're part and parcel ya uovu husika.
 
Tangu 'ghala la Silaha' liteketee Kule Mwandiga 2017 kijana amekuwa hajiamini kabisa

Wamarekani kabla hawajakutwanga huwa wanaharibu zana zako Za kivita unazoamini ndio kali zaid ambazo unakuwa umezificha,

kisaikolojia ukiamka Asubuhi ukaambiwa Mzee 'Lugalo imegeuzwa jivu' lazima ulegee na Kuishi kwa wasiwasi zaid.

Zitto aachane Na Mabeberu arudi uzalendoni maana inawezekana wanaomtuma wakamshighulikia ili tu kuichafua Serikal Kama walivyofanya kwa Mgonjwa wetu wa Belgium
Inaonekana hao mabeberu wameshakutia mimba.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Uwe na akili wewe sio kukarr mambo. Viongoz wenu wanakamatwa kwa makosa sio kukurupuka. Kwanini hawamkamati Silinde, Prof J na wengine wengi?Kwamba hawa sio wapinzani au hawa hawajui upinzan ni nini?Sijawahi ona mbunge wangu kaitisha mkutano kaanza kutukana ovyo.Tukisikia mbunge anakuja eneo letu tunaandaa kero ZERO na tunamweleza. Sijawah hudhuria mkutano wake anafanya kazi ya kutukana viongoz au kuwadharrsha. Huyu sio mwanasiasa?Hivi siasa ni lzm uwe unatoa lugha chafu kila unapofanya mkutano?

Tuje upande wa Zito. Swala la kutishiwa maisha ni la kupeleka polisi na sio tweeter. Huko tweeter anamwambia nani?Huoni ni mwanya wa kikundi cha watu kufanya maasi na Mwisho mseme tulisema?Kwanini hao wanaomtishia maisha asiwataje au awapeleke polisi na jamii ijue kuna swala la kisheria limefanyika?Huko Ufipa mmejaa watu wa aina gani hivi kiasi kulishwa matango pori daily?Hamuamini polisi sawa,Basi awataje hao watu.Tunasema ufipa mmelogwa sio bure

Nokia ya kitochi yuzingi jamii foramu

Mkuu mimI sipo ufipa na wala sipajui isipokuwa nyie sijui mnalishwa maharage ya aina gani. Si kazi ya upinzani kusifia kazi kuu ya upinzani ni kukosoa. Pale mnapokosolewa mnakimbilia wametutukana. Hao wanaokamatwa mpaka leo nani kaonekana anahatia na mahakama. Upuuzi nI kuwa viongozi wa ccm ndio wanaotukana na hawachukuliwi hatua. Kwa zito kuutangazia uma amefanya jambo sahihI. Kwa sababu jambo lililokuwa lifanyike kwa siri si siri tena. Jambo lolote likimtokea uma na jamii mbali mbali hata nnje ya nnchi zitakuwa involved. Bakini kulalama hujuma yenu imefichuka.
 
Kupitia account yake ya twitter mbunge wa Kigoma mjini amesema kuna operation maalumu iliyoanzishwa kwa lengo la kummaliza.

Tunafahamu kuwa Operesheni Maalumu #Mzizima2 imepewa kibali kutekelezwa. Dhima ‘ Vita ya Mwisho kuleta Nidhamu kamili’ inataka kinachoitwa kumnyamazisha SAI ( mie huyo ). Wakajipange upya Tu. Mungu tu Ndio anaweza kuninyamazisha. SIOGOPI mwanadamu mwenzangu aslani

We are aware of a special operation to ‘finish’ me off. Special Operation code named ‘Mzizima 2’ has been given the go ahead with the mission ‘Final Battle for the Total Discipline’. The aim of the mission is to completely silence the voice of SAI (aka Zitto). They Better replan



Kama angetafutwa kweli sidhani hata huo muda wa Kuandika hivyo angekuwa nao na hivi sasa angeshakuwa Historia na jina lake la Kwanza kubadilika na ama kuanzia na herufi ' M ' au ile ya ' H '. Ila kwakuwa ukishakuwa Mwanasiasa lazima uwe na mbinu kadha wa kadha ili kubakia juu, kusikika na Wapiga Kura wako na pengine hata Wafadhili wako ndani na nje wakuamini na wajue unafanya Kazi na Pesa yao haipotei wacha tumuamini ' Kinafiki ' Mlalamikaji wetu mzoefu.
 
Kwenda kuarifu polisi ni mzaha!!!.
Police ipi hii ya ccm, wanaotekeleza wajibu wao kwa maelekezo toka juu. Mkuu wa wilaya au mkoa akisema weka ndani mtu anaswekwa ndani. Zito si mtoto mdogo, anajua ni kitu gani sahihi cha kufanya.
 
Acha UPUMBAVU, mwambieni aende polisi na akitoka huko ndio aje awaambie nini kinaendelea. Sio kukimbilia tweeter.

Nokia ya kitochi yuzingi jamii foramu
Sawa lakini hii sio mara ya kwanza wanaharakati kuanza kunyemelewa mpaka inafikia kuuwawa,kulawitiwa,kutekwa,kupotea,kukoswa koswa kufa endeeleeni kutuona waTz wapumbafu ila ipo siku mtaona mnachokipanda mioyoni mwa waTz wenzenu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Unawezaje kukimbizana na kuku ili umchinje ilhali nyuma yako unafukuzwa na simba?vipaumbele bado ni tatizo nchi hii.Time will tell.
 
Kwa taarifa yenu kama mnahitaji hii nchi ivuje damu kwa vizazi vinnr mfurulizo, aseee guseni huyu bwana mdogo.



Sikufichi nayaandika haya nikiwa na hasira,

Huwa ninatofautiana na huyu bwana mdogo katika mitizamo na namkubali katika harakati zake lakini hii haimanishi tunaugomvi nae. Mjue huyu alitunukiwa kuwa mwami kigoma hivyo haijalishi kafanya nini huyu ni icone ya kigoma.

Siku fichi tumeamua kuzika mizim na historia ya kigoma ili tuendane na matakwa ya dunia ya sasa hasa Tanzania,

Likitokea la kutokea kwa huyu bwana mdogo ndio mtajua hili jina Tanzania liko mabegani mwa waha.
Naomba nisitumie kigoma nitimie ukabila kabisaaaa WAHA
Sikufichi hii nchi tutaitua dhidi ya majanga mengi tutaruhusu kila aina ya vitu tulivyovihifadhi.

Mguseni.


Mwami wachu KABWE
Subhila imuhila hakilikale, ingo utubwile neza. Abha bhinyenzi bhagomba kuzana ubhuyima ingo utulekule tulekule vyiwachu.

Siwafichi, hili niko na hasira nikiwa muumini na mtunza hazina za mababu wa kiha. ATHUBUTU MTU KUMFANYIA KITU.

Hivi mlikwishajiuliza kwa nini TANZANIA BARA inaitwa TANGANYIKA??

MKITAKA KUJUA HILI WALAHI MGUSENI HUYU MWAMI.
KWENU MNAMWITA ZITTO ZUBERI KABWE,
SISI HUKU KWETU TUNAMWITA MWAMI WI NTALA ( HUYU NDIO MTAWALA WA TANGANYIKA)
HASA KATIKA MIZIMU NA UGANGA, PIA AMEPEWA MAMLAKA YA KICHAWI YENYE ASILI YA KIGOMA.

HAMUAMINI HILI MUULIZENI MDHIHILI NA ANDREW CHENGE,. MUULIZENI MKAPA
MUULIZENI NYERERE KWA WALIOSHUHUDIA SUALA LA NYERERE.


ZITTO RUDI HARAKA, NA KWENYE MUANDAMO TUTAKUWA NA KIKAO KAMA HIZI TAARIFA NI ZA KWELI,

IKIWEZEKANA NCHI IPITIE KIPINDI CHA MPITO.

TANGANYIKA NI YA KWETU KUPITIA ZIWA TANGANYIKA, TUNAYO MAMLAKA JUU YA DAMU ZOTE ZA TANZANIA BARA,

HIYO SIRI UCHUKUENI
( MWAMI NDASAVYE IKIGONGWE NDAYAGAMVYE UTARUTUBWIRA NEZA, INGO UTUBHALILE IZO NKECHURU TUZIKUBHULE)
Huyu mtoto nae anatapatapa tu..ye si alisema watakuta bwawa..sasa kelele za nini??wanasiasa kweli wameishiwa kazi za kufanya

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mungu awakatae itokee

Hapa ndio mtajua historia itandikwa upya
Uuliwe Zito Kabwe kwa lipi haswa? I mean hii ndo shida ya Wazazi kutelekeza watoto na kutokuishi nao kuwapa mapenzi ya dhati matokeo yake wanakuwa viumbe walio na mapungufu makubwa ya upendo hivyo siku zote wanatafuta attention na validation kila mahali.

Haya tumekusikia basi tutakujadili wiki nzima hatujakusahau, ni kwamba tu tuna mambo mengime pia ya kujadili, lkn hatujakutupa!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom