Zitto awashambulia watangaza nia wa CCM

Zitto awashambulia watangaza nia wa CCM

mbona umechelewa sana kung'amua ? zitto alifirisika kisiasa tangu alipotimuliwa cdm .

ZZK yupi huyo, maana huyu wa ACT ana vuna wanachama wapya kila siku

utasubiri sana ZZK kufirisika kisiasa
 
Zitto ni mwanasiasa hatari,kazi yake ni kupiga Dili, halo ujue LOwassa Kesha mkatia mkwanja kwa hiyo ameanza kuutumikia, haingii akilini hapa Tanzania ushindwe kuzungumza ufisadi wa Lowassa na kushamhulia wengine, lakini serikali inafahamu mkakati wa Zitto na Lowassa. Hicho chama chake mwisho wake unakuta.

Mbona Mbowe haongelei ufisadi wa Lowasa? au mkuki kwa nguruwe!
 
Hili nalo neno.Zitto kawa selective kawataja kina Membe,Magufuli.... kamwacha Lowassa kwakuwa ndiye mfadhili mkuu wa ACT.


Gininiga

Mwenye haki ya kukosoa CCM ni Mbowe na Slaa wengine hawana haki hiyo wakikosoa wanakuwa wamefilisika kisiasa daa!!
 
Nimeangalia kwenye instgram yake leo, Zitto anawashambulia vikali wagombea wa CCM kwa tuhuma mbali mbali za kusadikika kama kawaida yake.

Lakini kuna jambo moja nimegundua kua Zitto ni mdini sana na hata siku moja sijawahi sikia akimosoa kiongozi yeyote yule muislamu.

Huyu mtu ni wa kuogopa sana na anastahili kukemewa
 
Wewe ndio utajua leo?
Wenzake pia wanamuona wa maana na kaonewa kufukuzwa chadema
 
Nimeangalia kwenye instgram yake leo, Zitto anawashambulia vikali wagombea wa CCM kwa tuhuma mbali mbali za kusadikika kama kawaida yake.

Lakini kuna jambo moja nimegundua kua Zitto ni mdini sana na hata siku moja sijawahi sikia akimosoa kiongozi yeyote yule muislamu.

Huyu mtu ni wa kuogopa sana na anastahili kukemewa
Kumekucha tena Bavicha karibuni kwenye uzi wa Zitto.

Teh teh teh teh
 
Last edited by a moderator:
Nimeangalia kwenye instgram yake leo, Zitto anawashambulia vikali wagombea wa CCM kwa tuhuma mbali mbali za kusadikika kama kawaida yake.

Lakini kuna jambo moja nimegundua kua Zitto ni mdini sana na hata siku moja sijawahi sikia akimosoa kiongozi yeyote yule muislamu.

Huyu mtu ni wa kuogopa sana na anastahili kukemewa
Mkuu hivi udini ni nini?
 
Zitto ndiyo mbunge wa kwanza kusimama bungeni na kukosoa Bakwata.
 
Last edited by a moderator:
Nimeangalia kwenye instgram yake leo, Zitto anawashambulia vikali wagombea wa CCM kwa tuhuma mbali mbali za kusadikika kama kawaida yake.Lakini kuna jambo moja nimegundua kua Zitto ni mdini sana na hata siku moja sijawahi sikia akimosoa kiongozi yeyote yule muislamu.Huyu mtu ni wa kuogopa sana na anastahili kukemewa
Jipange sana kisha urudi
 
Hawakosoe kwa makosa yepi yaweke wazi tuyajadili. Kuna technic za kumchafua mtu,nenda kajifunze kwa hizi umuwezi Zitto. Au kama umetumwa malipo yatapungua au aliyekutuma hakulipi kabisa.
 
lini amewahi kumkosoa kiongozi wa kikristo?you are so pathetic
 
Ahahhahahah kila siku kafilisika naona watalaka mnajifariji ni lini alizungmza jambo mkamuunga mkono wanafki wakubwa nyie.
ni hivi , wachunguzi wanadai kwamba mikutano inayofanywa na zito ni kama yale matamasha ya coco beach au mbio za mwenge , yaani mwenge ukiondoka hakuna mradi unaodumu !
 
Zitto ndiyo mbunge wa kwanza kusimama bungeni na kukosoa Bakwata.

kwani bakwata waislamu? waislam hatuchagui muft hotel bali vikao vya kiislam ni msikitini
 
Last edited by a moderator:
kwani bakwata waislamu? waislam hatuchagui muft hotel bali vikao vya kiislam ni msikitini
Wewe haujui Uislam nani alikuwambia vikao vya Waislam lazima viwe msikitini?

Bakwata bado watabaki kuwa Waislam pamoja kuwa wanawasaliti Waislam.

Dini yetu inakataza kumtoa Muislam ndani ya Uislam hata kama anafanya makosa kumbuka mtu yeyote anayetoa shahada ni Muislam.
 
Back
Top Bottom